damier ใบนี้แท้ไม๊คะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    due's Avatar
    due is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    due's Bank Account
    • Bank Account 1: 208X4X2X9X
    • Bank Account 2: 948X0X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default damier ใบนี้แท้ไม๊คะ

ช่วยดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า
    Attached Images Attached Images     

sandy's Avatar
    sandy is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

SomeWhere OutThere

Default RE: damier ใบนี้แท้ไม๊คะ

แท้นะคะ
    .o.O ท ร า ย O.o.

due's Avatar
    due is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    due's Bank Account
    • Bank Account 1: 208X4X2X9X
    • Bank Account 2: 948X0X7X4X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Default RE: damier ใบนี้แท้ไม๊คะ

:P ขอบคุณมากๆค่ะ คุณทราย

sandy's Avatar
    sandy is offline Registered Member Brandname Fan

SomeWhere OutThere

จริงๆถ้าคุณ due สามารถให้เค้าถ่ายรูปแบบชัดๆของ stamp ได้เนี่ยแจ่มเลยค่ะ

แต่ที่ทรายค่อนข้างแน่ใจว่าแท้เพราะว่าตัว damier รุ่นนี้ถ่าย stamp ยากค่ะ

มันเป็นตัวสีแดงเนียนไปกะผ้าบุแดง ก้อเลยทำให้ถ่ายรูปยาก

ทรายมีปัญหาในการถ่ายรูปเจ้า damier ravello มากมายค่ะ

แบบว่าถ้าได้เห็นชัดๆอย่างนี้ คงไม่ต้องบอกเพราะแท้แน่นอนอ่ะจ้า

Date Code ถ่ายแบบชัดๆ

LV Stamp แบบชัดๆ

แต่ทรายดูการวางลาย ฝีเข็ม ตำแหน่ง และอื่นๆ จากใน list นั้นของ ebay แล้ว มันก้อถูกต้องนะคะ

ทรายก้ออยากให้ลองฟังความคิดเห็นอื่นๆของเพื่อนๆด้วยก้อดีค่ะ

ทรายมือใหม่พอสมควรกะการจับผิด แต่เพราะว่าเคยมีรุ่นใกล้ๆนี้ก้อเลยพอมองออกอ่ะค่ะ
    .o.O ท ร า ย O.o.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ