รบกวนช่วยดู LV ใบนี้ค่ะ แท้มั้ยคะ - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 22 of 22
    nikio's Avatar
    nikio is offline Trusted Member Master Brandname
    nikio's Bank Account
    • Bank Account 1: 046X0X4X5X
    • Bank Account 2: 613X0X0X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default RE: รบกวนช่วยดู LV ใบนี้ค่ะ แท้มั้ยคะ

ก่อนอื่นต้องขอโทษก่อนนะค่ะ ที่บอกว่ากระเป๋าปลอม
    เพราะตอนแรกที่เราดูจากรูปใบแรก
    ความรู้สึกมันเหมือนกับว่าฟร้อนของตัวหนังสือ
    มันกว้างๆแบบบอกไม่ถูกอะค่ะ
    ซึ่งไม่แน่ใจเหมือนกันว่ามันเกิดจากมุมกล้องกับแสงแฟลตรึเปล่า

แต่พอได้เห็นรูปอื่นๆแล้ว.....
    ก็ขอบอกว่า....
    ข้าน้อยสมควรตายค่ะ

OReO is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default RE: รบกวนช่วยดู LV ใบนี้ค่ะ แท้มั้ยคะ

คุณ nikio ไม่ต้องขอโทษจ้า เป็นความผิดของอ้อเอง ลงรูปไม่ละเอียด และที่มาลงเพิ่มทีหลัง
    เนื่องจาก ค่อนข้างมั่นใจกับคนที่ขายให้ แต่อยากจะ ดับเบิ้ลเช็ค อีกที พอเห็นเพื่อนๆ มาตอบว่าปลอมกัน ก็เลยย้อนกลับไปดูรูป อืม เราลงรูปไม่ละเอียดนี่เอง ยังไงต้องขอบคุณ คุณ nikio และเพื่อนๆ ทุกคนมากนะคะ

Page 3 of 3 FirstFirst 123
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ