MJ STAM : ขอเชิญเทพและเซียนสถิต ณ ที่แห่งนี้ค๊า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    Guest

Default MJ STAM : ขอเชิญเทพและเซียนสถิต ณ ที่แห่งนี้ค๊า

ช่วยดูให้ทีค่ะ จริงใจหรือไก่กาค๊า ขอบคุณมากๆเลยจ้า
    Attached Images Attached Images     

jachamai's Avatar
    jachamai is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default RE: MJ STAM : ขอเชิญเทพและเซียนสถิต ณ ที่แห่งนี้ค๊า

อืมม..ถ้าเทียบกับที่จ๋ามีก็น่าจะจริงนะคะ ของจ๋าเป็นสี cashew ของปี 06 lining ข้างในเป็น canvas สีนี้เลย ป้ายด้านในเป็นป้ายหนังแบบนี้ แต่ตรงตะขอเกี่ยวที่โซ่จะเป็นกลมๆอ่ะค่ะ ซึ่งก็อาจเป็นไปได้ เพราะก่อนหน้านี้เคยได้ครอบครองสีดำ ตะขอเป็นเหมือนของ จขกท.เลย แต่ lining กลับเป็น canvas สีครีม และ tag เป็นโลหะสีทอง ทั้งสองใบซื้อจากคุณจุ๋ม ซึ่งแท้แน่นอน จ๋าว่า lining ค่อนข้างมี variation พอสมควร ส่วนป้ายยี่ห้อด้านใน ถ้าเป็นรุ่นปีหลังๆ ก็จะเป็นป้ายหนังกันหมดแล้วค่ะ จ๋าเองก็ยังงงๆกะตะขอนี่แหละ บาง season ก็กลมๆ บาง season ก็จะเป็นเหมือนในรูปของ จขกท. อ่ะค่ะ ไม่รู้จะช่วยได้มั้ยเนี่ย

Guest

Default RE: MJ STAM : ขอเชิญเทพและเซียนสถิต ณ ที่แห่งนี้ค๊า

ยังงัยก้อขอบคุณ คุณ jachamaiมากๆเลยค่าาาา

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ