ขออธิบายเกี่ยวกับเรื่องที่หนูโดน warning ค่ะ - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 27 of 27
    wasanath is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ความรู้ คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
    ประสบการณ์ คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
    เป็นกำลังใจให้นะคะ

sprintky's Avatar
    sprintky is offline Trusted Member Brandname Fan
    sprintky's Bank Account
    • Bank Account 1: 216X1X9X7X
    • Bank Account 2: 425X2X1X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

[COLOR="Blue"]ไม่เป็นไรหรอกค่ะ มันเป็นความผิดจากการที่เราไม่รู้และไม่รอบคอบเองๆๆ นะ
    ของเราก็มี อย่าซีเรียสแต่เราเข้าใจนะ เพราะครั้งแรกที่เรามีเจ้า 1 แต้ม แอบเซงเหมือนกันอ่าๆๆ
    ม่ายชอบเลย อิอิ

PSแต่แอบดีใจที่รู้ว่าถ้าเราไม่ทำผิดซ้ำภายใน 3 เดือนมันจะหาย
    ดีใจจัง เหมือน คนทำผิด เมื่อรู้และไม่ทำผิดซ้ำยังไงก็ต้องได้รับการให้อภัย ^^
    3 เดือนนี้ เหมือนเป็นการดูความประพฤติเลยอ่า แบบดาราที่เมาแล้วขับโดนจับคุมความประพฤติเลย ตื่นเต้นๆ [/COLOR]
    Oop..wO0 WoO0oo

nita's Avatar
    nita is offline Trusted Member Brandname Fan
    nita's Bank Account
    • Bank Account 1: 215X5X9X8X

Quote Originally Posted by sprintky View Post
    [COLOR="Blue"]ไม่เป็นไรหรอกค่ะ มันเป็นความผิดจากการที่เราไม่รู้และไม่รอบคอบเองๆๆ นะ
    ของเราก็มี อย่าซีเรียสแต่เราเข้าใจนะ เพราะครั้งแรกที่เรามีเจ้า 1 แต้ม แอบเซงเหมือนกันอ่าๆๆ
    ม่ายชอบเลย อิอิ

PSแต่แอบดีใจที่รู้ว่าถ้าเราไม่ทำผิดซ้ำภายใน 3 เดือนมันจะหาย
    ดีใจจัง เหมือน คนทำผิด เมื่อรู้และไม่ทำผิดซ้ำยังไงก็ต้องได้รับการให้อภัย ^^
    3 เดือนนี้ เหมือนเป็นการดูความประพฤติเลยอ่า แบบดาราที่เมาแล้วขับโดนจับคุมความประพฤติเลย ตื่นเต้นๆ [/COLOR]
    เพิ่งรู้ว่าถ้าไม่ทำผิดซ้ำภายใน3เดือนมันจะหาย
    ความรู้ใหม่เลยค่ะ..
    ​********** THANK YOU SBN *********

babybrandbags is offline Trusted Member Brandname Fan
    babybrandbags's Bank Account
    • Bank Account 1: 629X0X7X6X
    • Bank Account 2: 347X5X8X3X

Talking

หนูพึ่งรู้ว่าถ้าไม่มำผิกกฎภายใน 3 เดือนมันก็จะหายไป ดีใจจังที่อย่างน้อยเค้าก็ให้เวลาแก้ไขความประพฤติ

ขอบคุณทุกข้อมูลและ ขอบคุณกำลังใจจากทุกๆคนค่ะ
    ป.ล ตอนนี้ไม่เครียสแล้วค่ะพอรู้ว่าแต้มนั้นมันจะหายไป ^^

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noo_pizza's Bank Account
    • Bank Account 1: 035X9X4X0X

Quote Originally Posted by babybrandbags View Post
    หนูพึ่งรู้ว่าถ้าไม่มำผิกกฎภายใน 3 เดือนมันก็จะหายไป ดีใจจังที่อย่างน้อยเค้าก็ให้เวลาแก้ไขความประพฤติ

ขอบคุณทุกข้อมูลและ ขอบคุณกำลังใจจากทุกๆคนค่ะ
    ป.ล ตอนนี้ไม่เครียสแล้วค่ะพอรู้ว่าแต้มนั้นมันจะหายไป ^^

ดีใจด้วยจ้า...

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

due's Avatar
    due is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    due's Bank Account
    • Bank Account 1: 208X4X2X9X
    • Bank Account 2: 948X0X7X4X

โถ! ไม่เป็นไรหรอกคุณน้องขาาา!
    คนเราผิดกันได้
    แต่ถ้าเราไม่ได้มีเจตนาไม่ดี
    ก็ไม่เป็นไรหรอกค่ะ
    อย่าคิดมากไปเลยจ้าาา!

เมจิ's Avatar
    เมจิ is offline Trusted Member Brandname Fan
    เมจิ's Bank Account
    • Bank Account 2: 483X1X8X1X

เห็นด้วยกับเพื่อนๆทุกความเห็นเลยค่ะ

เดี๋ยวคะแนนก็หายแว้ว(ถ้าไม่ผิดซ้ำอ่ะน้า) สามเดือนแปปเดียวเอง สู้ๆ

Page 3 of 3 FirstFirst 123