ead10, ead1O, ead1Q .. ปัจจุบันคือ krikrikri ~> ตอนแรกว่จะเอามาเข้าห้องนี้แล้ว แต่.. common sense นางไม่มีเลยจิงๆ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    iamyimmy's Avatar
    iamyimmy is offline Trusted Member Master Brandname
    iamyimmy's Bank Account
    • Bank Account 1: 640X2X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ead10, ead1O, ead1Q .. ปัจจุบันคือ krikrikri ~> ตอนแรกว่าจะไม่เอามาเข้าห้องนี้แล้ว แต่.. common sense นางไม่มีเลยจิงๆ

สืบเนื่องจากกระทู้นี้ค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1894630

ดิฉันเห็นว่านางเอารูปใร ebay มาโพสแปะไว้ก้อเลยอยากเตือนด้วยความหวังดี
    แต่.. รูปและ location นางคุ้นตา เหมือนเคยเห็นอยู่บางกระทู้
    นางก้อคือแม่ค้า ead10, ead1O, ead1Q ที่โดนแบนเรียบทั้งหมด 3 ไอดีแล้วนั่นเอง

ตอนนี้นางมีร่างใหม่แล้วค่ะ นั่นก้อคือ krikrikri

อันที่จิงจะว่าดิฉันชอบยุ่งเรื่องคนอื่นก้อได้ค่ะดิฉันยอมรับ เพราะช่วงเคลียร์งานเสร็จก้อเปิดดูนั่นโน่นนี่เรื่อยเปื่อย
    เพราะกำลังตามหาของที่อยากได้ กลัวจะ cf ไม่ทันคนอื่นเค้า เลยโชคดีไปเจอกับนางเข้า
    พอเตือนนางเข้านางก้อเข้ามาคอมเม้นในกระทู้ของดิฉันค่ะ

Quote Originally Posted by krikrikri View Post
    จากทู้นะคะ http://siambrandname.com/forum/showt...post1065690231
    ขอบคุณมากที่แจ้งเตือนและหาเวลายามว่างติดตาม เรามีไอดีเดียวค่ะ แต่ไม่ได้เขียนโพสให้เครดิตใคร ต้องขอบคุณมากๆๆเพราะปกติเราไม่ค่อยได้ไปยุ่งกระทู้ใครเลยอาจไม่ได้สังเกตข้อถูกหรือผิดใครเท่าไร เห็นว่าเป็นการค้าขายสุจริตน่ะค่ะเลยไม่ทราบว่ามันผิดกฎยังงัยจะปรับปรุงแก้ไข และจะพยามยามหาเวลาสอดส่องแจ้งเพื่อนไอดีอื่นช่วยอีกแรงค่ะ
    k.krikrikri คะ คราวหลังจะโพสรูปอ่ะ เปลี่ยน location มั่งนะคะ หามุมอื่นที่จำยากกว่านี้หน่อย
    คนอื่นเค้าจะได้จำไม่ได้ว่าคุณคือแม่ค้าที่โดนแบนไปแล้ว 3 ครั้ง

รูปเปรียบเทียบค่ะ ว่านางเป็นคนเดียวกันกับ ead10, ead1O, ead1Q แน่นอน

มันคงไม่ใช่ความบังเอิญที่โต๊ะและเก้าอี้ (เดาเอาจากรูปร่าง) ของคุณจะคล้ายกับของคุณ ead10, ead1O, ead1Q นะคะ
    ดิฉันไม่ได้อยากจะมีเรื่องกับคุณ หรือดิสเครดิตใคร แต่อยากให้ทำอะไรที่มันดีกว่านี้
    ไม่ใช่เอาเงินพรีออเดอร์ลูกค้าไปแช่ไว้โดยไม่มีของให้ลูกค้าแบบที่คุณเคยทำ
    ลูกค้าพรีกับคุณเพราะเชื่อใจ และอยากใส่เสื้อผ้าที่อยากได้ ลองคิดถึงใจเค้าใจเราดูนะคะ
    ไม่ใช่สักแต่จะขายของ คุณโดนมา 3 ไอดีแล้ว คุณยังมาทำแบบเดิม เท่ากับว่า common sense คุณไม่มีเลย..
    ขอโทษที่อาจจะแรงไป เพราะดิฉันเคยพรีแล้วไม่ได้ของมาก่อน เข้าใจความรู้สึกค่ะ..

ยังไงก้อฝากรบกวนทุกท่านพิจารณาด้วยนะคะ..

ขอเพิ่มเติมค่ะ และ update login ทั้งหมดของนางใหม่นะคะ อันได้แก่
    ead, ead10, ead1O, ead1Q, nookk11, nook11 และสุดท้าย krikrikri
    *เครดิตจากคุณ makeberry จากกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1878342

น่าจะมีรางวัลแม่ค้ามาก account นะคะ นางคงได้ไปครอง
    Last edited by iamyimmy; 28-12-11 at 21:16.

••·.·´¯`·.·•y i m m y ™ •·.·´¯`·.·•
    Thanks makeberry, nattarika, jinchaya, pachcha, KAT ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like makeberry, somza_27 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Emily_488 is offline Junior Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ead10, ead1O, ead1Q .. ปัจจุบันคือ krikrikri ~> ตอนแรกว่าจะไม่เอามาเข้าห้องนี้แล้ว แต่.. common sense นางไม่มีเลยจิงๆ

เราโดนแม่ค้าที่ชื่อ ead 10 หลอกเหมือนกันค่ะ ให้โอนเงินมัดจำสินค้า 28/11/54 จนวันนี้ก็ยังไม่ได้รับสินค้า แรกๆๆสอบถามว่าสินค้าอยู่ไหนแล้วก็ตอบมา ผลัดไปเรื่อยๆๆ จนอาทิตย์ที่แล้วเงียบหายไปเลยค่ะ ปิดเครื่อง ไม่ตอบเมล เราควรทำไงดีคะ กะแม่ค้าคนนี้ เราว่าจะแจ้งความเอาเรื่องให้ถึงที่สุดค่ะ ยอกเงินไม่เยอะหรอกค่ะ 1600บาท แต่มาหลอกกันแบบนี้ไม่ได้ค่ะ รบกวนเพื่อนๆที่มีข้อมูลบอกเราด้วยนะคะ เราก็มีข้อมูลการติดต่อกับเค้าปริ๊นมาเก็บหมดล่ะคะ จะเอาไปใช้ในการดำเนินคดีค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ