ทำไมกระทู้นี้ไม่มี JTP คะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    minnie22 is offline Trusted Member Master Brandname
    minnie22's Bank Account
    • Bank Account 1: 240X0X8X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking ทำไมกระทู้นี้ไม่มี JTP คะ

authentic_only's Avatar
    authentic_only is offline Trusted Member Master Brandname
    authentic_only's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X3X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Quote Originally Posted by minnie22 View Post
    สวัสดีค่ะ

ไม่แน่ใจว่าหมายถึงว่าไม่มีคนโหวตหรือเปล่าคะ แต่มีเครื่องมือ JTP นะคะ

อาจเป็นเพราะว่าเค้า

ตามหาคนรับหิ้ว
    หูฟังที่ใช้กับ IPOD TOUCH ยี่ห้อ ONKYO จากญี่ปุ่นค่ะ
    มีใครรับหิ้ว pm มาได้นะคะ

ไม่ได้บอกว่า รับ พรีออร์เดอร์ หรือเปล่าคะ

อันนี้เราไม่แน่ใจคำถามคุณ minnie22 นะคะ

ถ้าเป็นอย่างนั้น เราว่าเค้าตั้งถูกห้องแล้วนะคะ หรือเปล่าเอ่ย???

-ETC.- ซื้อ-ขาย สินค้าอื่นๆ นอกเหนือจากทุกหมวดข้างต้น (ห้ามลงลิงค์ร้านค้า)
    รักในหลวง และ ครอบครัว...

minnie22 is offline Trusted Member Master Brandname
    minnie22's Bank Account
    • Bank Account 1: 240X0X8X0X

คือ ตอนเปิดกระทู้มิ้นท์ไม่เห็น เครื่องมือ JTP อะค่ะ เลยมาถามดู เพราะเห็นผิดห้องด้วย

ขอบคุณค่ะ ^__^