ทราบว่าคุณแอนท์เป็นเจ้าของเวบนี้ แต่กิ๊ฟอยากติดต่อคนที่ทำเวบให้น่ะค่ะ กิ๊ฟไม่ทราบว่าจะต้องติดต่อใคร เลยลองติดต่อมาหาคุณ webmaster ดู ไม่ทราบว่าใครหรือบริษัทไหนเป็นคนทำเวบนี้เหรอคะ? พอดีกิ๊ฟอยากทำเวบเกี่ยวกับของเล่นสะสม อยากจ้างคนมาทำเวบให้ ก็เป็นเวบธรรมดา ไม่ได้ต้องการลูกเล่นมากมาย แต่อยากได้ที่ดูดี เรียบๆ เหมือนประมาณเวบนี้น่ะค่ะ

รบกวนขอข้อมูลหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
กิ๊ฟ

**กิ๊ฟไม่รู้ว่าจะติดต่อคุณ webmaster ได้ตรงไหน -- PM ไป ก็เป็น AutoReply ตอบกลับ ไม่รู้ว่าจะได้รับข้อความรึป่าว ก็เลยต้องขอมาโพสในบอร์ดนี้ ถ้าเห็นว่าไม่สมควร(นอกเรื่อง) ก็ลบได้เลยนะคะ