ขออนุญาตขาย Coach x 1, Fendi x 2, Gugci x 1 ของแท้แน่นอน

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11
    Birdmarin is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking ขอยกเลิกการขายค่ะ

ขอเลิกการขายค่ะ
    Last edited by Birdmarin; 07-06-09 at 21:42.

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Meesook's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X3X2X7X
    • Bank Account 2: 096X2X4X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Bangkok, Thailand

Quote Originally Posted by Birdmarin View Post
    1.สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้น รับคืนเงินเต็มจำนวนในกรณีที่เป็นของปลอมเท่านั้น กรณีเปลี่ยนใจภายหลังขออนุญาต ไม่รับค่ะ จึงอยากให้ตัดสินใจดี ๆ ก่อนโทรมา และ นัดดูสินค้าก่อนตัดสินใจได้ค่ะ
    2.ขอสงวนสิทธิ์ให้คนที่ติดต่อทางโทรศัพท์ก่อนนะค่ะ

ใบที่ 1. กระเป๋าสะพายยี่ห้อ Fendi - ขอบสีฟ้า รับประกันความแท้ ของปลอมยินดีคืนเงิน
    สภาพดี ไม่มีรอยถลอกใด ๆ ดู Texture ตามรูปภาพทุกมุมทุกด้าน
    สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ คุณโบ้
    ราคา บาท ลดเหลือ บาท (ประหยัดทันที 1,000 บาท)

รูปด้านหน้า

รูปด้านหลัง

รูปโลโก้

รูปห่วงทอง

รูปสภาพก้นกระเป๋า

รูปเนื้อผ้า Texture

รูปภายในและป้ายทอง

รูปภายใน

ใบที่ 2. กระเป๋าหิ้วยี่ห้อ Fendi - รูปแบบ Speedy รับประกันความแท้ ของปลอมยินดีคืนเงิน
    สภาพตามรูป มีรอยรอยถลอกจากการใช้งานปกติ เนื่องจากเป็นใบสุดรัก รายละเอียดตามรูปภาพทุกมุมทุกด้าน สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ คุณโบ้
    ราคา บาท ลดเหลือ บาท (ประหยัดทันที 500 บาท)

รูปภาพรวม

รูปมุมใกล้ - รอยถลอก

รูปสภาพหูหิ้ว

รูปสภาพมุมข้าง

รูปสภาพมุมข้าง - มุมใกล้

รูปด้านล่าง - ท้ายกระเป๋า

รูปด้านในป้ายทอง

รูปด้านใน - ช่องเก็บของเล็ก

ใบที่ 3. กระเป๋าสะพายยี่ห้อ Gugci - รับประกันความแท้ ของปลอมยินดีคืนเงิน
    สภาพดี ตามรูป ไม่มีรอยรอยการถลอก รายละเอียดตามรูปภาพทุกมุมทุกด้าน สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ คุณโบ้
    ราคา บาท ลดเหลือ บาท (ประหยัดทันที 500 บาท)

รูปแบบเต็มใบแบบตั้ง

รูปแบบเต็มใบแบบนอน

รูปรองเท้าทอง

รูปป้ายหนังแสดงยี่ห้อ

รูปภายใน

รูปแสดง Serial no.

รูปสายสะพาย

วันนี้ขอลงขาย 3 ใบก่อนค่ะ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ ขอบคุณมากค่ะ
    อืมม์... มีเพื่อนสนใจจะซื้อค่ะ แต่ขออนุญาตนำไปลงที่ห้อง catch fake ได้มั้ยคะ? ถ้าเป็นไปได้รบกวนขอรูปสแต๊มป์คำว่า Gucci และ serial number ใกล้ๆ ด้วยค่ะ?

ที่มาทักนี่ไม่ได้หมายความว่าไม่แท้นะคะ แต่บางส่วนมันดูแปลกๆ นิดหน่อย เช่นการวางลายไม่ตรง และห่วงที่ห้อยรองเท้ารูปทรงแปลกกว่าของแท้ที่เคยเห็น แต่ก็อาจจะเป็นที่การแต่งภาพก็ได้ค่ะ ที่ทำให้ดูแปลก ตัวเลข serial number ก็แปลกตาไปหน่อยค่ะ อยากดูใกล้ๆ ค่ะ...
    Last edited by Meesook; 07-06-09 at 21:16.
    วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ

Birdmarin is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

ตามที่ได้ทักมา ไม่มีปัญหาค่ะ มีปัญหาแค่อย่างเดียว คือ เป็นการลงขายครั้งที่สองค่ะ ดังนั้น เรื่องมารยาทการโพส การตอบคำถาม การเช็คเมล์ อาจจะงง ๆ ดูช้า ๆ หน่อยนึงนะค่ะ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Meesook's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X3X2X7X
    • Bank Account 2: 096X2X4X7X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Quote Originally Posted by Birdmarin View Post

ขอบคุณที่อัพโหลดรูปให้ดูอย่างเร็วเลยนะคะ

แต่ดูจาก font แล้ว กุชชี่ใบนี้ไม่แท้ค่ะ ยังไงระงับการขายก่อนดีมั้ยคะ ไม่งั้นเดี๋ยวจะโดนตัดคะแนน แล้วโดนแบนออกไปจากเวปค่ะ เพราะการขายของปลอม ทางเวปซีเรียสน่ะค่ะ

อยากแนะนำให้เอาใบอื่นๆ ไปโพสถามในห้อง catch fake ด้วยค่ะ ถ่ายรูปชัดๆ แบบรูปกุชชี่นี่เลยนะคะ...
    วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ

DamierLover's Avatar
    DamierLover is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    DamierLover's Bank Account
    • Bank Account 1: 532X0X6X6X

ให้ความรู้แก่ชุมชน

คิดว่าแปลกๆ ด้วยคน
    My Wish List
    -CHANEL Classic Flap RED 11C Caviar 10" Silver Hardware
    -CHANEL Classic Flap Distressed Black caviar w/mm lock and bijoux chain

Default ขออภัย ขอยกเลิกการขายค่ะ

ขอน้อมรับคำแนะนำทุกท่านค่ะ เพื่อเป็นการรับผิดชอบในการขายครั้งนี้ ผู้ขายขอยกเลิกการขายทั้งหมดค่ะ เพื่อเป็นการสบายใจทั้ง 2 ฝ่าย ทั้งผู้ซื้อ และ ผู้ขายค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

yannin is offline Registered Member Brandname Fan

ไม่ใช่เซียนกุชชี่ แต่คิดว่าปลอมเหมือนกันจ้า...

crazyjigsaw's Avatar
    crazyjigsaw is offline Trusted Member Master Brandname
    crazyjigsaw's Bank Account
    • Bank Account 1: 095X2X2X0X
    • Bank Account 2: 494X1X7X3X
    • Bank Account 3: 047X9X4X9X
    • Bank Account 4: 209X0X6X6X

Font แปลกๆ คิดว่าไม่แท้เหมือนกันค่ะ ^^"

Page 1 of 2 12 LastLast

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ