++++ช่วยไขปัญหาเกี่ยวกับ MC ทีค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    nikio's Avatar
    nikio is offline Trusted Member Master Brandname
    nikio's Bank Account
    • Bank Account 1: 046X0X4X5X
    • Bank Account 2: 613X0X0X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ++++ช่วยไขปัญหาเกี่ยวกับ MC ทีค่ะ

ด้วยความที่เป้นมือใหม่ เลยอย่างรู้ว่า MC ของแต่ละรุ่นที่เป็นแบบเดียวกัน

จำเป้นรึเปล่าค่ะว่าในทุกๆตำแหน่ง

จะต้องเป็นสีเดียวกันทุกใบ

และตำแหน่งของโลโก้ต่างๆจะต้องตรงกันทุกใบ

เพราะเห็นเพื่อนๆบางคนบอกว่า สีชมพูเยอะ สวยมากๆ

อย่างนี้ก็แสดงว่า ถ้าใบไหนชมพูเยอะก็แปลว่าดีเหรอค่ะ

งี้ราคาใบนั้นจะแพงกว่าใบอื่นรึเปล่า

พอดีไม่ค่อยเข้าใจอะค่ะ

ช่วยหน่อยนะค่ะ อยากรู้จิงๆ

JanzA's Avatar
    JanzA is offline Trusted Member Master Brandname
    JanzA's Bank Account
    • Bank Account 1: 716X1X8X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    3

Default RE: ++++ช่วยไขปัญหาเกี่ยวกับ MC ทีค่ะ

มาช่วยตอบค่ะ

1. ไม่จำเป็นค่ะว่าตำแหน่งเดียวกันต้องเป็นสีเดียวกันทุกใบ ขึ้นอยู่กับการวางหนัง

2. ตำแหน่งของโลโกตรงกันทุกใบค่ะ หรือคลาดเคลื่อนเล็กน้อยมาก ๆ ๆ ๆ ไม่งั้นคงไม่ผ่าน QC

3. เรื่องสีชมพูเนี่ย แล้วแต่คนชอบค่ะ แต่ไม่ได้ทำให้แพงขึ้นแต่อย่างใด บางคนก็ไม่ชอบสีชมพูค่ะ อย่าง JanzA เนี่ย สีอะไรก็ได้ มองรวม ๆ อ่ะค่ะ แต่ไม่ชอบให้สีดำกะน้ำเงินมากอง ๆ อยู่ด้านหน้าหมด แต่บางคนก็ขอสีชมพูเยอะ ๆ มันดูหญิง ๆ ไงคะ คงขึ้นกะการแต่งตัวและความชอบสีส่วนบุคคลเป็นหลักมากกว่า
    ช่วงนี้่ไม่ค่อยได้ล็อคอินนะคะ ตอบ pm ช้าหน่อยน้า

Ant is offline Administrator Siambrandname WebmasterBrandname Fan

เสียสละเพื่อชุมชน

Default RE: ++++ช่วยไขปัญหาเกี่ยวกับ MC ทีค่ะ

มาลอกคำตอบเจ๊แจนค่ะ

lemon's Avatar
    lemon is offline Registered Member Brandname Fan

Bangkok Thailand

มาแอบอ่านด้วยคนค่ะ เราชอบสีชมพูค่ะ แต่ไปศื้อทีไร ไม่ค่อยจะได้เลยซักที
    แต่พอมาเห็นของเพื่อนๆ ในนี้ ชมพูพรึ่บเลย อยากเอามาเปลี่ยนกับของเราจัง

nikio's Avatar
    nikio is offline Trusted Member Master Brandname
    nikio's Bank Account
    • Bank Account 1: 046X0X4X5X
    • Bank Account 2: 613X0X0X3X

ขอบคุณมากนะค่ะ.....
    เริ่มๆจะพอเข้าใจมากขึ้นแล้วค่ะ

พอได้รู้จักเวปนี้แล้ว ได้ความรู้เกี่ยวกับ Louis ขี้นอีกเยอะเลยค่ะ
    สองสามวันมานี้ งานการไม่ทำ
    เอาแต่นั้งน้ำลายหยิดหน้าจอคอมอยู่....
    อยากได้ เอย อยากได้อยากได้......

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ