แปลกนะคะได้ลบข้อความตามที่บอกไปให้แล้วใน ที่ลงหัวข้อกระทู้ผิด แต่ยังโดนตัดแต้ม ตามย้อนหลัง ทำงานกันแปลกๆ นะคะ พวกคุณดูบ้างหรือเปล่าค่ะ ว่าลง ว่าขอบคุณค่ะ ที่ได้ตักเตือนและลบข้อความไปแล้ว แต่ตัดแต้มอีก ไม่ไหวค่ะ ตลกมาก

ช่วยกรุณา เตือนให้ถูกต้องทีค่ะ ที่ลงถามไปในกระทู้ถามเกี่ยวกับ การแลกเปลี่ยน ไม่ได้เอาของไปลงขาย แต่ กลับมี การแจ้ง ว่าทำผิดกฏ ผู้ลงเอาของไปขายผิดห้อง มัน ใช่หรอค่ะ หรือว่า ยังไง เรียนให้ทราบ ด้วย บางที ทำถูกแล้ว แต่ ก็ ลงบอกทำผิด ตรงหัวข้อ หรือเปล่าคะ คนตรวจสอบ แต้มก็ตัดกันซะงั้น อยากตัดก็ตัด ไม่ใช่มั้งค่ะ ไม่ได้ขาย ไม่ได้ซื้อ เลยในนั้น แต่ตัดแต้มไปแล้ว จะทำไงได้ละคะ อีก 6 เดือน ผิดไปไหมค่ะ เครดิตแปลกๆ บางคนขายมานาน ยังจะโดนตัด แถมตัดย้อนหลัง แปลกค่ะ พิจารณาทีนะคะ หรือ ช่วย PM แจ้งเตือนกันก็ดีคะ เพราะบางท่าน มือใหม่ เราก็มือเกือบใหม่ ลงมา ร้อยกว่าทู้ แต่มามาโดนหลังๆ เริ่มท้อค่ะ และในห้องก็เริ่มจะมีแต่ร้านค้า คนอยากขายของใช้เองจริงๆ โดนแบนไปหมดแล้วมั้งค่ะ ที่สำคัญ ถามไปหลายรอบ ก็เงียบ ไม่มีคำตอบ อยากคุยมาก ใน PM ก็ได้ค่ะ ได้แต่มาตัด แล้วก็หาย อยากรู้ความตชจริงเฉยๆค่ะ รับได้ค่ะ ผิดก็ผิด รับได้ แต่ แค่ขอข้อมูลตรงๆหน่อยนะคะ หรือแบนไปเลยก็ได้ค่ะ ถ้ายังไม่มีคำตอบ