รบกวนถมเรื่องกระเป๋า LC หน่อยคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    Guest

Default รบกวนถมเรื่องกระเป๋า LC หน่อยคะ

สวัสดีค่ะ

พอดีว่าได้ LC size s หูยาว Made in France มา (รุ่นตัวเลขสีขาว)

อยากทราบว่า หูยาว ไซส์ เอส รุ่นตัวเลข กะ ไซส์ เอส หูสั้น สีพื้นธรรมดา ขนาดต่างกันมั๊ยค่ะ

อีกอย่างค่ะ เปิดดูด้านใน รุ่นหูยาวตัวเลข กระเป๋าด้านในไม่มีช่องเล้กๆอีกช่อง เหมือน สีพื้นที่มี ไม่ทราบว่าปกติป่าวค่ะ

รบกวนเพื่อนที่พอทราบรายละเอียดบอกหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

minnies is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default RE: รบกวนถมเรื่องกระเป๋า LC หน่อยคะ

รุ่นตัวเลขของminniesซื้อsize mมาไม่มีกระเป๋าด้านในเหมือนกันค่ะ
    ส่วนขนาดคิดว่าน่าจะเท่ากันนะค่ะเพราะมันน่าจะบล๊อคเดียวกันอ่ะค่ะ
    ลดต้นทุนการผลิตอ่ะ

minnies is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default RE: รบกวนถมเรื่องกระเป๋า LC หน่อยคะ

อุ๊ยอ่านตกหล่นค่ะสายยาวนี่คือshopping bag size เล็กจะใหญ่กว่าlc ที่เป็นsize sค่ะ
    แต่เล็กกว่าsize mค่ะ

iyoyo's Avatar
    iyoyo is offline Trusted Member Master Brandname
    iyoyo's Bank Account
    • Bank Account 1: 191X2X1X6X

ให้ความรู้แก่ชุมชน

ขนาดหูยาวจะใหญ่กว่า รุ่นปักตัวเลขไม่มีช่องเล็กด้านใน ถูกต้องแล้ว

Guest

ได้คำตอบแล้วค่อยสบายใจหน่อย

ขอบคุณคุณ minnies คุณ iyoyo มากๆเลยค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ