แนะนำ...WakeUp Voke...ร้านสื้อผ้าเกาหลีคัตติ้งเลิศ ราคาไม่แพงค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    Afrodize By Apinya is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default แนะนำ...WakeUp Voke...ร้านสื้อผ้าเกาหลีคัตติ้งเลิศ ราคาไม่แพงค่ะ

[SIZE="5"]
    WakeUp Voke ร้านเสื้อผ้าเกาหลีคุณภาพ ไม่ต้องรอorder ของพร้อมส่งทุกชิ้นค่า
    WakeUp Voke ร้านเสื้อผ้า สไตล์ Vintage งานเนี๊ยบ เนื้อผ้าสวย ลองแวะชมกันมาดูได้ค่ะ

linkที่ http://www.facebook.com/pages/Wakeup...17168838377533 ที่เป็น page
    และหากต้องการ facebook ที่เป็น account ปกติ โดยหาคำว่า
    "WakeUp Voke" ได้เลยคะ

หรือติดต่อ ที่ 0841114998 หรือ BB pin 238ED114 ค่ะ
    WakeUp Voke จะ review ให้ดูกันนะคะ

รูปที่ขึ้นนี้ถ่ายจากนางแบบคนไทย (เป็นเพื่อนค่า) และถ่ายจากของที่ใช้ขายจริงค่ะ
    รายละเอียดในตัวเสื้อสามารถเข้าไปดูในfacebook นะคะ จะมีรูปให้ดูหลายมุมกว่านี้ค่ะ

***ขอขอบคุณพื้นที่ ที่งดงามเช่นนี้ของ SBN ค่ะ...ขอบคุณมากค่ะ***

เสื้อใส่ไปทำงาน สวยๆ เรียบร้อยค่ะ ด้านหลังเป็นชีฟอง มีสองสี กระโปรงเป็นงานปักนะคะ งานดีมาก

เดรสสีค้างคาวสีดำตัวนี้ สวยมากกกกก ผ้าที่ใช้เป็นส่วนแขนและส่วนปีกหลัง(เป็นชิ้นเดียวกัน) เป็นผ้าตัวเดียวกับที่ใช้ทำผ้าคลุมไหล่ค่ะ เป็นผ้าเนื้อดีมากกก มาจากเกาหลีแท้ค่ะ เป็น free size ค่ะ

Blossom Dress เป็นเดรสไหล่เดียว ใส่แล้วสวยมากกกกกกค่ะ งานละเอียด สามารถใส่ไปงานได้สบายๆคะ

เดรสรุ่นนี้ด้านหน้าจะเย็บเป็นแบบเรียบๆ แต่เน้นที่ detail ข้างหลัง
    ตัวนี้งานเนี๊ยบได้อีกค่า...ใส่แล้วสวยขาดใจ สามารถใส่ไปทำงานได้ด้วยค่า มี size ค่ะ

เดรสปกขาว ใส่แล้วน่ารักมากมายค่ะ มี size นะคะ

เดรสปกหลัง ด้านหน้าเป็นเรียบๆค่ะ มีปกที่ด้านหลัง เก๋มากค่ะ มีเป็น size ค่ะ

เดรสกระโปรงบาน งานตัวนี้อลังการค่ะ สวยมาก มีหลายสีนะคะ

เดรสไหล่พู่ตัวนี้เก๋มากค่ะ ข้างหลังเป็นแบบไขว้ๆ มีเป็น size ค่ะ(ดูรายละเอียดได้ใน facebook ค่ะ)

เสื้อค้างคาว ขอบอกว่าฮิตมากค่ะ มี 3 สี สีฟ้า สีนู้ด และสีเหลืองมัสตาดค่ะ ผ้าดีมากมาย
    กางเกง ผ้าเนื้อดี งานเนี๊ยบ มี 2 สี สีเหลืองมัสตาด กับสีน้ำตาลค่ะ สวยมากค่ะ

เสื้อค้างคาวเป็นแบบเดียวกับข้างบนค่ะ
    กางเกงขาสั้นเก๋มากค่ะ เป็นยี่ห้อดังของเกาหลีค่ะ เป็นระบายข้างๆมี สีดำและสีนี้ มี size ค่ะ

จั๊มสูทตัวนี้มีsize นะคะ มี 3 สีค่ะ สวยมากก ผ้าเนื้อดีสุดๆค่ะ

เสื้อตัวนี้รับรองว่างานดีมาก แบบเรียบใส่ได้ทุกงาน เป็นผ้าเนื้อดี ไม่ใช่ผ้ายืด ด้านหลังเป็นซิปค่ะ free sizค่ะ

กางเกงเอวสูงตัวนี้เป็นผ้าเนื้อทิ้ง และเงานิดๆ สวยมากก มีsize ค่ะ มี 4 สี สีดำ สีส้มโอรส(ตัวนี้) สีฟ้าอ่อน และสีนู้ดค่ะ (พร้อมเข็มขัด)

เดรสโหว่หลังตัวนี้สวยมากกกกก ด้านหน้าเป็นแบบเรียบ งานเนี๊ยบดีค่ะ มี 3 สี สีเขียวมิ้น สีดำ และสีส้ม

เดรสไหล่พลีท สวยมากกกกก เป็นเดรสเกาะไหล่ สามารถใส่ไปงานได้ ระบายตรงไหล่เป็นอัดพลีท งานดีมากมายค่ะ

เสื้อสูทเกาหลีตัวนี้งามค่ะได้ใจค่ะ งานอลังการเช่นเคย ผ้าสวยมาก ไม่เหมือนกับของจีนนะคะ ทรงสวยมาก เป็นสูทเข้ารูปค่ะ

เสื้อเกาะอกสีขาวข้างใน ก็งามค่ะ (รายละเอียดดูในfacebookคะ)
    กางเกงขาสั้นระบายข้าง เหมือนตัวสีชมพูด้านบนค่ะ

Volume 2 Post 2
    เรามีเสื้อผ้าลอตใหม่ออกมาแล้วนะคะ สนใจรายละเอียดเข้าไปดูในเฟสบุ๊คตาม ลิงค์ข้างล่างเลยคะ
    Facebook Fan Page: http://www.facebook.com/pages/Wakeup...17168838377533

อีกครั้งนะค๊ะ หากต้องการติดต่อ

linkที่ http://<font size="6">http://www.fac...8377533</font> ที่เป็น page
    และหากต้องการ facebook ที่เป็น account ปกติ โดยหาคำว่า
    "WakeUp Voke" ได้เลยคะ
    Last edited by Afrodize By Apinya; 03-09-11 at 22:44.
    Like Bhag ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Afrodize By Apinya is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ของใหม่มาทุกอาทิดย์ค่า พร้อมส่งทุกชิ้น ราคาถูกกว่าสยามมากกกกกกมายยยยย ค่ะ

ร้านเราถูกที่สุดแล้วค่ะ(เทียบกับของเกาหลีแท้นะค๊ะ ไม่ใช่ก้อปจีน)

ขอฝากไว้ด้วยค่ะ

สวัสดีค่าาาาาาาาา ทุกคน อาทิดนี้มีของมาลงใหม่นะค๊ะ ยังไงติดตามกันได้ค่ะที่ http://www.facebook.com/pages/Wakeup...17168838377533

หรือถ้าหากสนใจ ให้ทิ้งโพสไว้ในนี้ก้อได้ค่ะ แล้วเบอโทรกลับนะค๊ะ เด๋วทางเราจะติดต่อกลับไปค่ะ

ร้านเราราถาไม่แพงเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ สำหรับ 800 view ขอบคุณ SBN อีกครั้งค่ะ

ของมาใหม่อีกแล้วนะค๊ะ....^^

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ