สอบถามเกี่ยวกับห้องแนะนำสินค้ากับห้อง hi-street/hi-end ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    muk's Avatar
    muk is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    muk's Bank Account
    • Bank Account 1: 063X5X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default สอบถามเกี่ยวกับห้องแนะนำสินค้ากับห้อง hi-street/hi-end ค่ะ

ตอนนี้คือมุกอยู่ uk และกำลังจะกลับไป
    มีของบางส่วนที่มุกรับ pre-order ก็คือ คนซื้อสั่งมา แล้วมุกก็จะไปซื้อให้
    อันนี้มุกทราบว่าต้องลงในห้อง pre-order ค่ะ

แต่พอดีมีบางอย่างที่มุกซื้อมาแล้ว แล้วมุกก็ถ่ายรูป มีป้ายชื่อวางไว้ในสินค้าเรียบร้อยแล้ว
    เพียงแต่ของอยู่ที่ uk มุกก็ใส่ไว้ในห้องซื้อขายปกติ
    ไม่ทราบว่าอันนี้ต้องอยู่ในห้อง pre-order หรือว่าอยู่ในห้องซื้อขายได้คะ

ช่วยตอบด้วยนะคะ กลัวจะโดนตัดแต้มอะคะ

ขอบคุณค่ะ
    @~~~ ไม่ว่าจะมีเหตุการณ์ใดเกิดขึ้นกับเรา สิ่งสำคัญที่สุดคือ รักษาใจของเราให้ดี ~~~@

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

คำถามแรก ต้องลงห้อง พรีออเดอร์ถูกต้องแล้วครับ

ส่วนคำถามที่สอง หากมีสินค้าอยู่แล้ว ก็ลงห้องไฮเอนได้ครับ เพียงแค่ห้ามรับพรีออเดอร์ในห้องไฮเอนครับ