ขอตรวจสอบกระทู้ที่แจ้งว่าทำผิดกฎค่ะ

ตามกระทู้ที่โพส ==> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2253604

ซึ่งแจ้งว่า ผิด กฏในการซื้อขาย 6: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อหก : แปะลิงค์ร้านค้า ลิ้งค์Facebook Blogส่วนตัว Logo ภาพ หรือคำพูดบางอย่าง ที่สามารถพิมพ์ตามหรือลิ้งค์ไปยังเว็บอื่นนอก SBN ได้ เพื่อที่จะหาผลประโยชน์ในเชิงพาณิชย์ ณ ห้องซื้อขาย หรือใช้ข้อความในการลงขายที่สามารถอ่านและเข้าใจได้ว่าเป็นการรับ pre-order (แบบเนียนๆ) เช่น"ขายแล้วค่ะ แต่สามารถสั่งเพิ่มได้" เป็นต้น

อยากยื่นตรวจสอบกระทู้ที่ได้ทำการโพสไปค่ะ เพราะตอนแรกที่โพสตั้งใจจะโพสห้อง พรี ออเดอร์ แต่ดันมาโพสผิดที่ห้อง ซื้อ ขาย พอไปโพสห้องซื้อขายมันขึ้นว่าโพส แล้ว เลย ได้ตามไปดูปรากฎว่าโพสผิดห้องจริงเลย และ ได้ทำการแก้ไขและโพสสินค้าที่ซื้อ ขาย ปกติ แต่ไม่สามารถเปลี่ยนหัวกระทู้ได้จึงไม่ได้ทำอะไร แต่สงสัยว่า เปลี่ยนเนื้อหาในกระทู้แล้วแต่ทำไมยังถูกเพื่อนสมาชิกท่านอื่นกดเตือนว่าทำผิด ขอให้ทางเวบมาสเตอร์ช่วยเอาเนื้อหากระทู้ที่โพสมาให้ตรวจด้วยนะคะ ว่าได้ทำผิดจริงหรือเปล่าค่ะ เพราะได้เปลี่ยนเนื้อในกระทู้แล้วแต่ทำไมยังโดนเตือนอีกค่ะ เพราะการปิดเนื้อหาที่โพสไปเลยไม่มีหลักฐานชี้ให้เห็นเป็นหลักฐานเลยค่ะว่าผิดตรงไหน รบกวนที่นะคะ จะได้ไม่ต้องมีปัญหาค้างคาใจ ต่อไปจะได้ระวังก่อนโพสมากขึ้นค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ