มาขอความรู้เรื่อง การดู balenciaga ของแท้ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    Olivia is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default มาขอความรู้เรื่อง การดู balenciaga ของแท้ค่ะ

สนใจซื้อ Balen อยู่อ่ะค่ะ

รุ่นที่สนใจคือ first หรือ twiggy

แต่ไม่มีความรู้เรื่องวิธีการดูเลยค่ะ

แค่มีใบเสร็จมาให้ก็พอจะยืนยันได้รึเปล่าคะ (ไม่ทราบว่าในใบเสร็จจะมี datecode ให้ด้วยรึป่าว)

รบกวนเพื่อนๆที่นี่สอนหน่อยนะคะ ขอบคุณค่า

Oldie_Pang's Avatar
    Oldie_Pang is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Default RE: มาขอความรู้เรื่อง การดู balenciaga ของแท้ค่ะ

ถ้าจะให้แนะวิธีดู BBag จริงๆ จังๆ......คงนานมากๆ เลยค่ะ เพราะว่ามันมีรายละเอียดมากกว่าหลุยส์ เช่น ไม่มีลาย ทำให้เราจับไต๋ได้ยากหน่อย เหอๆ

เอาว่า ถ้าได้ไปดูด้วยตัวเอง หนังของจริงเนี่ย จับแล้วจะแบบว่า นิ่มมาก นิ่มสุดๆ อ่ะจ๊ะ ถ้าให้ดี ลองขอดูเพื่อนที่มีของแท้ก่อน แล้วจำสัมผัสไว้ เวลานัดดูของนะคะ

ส่วนเรื่องใบเสร็จ เนื่องจากว่า BBag ไม่เหมือนหลุยส์ คือ เค้ามี authorized dealer เยอะกว่า ทำให้ใบเสร็จ แต่ละที่ไม่เหมือนกันอ่ะจ๊ะ บางที่ เช่น ร้าน song ในยุโรป ใบเสร็จแบบว่า เหมือนที่บ้านเราซื้อใบเสร็จสำเร็จเลยอ่ะค่ะ
    a picture is worth a thousand words.

Ant is offline Administrator Siambrandname WebmasterBrandname Fan

เสียสละเพื่อชุมชน

Default RE: มาขอความรู้เรื่อง การดู balenciaga ของแท้ค่ะ

เคยเขียนไว้คร่าวๆในนี้ค่ะ

ใช้หลักเดียวกันทุกรุ่นจ้า

http://www.marketathome.com/template...893&qid=833685

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ