ชวนเพื่อนๆโพสภาพ ตอนถือ/สะพาย LV Epi กันค่ะ - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 15 FirstFirst 1234513 ... LastLast
Results 21 to 30 of 146
    aum's Avatar
    aum is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    aum's Bank Account
    • Bank Account 1: 215X2X9X5X
    • Bank Account 2: 621X0X2X9X
    • Bank Account 3: 305X8X4X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    สบายใจที่ไหนก็อยู่ที่นั่น

Default RE: ชวนเพื่อนๆโพสภาพ ตอนถือ/สะพาย LV Epi กันค่ะ

มีแต่ หนมจีบเหลืองรุ่นเก๋ากึ้ก สิบกว่าปีอยู่กะเค้าใบเดียว แถมไม่มีรูปถ่ายด้วย

เลยมาแอบดูภาพงามๆ ของเพื่อนๆดีกว่าค่ะ

สวยๆทั้งนั้นเลย

TwinkleStar's Avatar
    TwinkleStar is offline Trusted Member Master Brandname
    TwinkleStar's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X8X9X0X
    • Bank Account 2: 512X4X4X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default RE: ชวนเพื่อนๆโพสภาพ ตอนถือ/สะพาย LV Epi กันค่ะ

มาแล้น มาแล้น....ว่าจะมาลบรูปออกซะหน่อย แต่มีคนมาชมก็เลยเปลี่ยนใจ แปะไว้อย่างนั้นละกัน ขอบคุณนะค๊า สำหรับคำชมนะคะคุณ Ant และ Gade จะบอกว่าที่นี่ (ที่บ้านนอก) เค้าไม่ค่อยแต่งตัวแบบนี้อ่ะ เวลาเดินไปไหนคนก็มองแปลก ๆ แต่ไม่ค่ะไม่ ไม่ยอมกลืนกับวัฒนธรรมการแต่งกายของคนแถว ๆ นี้เด็ดขาด ยังคงแต่งตัวแปลก ๆ (ในสายตาของคนแถวนี้) แบบนี้ต่อไปค่ะ
    อ๊ะ..มารีวิวกระเป๋ากัน เอามาให้ดูสามใบสามขนาดค่ะ
    Speedy 25 ไม่รีวิวแล้วนะคะ มีคุณปูมาช่วยเพิ่มรูปให้ด้วย เก๋มากค่ะ แต่เพิ่มรูปให้อีก look ละกันนะคะ
    Passy สีแดงแรงฤทธิ์ ขอยืมมามี๊มาประเดิมใช้ก่อนนะคะ ใช้ดีมากมาย หยิบของง่ายค่ะ ซิปกลางไม่ได้ใช้ ไม่ทราบจะมีไว้ใส่ passport หรือสมุดบัญชีธนาคารรึงัย แคบมาก ๆ ขนาดมือเล็ก ๆ ยังล้วงไม่ถนัดเลย แม้ว่ากระเป๋าไม่มีซิป แต่ของคงไม่เทออกมาง่าย ๆ เพราะกระเป๋าใหญ่ ก้นลึกพอควรค่ะ ชอบๆๆๆๆ แต่มันดูใหญ่ไปกับตัวเปี๊ยก ๆ ของเรานะ
    Noe ใบใหญ่ยักษ์ สำหรับตัวเปี๊ยกที่ไม่เจียมตัวว่าเป๋ามันใหญ่เกินตัวนะนั่น อยากได้รุ่นขนมจีบค่ะ พอดีใบนี้คุณแอนเอามาขายใน mylvshop ในราคาถูกใจมากมาย สภาพดีเกินราคา ปล่อยให้หลุดมือไปไม่ได้แว้ว... ใหญ่เกินไปก็ยอมมมมมม
    จบการรายงานแต่เพียงเท่านี้ สวัสดีค่ะ

....This avatar was designed by K'mAy for DenMark and TwinkleStar on SBN....

aeychayanit is offline Registered Member Newbie Brandname

คุณ twinklestar สะพาย noe สวยจังค่ะ เดี๋ยวไปค้นหนมจีบดำมาสะพายบ้างดีกว่า ฮิฮิ กระทู้นี้โดนใจมากเลยค่า เดี๋ยวเสาร์ อาทิตย์นี้จะให้คุณแฟนถ่ายมาลงบ้างนะคะ แต่แบบว่า นางแบบข้างบนหุ่นงามๆ ทั้งนั้นเลยค่า อิจฉาจริงๆๆ

TwinkleStar is offline Trusted Member Master Brandname

Quote Originally Posted by aeychayanit
    คุณ twinklestar สะพาย noe สวยจังค่ะ เดี๋ยวไปค้นหนมจีบดำมาสะพายบ้างดีกว่า ฮิฮิ กระทู้นี้โดนใจมากเลยค่า เดี๋ยวเสาร์ อาทิตย์นี้จะให้คุณแฟนถ่ายมาลงบ้างนะคะ แต่แบบว่า นางแบบข้างบนหุ่นงามๆ ทั้งนั้นเลยค่า อิจฉาจริงๆๆ
    ^
    ^
    ขอบคุณค่ะ คุณ aeychayanit เอามาลงเลยค่ะ มาแจมกัน พร้อมรีวิวด้วยนะคะ จะได้เป็นประโยชน์กับคนอื่น ๆ ค่ะ

Pascale's Avatar
    Pascale is offline Trusted Member Master Brandname
    Pascale's Bank Account
    • Bank Account 1: 165X1X9X8X

คุณ twinklestar สะพาย noe สวยจังค่ะ เดี๋ยวไปค้นหนมจีบดำมาสะพายบ้างดีกว่า ฮิฮิ

เห็นด้วยอย่างแรงอ่ะ ปกติ เป็นคนไม่ชอบรุ่นหนมจีบเลย แต่ว่า ได้เห็นรูปคุณ twinklestar สะพายแล้วโดนมาก เราชอบกระเป๋าที่สะพายแล้วเท่ห์แบบนี้แหละ อิอิ

Gade's Avatar
    Gade is offline Trusted Member Master Brandname
    Gade's Bank Account
    • Bank Account 1: 855X1X8X4X
    • Bank Account 2: 787X0X1X5X
    • Bank Account 3: 157X0X2X3X
    • Bank Account 4: 233X0X6X9X
    • Bank Account 5: 691X0X1X2X

จังหวัดชายแดนใต้ค่า...อิอิ

กระเป๋า..งาม คนถือก็..งามกันทุกๆคนเลยค่ะ...เข้ามาโพสกันเยอะๆนะคะ

Ant is offline Administrator Siambrandname WebmasterBrandname Fan

เสียสละเพื่อชุมชน

เออนั่นสิ ทำไมคุณtwinklestarสะพายขนมจีบดูเก๋จังอ้ะ เพราะแอ๊นใช้แล้วดับม๊ากค่ะ ข้องใจๆๆ เอ๊ะรึมันอยู่ที่คนสะพาย ฮ่าๆๆ

Guest

ขอแจมด้วยคนนะค่ะ เราสูง 158 หนัก 41 สะพายรุ่นพัดดำค่ะ
    Attached Images Attached Images  

Earth is offline Registered Member Brandname Fan

โห สาวๆเว็บนี้หุ่นดีกันทุกคนเลยยยยยยย เราถ่ายรูปมาตอนสะพายหรือถือ Epi มาแล้วอ่ะค่ะ แต่...ล่ำมากมาย ทนดูสาวอวบ แขนใหญ่ ล่ำสันอย่างเราไปก่อนนะคะ ไหนๆก็ถ่ายมาแล้ว เฮ้อ เห็นรูปตัวเองแล้ว เซ็ง !! แต่ไม่เป็นไร ยังไงสาวอวบน้อยหรือมากกว่าเราก็ช่วยๆกันมา post หน่อยนะคะ เพราะเราก็อวบประเดิมบ้านใหม่ไปเรียบร้อยจ้า มาเป็นเพื่อนกันน้า

เราสูง 160 cm หนัก 47-48 นะคะ แต่แขนใหญ่มากเพราะตอนเด็กๆเป็นนักว่ายน้ำกับยก weight ค่ะ ชาติหน้าขอให้แขนเล็กทีเถอ จะได้สะพายกระเป๋าแบบหิ้วได้ อย่าง Balen / Day

Epi เราขอ Review 2 ใบนะคะ พอดีแต่งตัวสีไม่เข้ากับน้องเป๋าเท่าไหร่ อย่าถือสากันนะค้ะ พอดีไม่ได้ไปไหนไกลค่ะ แค่ไปทานก๋วยเตี๋ยวแถวบ้าน เลยไม่ได้แม็ทชุดกับกระเป๋านะคะ อีกนัยนึง คือ ขี้เกียจเปลี่ยนชุดค่ะ อิอิ

ใบแรก เป็น Alma Epi Red หนังรุ่นเก่า อะไหล่ทองค่ะ จุของได้เยอะมาก เปิดปิดง่าย หนังเป็นรุ่นเก่าเลยไม่มีรอยยับย่น เป็นทรงดีค่ะ ตอนแรกกลัวแก่ เลยเลือกสีสด พอใช้แล้วรักมากมาย หาของง่ายด้วยค่ะ ถูกใจ

ใบที่สอง Epi Pochette สีน้ำตาล อะไหล่ทอง ใส่ของได้น้อย แต่สวยเป็นทรงดีค่ะ เหมาะใส่กระเป๋าสตางค์ใบเล็ก มือถือบางๆ เครื่องสำอางค์เล็กน้อยค่ะ ของเราเอามาใส่พวก Bankbook ต่างๆ Passport สมุดเช็ค ทะเบียนบ้าน แล้วเอาใส่ไว้ในเป๋าใหญ่อย่าง Speedy30 อีกที เพื่อจะได้หาของเจอง่ายค่ะ อีกอย่างคือ หนังไม่ยับเลย สายก็ไม่ยับ ไม่ดูเก่า โดนน้ำได้ด้วยค่ะ เอนกประสงค์ทีเดียวค่ะ
    Attached Images Attached Images     

เขิลเรยอ่ะคุณ [N]-[J][O][Y] และคุณ Ant อิอิอิ ขอบคุณนะค๊า.....
    ดาวว่าอยู่ที่การแต่งตัวค่ะ เนื่องจากกระเป๋าใหญ่ ตัวก็เตี้ยก็เลยไม่ใส่อะไรให้รุงรัง ใส่เสื้อตัวเล็กให้ดูโปร่ง ๆ นิดนึงค่ะ
    คุณ Earth ดาวชอบ Alma เหมือนกันค่ะ แอบไปนั่งชื่นชมของมามี๊ เปิดง่ายดีเนอะ คุณแม่มีสีขาว ดูดีเชียวค่ะ

Page 3 of 15 FirstFirst 1234513 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ