ส่งเอกสารไปแล้ว และระบบ error

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Meeme's Avatar
    Meeme is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile ส่งเอกสารไปแล้ว และระบบ error

ส่งเอกสารไปแล้ว แต่พอกด submit กลายเป็นหน้าว่าง ๆ ไปเลยค่ะ เลยลองทำการส่งเอกสารใหม่อีกครั้ง พอกด submit ก็เป็นแบบเดิมอีก ไม่ทราบว่าระบบ error หรือเปล่าคะ

รบกวนช่วยเช็คหน่อยว่าได้รับหรือยัง หรือว่าต้องส่งใหม่ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

กรณีนี้แปลว่าส่งไม่ผ่านครับ อาจเป็นเพราะ

ไฟล์ขนาดเกิน 200k หรือ เอกสารไม่ครบสามส่วนครับ

ลองส่งมาใหม่ ให้ขนาดไม่เกิน 150k ครับ และ ส่งให้ครบสามส่วน

กรอกตัวเลขในช่องให้ครบครับ