แวะมาบอกว่ารอชมกระเป๋าใบใหม่ของเพื่อนๆจ้า - Page 7

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 7 of 7 FirstFirst ... 567
Results 61 to 64 of 64
    ayakachan's Avatar
    ayakachan is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    ayakachan's Bank Account
    • Bank Account 1: 502X4X2X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default RE: แวะมาบอกว่ารอชมกระเป๋าใบใหม่ของเพื่อนๆจ้า

น้องน้อย Pochette ฝากคุณแม่ค้าคนสวย หิ้วจากปารีสค่ะ ให้พี่สาวใช้ไปช๊อปใกล้ๆ บ้านค่ะ

คุณ Papillon (ของพี่อีกละ) คุณ spontani ของอ้อยค่ะ ซื้อจากแม่ค้าคุณภาพในเวปนี้ค่ะ
    ขอบคุณมากมายที่เอาของดีราคาพองามมาขายนะค่ะ พี่สาวเห็นยังตกใจเลยค่ะ เพราะคุณ spontani สวยมากๆ (มือสองจ๊า) เป็นสมาชิกใหม่ต่อไปคงวนเวียนแถวนี้ล่ะค่ะ เพราะคนที่ติดใจคือพี่สาวค่ะ ปกติชี ซื้อแต่ในชอปตลอดเลยค่ะ แพงมั๊กมาย

ถ่ายในรถเพราะได้รับคุณสองใบหลังนี้ก็เปิดทันที แล้วจังหวะคุณพี่สาว ก็ใช้น้องน้อย Pochette ไปกินข้าวแถวบ้านค่ะ ตอนถือไว้ได้ถือเองแล้วจะถ่ายมารีวิวนะค่ะ
    อยากลับบ้านแล้วคร๊า

ปล.เดือนนี้มีสมาชิกใหม่เพิ่มอีก สามคร๊า ปีนี้งดซื้อของเลยนะค่ะ ปีหน้าว่ากันใหม่

ayakachan's Avatar
    ayakachan is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    ayakachan's Bank Account
    • Bank Account 1: 502X4X2X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default RE: แวะมาบอกว่ารอชมกระเป๋าใบใหม่ของเพื่อนๆจ้า

ขอโทษค่ะ รูปไม่ขึ้น
    Attached Images Attached Images  

jaaaey77 is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

กระเป๋าใหม่คะ จาก cruise line
    Marina แต่ตอนนี้เอาไปเปลี่ยนเป็นสี bleu แล้วคะ จากสี rough

ได้มาพอ vernis cles สี pearl เดี๋ยวว่างๆ จะถ่ายภาพมาให้ดูใหม่นะคะ
    เอาภาพเก่า สีเดิมไปก่อน
    Attached Images Attached Images  

Miwasori is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

Default Re: แวะมาบอกว่ารอชมกระเป๋าใบใหม่ของเพื่อนๆจ้า

บาลองสีม่่วงสวยมากค่า

Page 7 of 7 FirstFirst ... 567
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ