ขอความช่วยเหลือจาก admin เพื่อตามหาตัวlogin ice_Ice ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    pakwan's Avatar
    pakwan is offline Trusted Member Master Brandname
    pakwan's Bank Account
    • Bank Account 1: 402X1X6X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ขอความช่วยเหลือจาก admin เพื่อตามหาตัวlogin ice_Ice ค่ะ

สวัสดีค่ะ ขอความช่วยเหลือจากแอดมินเรื่องข้อมูลของเจ้าของ login ice_Ice ค่ะ
    ขอเข้าเรื่องเลยนะคะ ร้อนใจมาก
    เรื่องมีอยู่ว่า เราประกาศตามหาคนพรีออเดอร์ผ้าพันคอยี่ห้อนึงจำนวน 2 ผืน แล้วมีคนมาเสนอในราคาที่ถูกกว่าเจ้าอื่นๆ เราเลยตกลงทำการซื้อขายและโอนเงินมัดจำไปเรียบร้อยจำนวน 2000.- ในวันที่ 23ธันวา แล้วทีนี้พอถึงวันที่ทางช็อปเปิดจองในวันที่ 24ธันวา login ice_Ice ก็เงียบหายไป เราเลยร้อนใจมาก ค้นหาชื่อจากเลขบัญชีที่เขาให้เราโอนเงินเข้า ปรากฏว่าพบเจ้าของบัญนี้จึงได้ติดต่อกันทางโทรศัพท์ ปรากฏว่าเขาบอกว่ามีเงินโอนเข้าบช.เขาจริงจำนวน 2000.- ในวันที่ 23ธันวา เขาบอกว่ามีคนมาติดต่อซื้อเหรียญดอลล่าเทียบเปนเงินไทยก็ 2000.- ถ้วน เราจึงมั่นใจแล้วว่าเราโดนหลอกชัวร์ โดยกรณีนี้คือlogin ice_Iceใช้เราเป็นคนโอนเงินแทน ทุกวันนี้เรายังโทรติดต่อเบอที่login ice_Iceให้มาตลอด คือเบอร์ 083-443-5673 แต่ไม่เคยรับสาย เราเลยโทรไปถามศูนย์ทรูมูฟปรากฏว่าเบอนี้ไม่ได้จดทะเบียนเลยตามตัวยาก

เราจึงอยากได้เลขบัตรประชาชนและชื่อล็อกอินคนนี้เพื่อดำเนินทางคดีต่อไปค่ะ

ปล.อยากเตือนให้ทุกคนระวังเรื่องการหาคนพรีออเดอร์ด้วยนะคะ อย่าเห็นแก่ราคาถูก เชคประวัติเขาให้ดี ด้วยความหวังดีค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    i sbn
    thank a lot =)

janny07's Avatar
    janny07 is offline Trusted Member Brandname Fan
    janny07's Bank Account
    • Bank Account 1: 173X2X6X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ขอความช่วยเหลือจาก admin เพื่อตามหาตัวlogin ice_Ice ค่ะ

Admin จะให้ข้อมูลก็ต่อเมื่อมีการดำเนินคดี กับเจ้าหน้าที่ตำรวจแล้วเท่านั้นค่ะ แนะนำไปแจ้งความนะคะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ