**** และแล้วขบวนการกดโหวต ลบกระทู้ก็ลามมาถึงกระทู้ดิฉัน 2 ครั้งแล้วนะคะ ขอเชิญทุกท่านค่ะ ช่วยมาตัดสินหน่อยว่า ดิฉันผิดกฎข้อไหน ****

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6
    Kawita is offline Banned User Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation **** และแล้วขบวนการกดโหวต ลบกระทู้ก็ลามมาถึงกระทู้ดิฉัน 2 ครั้งแล้วนะคะ ขอเชิญทุกท่านค่ะ ช่วยมาตัดสินหน่อยว่า ดิฉันผิดกฎข้อไหน ****

ช่วยกรุณา คืนกระทู้ให้ฉันมาค่ะ ฉันผิดกฎข้อไหนมิทราบคะ

ฉันวางป้าย ของราคา 1000 บาท ขึ้นทุกชิ้น แม้จะไม่ทุกภาพ แต่ก็ไม่เคยละเลย ที่จะวาง ฉันไม่ได้ทำผิดกฎ มากด ลบกระทู้แบบนี้ ไม่ยุติธรรมนะคะ ภาพบางอัน มันเสียรูปหายจากเวปฝากรูป ของ photobucket ค่ะ มันคือเหตุสุดวิสัย งั้นช่วยอ่านกระทู้ให้ละเอียดนะคะ ว่า ฉันไม่วางป้ายตรงไหน ในภาพรวมนั้น ยืนยันได้ว่ามีสินค้าจริงตามรูปตัวอย่าง ทุกชิ้น เนื่องจาก สินค้าเยอะ และต้องรวมไว้รุปเดียวเพื่อประหยัดเนื้อที่ SBN ถ้าไม่ถ่ายรวมรูปนี่ เนื้อที่เปลืองมาก ๆ ค่ะ และ ก้เห็น แม่ค้าหลายเจ้า เขาก็ถ่ายภาพรวมสินค้า ทีเดียว วางป้ายทีเดียว เหมือนกัน ก้ไม่เห็น จะโดนว่าผิดกฎเลย และ ภาพจากเวปนั้นก็เป็นภาพตัวอย่างสินค้า ให้ลุกค้า ได้ดูสี แบบ ให้ชัดเจน ก็เท่านั้น และ สินค้าจริงก็รวม ๆ กอง ๆ อยู่ ในภาพรวม แล้วแบบนี้จะผิดได้ไงคะ งง...รบกวนชาว SBN ไปดู แล้ว พิจารณาด้วยนะคะ และรบกวนทีมงานช่วย คืนกระทู้ฉันมาค่ะ ถ้าจะมากดโหวต มั่ว ๆ แบบนี้ ไม่แฟร์ค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1982774กระทู้นี้เป็นกระทู้เก่าแล้ว ไม่ใช่ของวันนี้ แต่ ดิฉันลงขายแบบนี้ค่ะ ตัวอย่าง เหมือนกันทุกประการเลย มันผิดข้อไหนคะ วานบอกที และกรุณาแยกแยะ กระทู้เก่าและใหม่ด้วยนะคะ และ ก่อนจะโหวตเรา พวกคุณไม่ได้แจ้งเตือนเราด้วยซ้ำ และเราก็ยืนยันว่า คนกดโหวต นั้น ทำไม่ถูกค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1985436ส่วนนี่คือ กระทู้ที่ถูกลบค่ะ

**** ขออภัยเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ที่ตั้งผิดที่ โอเคเข้าใจ แล้วค่ะ ว่าต้องมาตั้งห้องนี้ อ้างอิง กระทู้นี้ค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1986898

KAT's Avatar
    KAT is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    KAT's Bank Account
    • Bank Account 1: 085X0X0X3X
    • Bank Account 2: 702X6X4X1X
    • Bank Account 3: 289X0X1X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: **** และแล้วขบวนการกดโหวต ลบกระทู้ก็ลามมาถึงกระทู้ดิฉัน 2 ครั้งแล้วนะคะ ขอเชิญทุกท่านค่ะ ช่วยมาตัดสินหน่อยว่า ดิฉันผิดกฎข้อไหน ****

แคทขอเข้ามาช่วยชี้แจงให้ทราบนะคะ ว่ากระทู้ของคุณผิดกฎข้อใด

กฏในการซื้อขาย 8: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อแปด : ลงขายในห้องไฮเอน แล้วไม่วางกระดาษถ่ายรูป หรือ ลงขายห้องไฮสตรีทและสินค้าเกิน 1000 บาท แต่ไม่วางกระดาษถ่ายรูป ในห้อง Safety Zone Hi-End & ห้อง Hi-End สินค้า "ทุกชิ้น" ต้องใช้กฏการถ่ายรูปตามวิธีวางกระดาษเขียนชื่อ ID ของคุณ ตามด้วย @ siambrandname หรือ SBN เท่านั้น และ ในห้อง Safety Zone Hi-Street & ห้อง Hi-Street สินค้าทุกชิ้นที่ราคาเกิน 1000.-
    ทุกประเภท ต้องใช้กฏการถ่ายรูปตามวิธีวางกระดาษเท่านั้น
    Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    มาตรการที่ ๑ การปรับปรุงกฎ ๘ ข้อ

กฏในการซื้อขาย 8: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อแปด :
    สินค้า "ทุกชิ้น" ในห้อง Hi –End ต้องใช้กฏการถ่ายรูปตามวิธีวางป้ายและเขียนชื่อ ID ของคุณ
    ตามด้วย @siambrandname หรือ SBN และ ในห้อง Hi-Street สินค้าทุกชิ้นที่ราคาเกิน 1,000.- ทุกประเภท
    ต้องใช้กฏการถ่ายรูปวางป้ายชื่อเท่านั้น ลงขายในห้อง Hi-End หรือ ลงขายห้อง Hi-Street สินค้าเกิน 1,000.-
    แต่ไม่วางป้ายชื่อคู่กับสินค้า หรือ แอบใช้ Photoshop ทำเป็นป้ายชื่อ หรือป้ายชื่อไม่ตรงกับชื่อแอคเค้าท์
    หรือวางป้ายชื่อรูปรวมอย่างเดียวไม่มีป้ายชื่อแยกถ่ายคู่กับสินค้า สินค้าที่ราคาตั้งแต่ 1,000 บาทขึ้นไป
    แต่ละรูปต้องมีป้ายชื่อที่ถูกต้อง ชัดเจนถ่ายคู่กับสินค้าตัวจริงเท่านั้น

อ่านเพิ่มเติมได้ที่ลิ้งค์นี้ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1948747

และแคทขอเรียนให้คุณ kawita รวมถึงสมาชิกหลายๆ ท่านทราบ ณ สยามแบรนด์เนมแห่งนี้ว่า
    "ไม่มีเจ้าพ่อ เจ้าแม่ที่ไหน ไม่มีขบวนการกดโหวตใดๆ หรือกลั่นแกล้งใครทั้งสิ้น"

จะมีก็แต่ "กลุ่มคนเสียสละช่วยดูแลและมีสามัญสำนึกที่ดี คิดดีและอยากทำความดี"
    พวกเค้าช่วยกันดูแลเพื่อให้เว็บแห่งนี้น่าอยู่ เป็นระเบียบเรียบร้อย เสียสละช่วยกันมานานอย่างตั้งใจ
    โดยไม่หวังอะไรตอบแทน ขอเพียงแค่ให้เว็บที่พวกเรารักคงอยู่อย่างมีคุณภาพตราบนานเท่านานแค่นั้นเอง

ดังนั้นอยากขอ....กรุณาอย่าอคติ อย่าโกรธ อย่าโมโห อย่าใช้คำพูดไม่ดี
    แต่หันมาคิดทบทวน สอบถามในสิ่งที่สงสัยโดยไม่ใช้อารมณ์ และจากนั้นก็ปรับแก้ให้ถูกต้องก็เท่านั้นเอง

ดูจากกระทู้คุณ kawita ไม่ใช่ความผิดอะไรร้ายแรง แต่เพียงป้ายชื่อนั้นจำเป็นต้องถ่ายคู่กับสินค้าแต่ละชิ้นด้วย
    ไม่ใช่ถ่ายรวมและนอกนั้นเป็นภาพจากเว็บ เหตุผลก็เพื่อ

1. ให้ลูกค้าเห็นภาพชัดเจนจากชุดหรือตัวสินค้าจริงว่าเป็นอย่างไร สีแบบไหน ลายเป็นอย่างไร ฯลฯ
    2. แคทเข้าใจค่ะว่ารูปในเว็บนั้นสวยกว่าเราถ่ายเอง เพราะเราก็ไม่ใช่ช่างกล้อง แค่อยากนำเสนอให้ลูกค้าเห็นภาพสวยๆ
    แต่ก็จำเป็นอย่างยิ่งที่ต้องมีรูปที่คุณ kawita ถ่ายเองพร้อมป้ายด้วย สามารถนำขึ้นคู่กับรูปในเว็บก็ได้
    3. (สมมตินะคะ) ถ้าเป็นสินค้า used ยิ่งจำเป็นต้องถ่ายจากตัวสินค้าจริงในหลายๆ มุม รวมถึงจุดที่คิดว่าเป็นตำหนิทั้งหมด

หากมีอะไรสงสัยหรือสอบถามเพิ่มเติมอีก pm มาคุยมาปรึกษากันได้เสมอนะคะ แคทจะช่วยและตอบเท่าที่ทราบและทำได้ค่ะ

ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าที่รับฟังด้วยนะคะ
    หยุดสนับสนุนการใช้หนังและขนสัตว์แท้ >> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2974190
    เตือนภัย 12 ประการ ซื้อของไม่ให้ถูกโกง >> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1213461
    Brand's Position แบรนด์ไหนลงขายห้องไหน >> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=210924
    รายชื่อคนขี้โกงที่ติด BLACK LIST !!! ใน SBN >> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=336521
    Thanks pachcha, mamee, sukiyaki, nonglilly ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like nichii_a, AnnAnnAntz, pachcha, Tukta Janes, lelapin, scissors n' sizes, rycool ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Kawita is offline Banned User Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Cool Re: **** และแล้วขบวนการกดโหวต ลบกระทู้ก็ลามมาถึงกระทู้ดิฉัน 2 ครั้งแล้วนะคะ ขอเชิญทุกท่านค่ะ ช่วยมาตัดสินหน่อยว่า ดิฉันผิดกฎข้อไหน ****

ค่ะ ถ้าอย่างนั้น ก็ต้องกำชับให้แม่ค้าทุกท่านปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดค่ะ ห้ามไปเลย ว่า ห้ามลงภาพรวม ต้องลงทีละชิ้น สำหรับ กระทู้ของดิฉันนั้น ไม่อันตรายหรือเป็นภัยต่อเพื่อนสมาชิกเลยนะคะ ถ้าเทียบกับ พวกแม่ค้าที่ชอบโกง และ แม่ค้าที่ชอบลบกระทู้เก่า ๆ ของตัวเอง แล้ว update ขายใหม่ในวันถัดไป เพราะนั่นเท่ากับว่า ไม่มีกระทู้เก่า ๆ ไว้ อ้างอิง สืบหรือตามเอาเรื่องเขาได้เลยด้วยซ้ำ ....แต่เอาเถอะค่ะ นั่นคือ ประเด็นที่ต้อง ระวังภัย ถ้าสมาชิก จะใส่ใจในการจ้องหากระทู้ขายของปลอม หรือ ฉ้อโกงก็จะดีไม่น้อยเลยนะคะ แบบนั้น เป็นประโยชน์มากกว่าเยอะ .... ตัวดิฉันไม่มีปัญหานะคะ ถ้า จะโดนโหวตลบ ถ้าทำผิดจริง เรายอมรับโดยดีค่ะ แต่ถ้าไม่ผิด เราก็ไม่ยอมค่ะ และ เรียนคุณ KAT ให้ทราบไว้เลยว่า ดิฉัน ไม่เคยใช้คำพูดไม่ดีนะคะ จาก paragarph ข้างบน ดิฉันเพียงแค่ ถามเพราะต้องการคำตอบก็แค่นั้นเองค่ะ ถ้าภาษาที่ใช้ห้วนไปบ้าง ก็ขออภัยค่ะ ...

*** ส่วนที่เรื่องที่ต้องการทราบอีกเรื่อง ขอสอบถามตรงนี้เลยแล้วกันค่ะ ว่า แต้ม ที่โดนนี่ มันมีแต้ม 1/5 ที่โดนมาเกิน 3 เดือนแล้ว ดิฉันต้องทำอย่างไรคะ แต้มถึงจะหายไปค่ะ และจะได้วางแผนและปฏิบัติ เช่นเดียวกัน เมื่อ 2/5 ผ่านไปเป็นเวลาครบ 3 เดือน ขอบคุณค่ะ

KAT's Avatar
    KAT is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    KAT's Bank Account
    • Bank Account 1: 085X0X0X3X
    • Bank Account 2: 702X6X4X1X
    • Bank Account 3: 289X0X1X6X

Default Re: **** และแล้วขบวนการกดโหวต ลบกระทู้ก็ลามมาถึงกระทู้ดิฉัน 2 ครั้งแล้วนะคะ ขอเชิญทุกท่านค่ะ ช่วยมาตัดสินหน่อยว่า ดิฉันผิดกฎข้อไหน ****

Quote Originally Posted by Kawita View Post
    ค่ะ ถ้าอย่างนั้น ก็ต้องกำชับให้แม่ค้าทุกท่านปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดค่ะ ห้ามไปเลย ว่า ห้ามลงภาพรวม ต้องลงทีละชิ้น สำหรับ กระทู้ของดิฉันนั้น ไม่อันตรายหรือเป็นภัยต่อเพื่อนสมาชิกเลยนะคะ ถ้าเทียบกับ พวกแม่ค้าที่ชอบโกง และ แม่ค้าที่ชอบลบกระทู้เก่า ๆ ของตัวเอง แล้ว update ขายใหม่ในวันถัดไป เพราะนั่นเท่ากับว่า ไม่มีกระทู้เก่า ๆ ไว้ อ้างอิง สืบหรือตามเอาเรื่องเขาได้เลยด้วยซ้ำ ....แต่เอาเถอะค่ะ นั่นคือ ประเด็นที่ต้อง ระวังภัย ถ้าสมาชิก จะใส่ใจในการจ้องหากระทู้ขายของปลอม หรือ ฉ้อโกงก็จะดีไม่น้อยเลยนะคะ แบบนั้น เป็นประโยชน์มากกว่าเยอะ .... ตัวดิฉันไม่มีปัญหานะคะ ถ้า จะโดนโหวตลบ ถ้าทำผิดจริง เรายอมรับโดยดีค่ะ แต่ถ้าไม่ผิด เราก็ไม่ยอมค่ะ และ เรียนคุณ KAT ให้ทราบไว้เลยว่า ดิฉัน ไม่เคยใช้คำพูดไม่ดีนะคะ จาก paragarph ข้างบน ดิฉันเพียงแค่ ถามเพราะต้องการคำตอบก็แค่นั้นเองค่ะ ถ้าภาษาที่ใช้ห้วนไปบ้าง ก็ขออภัยค่ะ ...

*** ส่วนที่เรื่องที่ต้องการทราบอีกเรื่อง ขอสอบถามตรงนี้เลยแล้วกันค่ะ ว่า แต้ม ที่โดนนี่ มันมีแต้ม 1/5 ที่โดนมาเกิน 3 เดือนแล้ว ดิฉันต้องทำอย่างไรคะ แต้มถึงจะหายไปค่ะ และจะได้วางแผนและปฏิบัติ เช่นเดียวกัน เมื่อ 2/5 ผ่านไปเป็นเวลาครบ 3 เดือน ขอบคุณค่ะ
    พวกเราที่ช่วยกันดูแล ก็อยากให้สมาชิกทุกคนทราบเรื่องกฎโดยทั่วกันเหมือนกันค่ะ
    เพราะหลายข้อขาดไป บางข้อไม่ชัดเจน เข้าใจว่ายังมีสมาชิกที่ไม่เข้าใจกฎชัดเจนอีกจำนวนไม่น้อย
    ลิ้งค์ที่แคทส่งให้คุณ kawita เรื่องมาตรการใหม่นั้น ก็มาจากเพื่อนๆ กลุ่มนี้ที่ช่วยกันดูแลและช่วยกันคิด
    แล้วนำเรื่องส่ง wm ตั้งแต่ปลายปีที่แล้วค่ะ ซึ่งตอนนี้ก็กำลังจะได้เริ่มใช้มาตรการค่ะ

ส่วนเรื่องกระทู้เป็นภัย ฉ้อโกง ขายของปลอม กระทู้เหล่านี้พยายามอย่างยิ่งที่จะไม่ให้ตกหล่น
    เพียงแต่...กลุ่มเพื่อนๆ ที่ช่วยกันดู ก็ไม่สามารถเข้ามาดูได้ทุกวันเพราะแต่ละคนก็ทำงาน จึงยังมีหลุดรอดไปบ้าง
    อย่างไรขอฝากคุณ kawita อีกสักคนนะคะ ที่จะมาร่วมด้วยช่วยกันสอดส่องเฝ้าระวังคนพวกนี้ด้วยกัน

ขอบคุณคุณ kawita ที่เข้าใจ และหากพบเห็นกระทู้ผิดกฎ กระทู้คนโกง มิจฉาชีพและอื่นๆ ที่เข้าข่ายเป็นภัยต่อสังคม
    อย่าลืมช่วยกดโหวต และส่งลิ้งค์มาให้แคทช่วยกดก็ยินดีค่ะ

เรื่องแต้ม หากครบกำหนดสามารถแจ้งทาง wm ได้ตามกระทู้นี้เลยค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=353324
    Last edited by KAT; 25-02-12 at 12:16.
    หยุดสนับสนุนการใช้หนังและขนสัตว์แท้ >> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2974190
    เตือนภัย 12 ประการ ซื้อของไม่ให้ถูกโกง >> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1213461
    Brand's Position แบรนด์ไหนลงขายห้องไหน >> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=210924
    รายชื่อคนขี้โกงที่ติด BLACK LIST !!! ใน SBN >> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=336521
    Thanks scissors n' sizes ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like Tukta Janes ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

iShopping PreOrder USA-UK is offline Banned User Newbie Brandname

Exclamation รบกวนพิจารณาด้วยคะ T^T

ต้องขอโทษน่ะคะ เดี๋ยวไปลงกระทู้ใหม่คะ

_/\_

รบกวนฝากดู Username : Linda_lee ด้วยคะ

พอดีโดนแบน T^T

คือว่าตอนโดนเตือนในรอบแรกก็รับทราบดีน่ะคะ และปรับปรุงให้แล้ว กระทู้ใหม่ที่ออกมาก็ถูกต้องตามกฎดี

แต่ ไม่ทันคิดว่าจะไปเหมาเอากระทู้เก่าๆด้วย (ที่เป็นกระทู้หน้าตาเดียวกันกับอันที่โดนเตือน) เพราะเข้าใจว่าทาง SBN จะทำการจัดการให้หลังจากที่เตือนไป

ไม่นึกว่าจะเหมารวมของเก่าๆด้วยย TTT_____TTT

คือ... พอรู้ว่าผิด ก็ปรับปรุงตัวใหม่แล้วววอ่ะคะ แต่ไม่ทราบว่าทำไมต้องเหมารวมกับของเก่าๆที่ผ่านมาด้วยอ่ะคะ คือดิฉันนึกว่าทาง sbn จะทำการจัดการให้ซะอีกกกก

รบกวนฝากด้วยน่ะคะ อยากทราบอ่ะคะ ว่าต่อจากนี้ควรทำยังไงต่ออ่ะคะ

พอดีว่า ดิฉันพยายามจะติดต่อทาง SBN ไม่ก็รู้จะติดต่อยังไง เพราะมันต้อง login ก่อน T^T ถึงสามารถ Post ได้

เลยต้องมาสมัครใหม่เพื่อที่จะติดต่อหากันได้ TT__TT

มีส่งข้อความจากหน้า Contact Us ไปก็แล้ววว แต่ก็หายเงียบบบบบ

หลังจากนี้ ควรทำไงต่อค่ะ ?? คือ.. ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ ?? หรือต้องสมัครใหม่ไปเลยไหมค่ะ ?? หรือ อื่นๆๆ ??

ขอบคุณคะ ...

ปล. ดิฉันไม่ใช้พวกวิชาชีพ บริสุทธฺ์สุจริตทั้งทางกายและใจ ไม่ได้เป็นพวกยินดีชอบโกงใครๆ แต่ดิฉันมาความจริงๆ และยินดีที่จะปฏิบัติตามกฎเสมอ

อะไรที่ทำผิดพลาดไป ก็ยินดีปรับปรุงตัวเสมอ (แต่ไม่รู้ว่าความตั้งใจของดิฉัน จะได้รับโอกาสหรือเปล่า)

ขอบคุณพื้นที่ดีๆของทาง SBN อีกครั้งคะ

Email : livelyaction@gmail.com
    Mobile. 083-815-2778
    Last edited by iShopping PreOrder USA-UK; 25-02-12 at 18:33. Reason: add sorry

penninny's Avatar
    penninny is offline Trusted Member Master Brandname
    penninny's Bank Account
    • Bank Account 1: 001X9X0X3X

Default Re: รบกวนพิจารณาด้วยคะ T^T

ผมก็เคยทำผิดกฏ ครับโดนลบทันทีเร็วมาก แต่เราก็ผิดจิงเรื่องไม่ได้ลงรูปสินค้าจิงมาลงเพียงรูปเดียว ผมว่าเราก็ต้องศึกษากฏให้ละเอียดนะครับในการที่เราไปใช้พื้นที่ในเวปต่างๆ เวปนี้โดนแค่ตัดแต้ม วางเวปโดนแบบไปเลย 30 วัน ถ้าผิดแม้เพียงเล็กน้อย อีกอย่างเรื่องสมมุติเราทำผิด กม. เราก็จะอ้างว่าไม่รู้ไม่ได้นะครับ ผิดที่เราไม่ศึกษาให้เอียด แล้วจะบอกว่าคนอื่นยังทำกันได้ไม่โดนก็ไม่ถูกเหมือนกันครับ เราแก้ไขดีกว่าครับ ตอนนี้ใครมาอ่านก็ทราบกันแล้วก็ช่วยกันไม่ทำผิดล่ะกันครับ
    Like scissors n' sizes ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด