รบกวนเพื่อนๆช่วยดูหน่อยนะคะว่าผิดกฎยังไง งง จริงๆค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    jejenice's Avatar
    jejenice is offline Trusted Member Brandname Fan
    jejenice's Bank Account
    • Bank Account 1: 702X5X3X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Question รบกวนเพื่อนๆช่วยดูหน่อยนะคะว่าผิดกฎยังไง งง จริงๆค่ะ

สวัสดีค่ะ
    ได้ข้อความตามด้านล่าง แต่สงสัยน่ะค่ะ ว่าไม่ตรงหมวดยังไง ตอนนี้ขายแค่ 3 แบรนด์ในกระทู้ในห้อง
    Hi-Street คือ Kloset , Senada ,Wila
    (ลองเสิสดูคนอื่นก็ขายกันใน hi street )
    และก็ลงถูกต้องทุกอย่างตามรายละเอียดไม่มีฝากลิ้ง ทุกอย่างเป็นสินค้าพร้อมส่ง
    http://siambrandname.com/forum/showt...3&p=1066254559

เพื่อนๆรบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะ งง จริงๆ นี่โดนไป 2 แต้มแล้วด้วยค่ะ T.T
    ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

==================================================================
    กฏของชุมชน SBN 2: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อสอง : ลงสินค้าไม่ตรงหมวด อนุญาตให้ลงขายสินค้าให้ถูกต้องตามหมวดที่ระบุไว้หน้าห้องเท่านั้น

หากมีสินค้าต้องการลงขายหลายชิ้น ต้องแยกลงตามกฏหน้าห้องให้ถูกต้อง ห้ามนำสินค้าหลายหมวด มาลงปะปนกันในห้องเดียวกัน เช่น ตั้งกระทู้ห้อง Hi-Street แต่กลับลงขายสินค้าไม่มีแบรนด์ปะปนในกระทู้เดียวกัน หรือปนแบรนด์ Hi-Street ในกระทู้ขายห้อง Hi-End หรือ เอาสินค้าพร้อมขายไปตั้งกระทู้ในห้อง Pre-Order หรือ ลงขายเสื้อผ้ารองเท้ากระเป๋าที่ไม่มีแบรนด์ในห้อง ETC และข้ออื่นๆที่เข้าข่าย

2.1 ลงขายแบรนด์ที่ยังไม่มีรายชื่ออยู่ในห้อง Brand's Position
    2.2 ตั้งกระทู้ไม่ตรงตามคำบรรยายหน้าห้อง หรือพิจารณาแล้วเป็นกระทู้ที่ไม่เหมาะสมสำหรับห้องนั้นๆ

*** อนุญาตให้ฝากลิงค์(รูปและรายละเอียดห้าม)ของตนเองที่ลิงค์ไปยังกระทู้ห้องอื่นในสยามแบรนด์เนมได้
    Like shopaddicted ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

penninny's Avatar
    penninny is offline Trusted Member Master Brandname
    penninny's Bank Account
    • Bank Account 1: 001X9X0X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: รบกวนเพื่อนๆช่วยดูหน่อยนะคะว่าผิดกฎยังไง งง จริงๆค่ะ

ขายแยก Iphone case อันละ 1730 บาทรวมส่ง
    แพคส่งอย่างดีใส่กล่องให้ ไม่เสียหายแน่นอนค่ะ

กรอบมือถือยกเว้นกระเป๋าใส่มือถือเพราะถือว่าเป็นกระเป๋าไม่ว่าแบรนด์อะไรขายในห้อง hi street ไม่ได้ครับ

กรอบมือถือและอุปกรณ์อื่นๆ ต้องแยกลงอีกห้องนึงตาม link นี้ครับ

http://sbntown.com/forum/forumdisplay.php?f=44
    Thanks jejenice, KAT ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

jejenice's Avatar
    jejenice is offline Trusted Member Brandname Fan
    jejenice's Bank Account
    • Bank Account 1: 702X5X3X8X

Default Re: รบกวนเพื่อนๆช่วยดูหน่อยนะคะว่าผิดกฎยังไง งง จริงๆค่ะ

ขอบคุณมากมากนะคะ นึกไม่ถึงเรื่องนี้จริงๆ
    Thanks penninny ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้