มีเรื่องเดือดร้อนจริง ๆ ค่ะ ทำอะไรก็ไม่ได้เลยค่ะ ช่วยนิดนึงเถอะค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Foster is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default มีเรื่องเดือดร้อนจริง ๆ ค่ะ ทำอะไรก็ไม่ได้เลยค่ะ ช่วยนิดนึงเถอะค่ะ

สวัสดีค่ะ ทีมงาน siambrandname ทุกท่าน

ดิฉัน user name : kanjana_tare มีปัญหาต้องการการชี้แจ้งค่ะ
    1. เคยได้ TM แล้วแต่หายไป เพราะว่ารอเอกสารเป็นปรับให้เป็น Junior memeber หรือเปล่า
    เพราะเข้าไปที่มีคอมเม้นจาก admin มีตัวสีแดงว่า book bank ไม่ผ่านต้อง re-load แต่ re-load ไปแล้วมันก็ยังมี message เดิม ๆ ค่ะ คือไม่ทราบว่าได้หรือเปล่า
    2. kanjana_user ล็อกอิน ได้แต่ไม่สามารถตั้งกรทู้ได้ ไม่ทราบว่าทำไม
    3. เคยติดต่อ webmaster ไปแล้วแต่ยังไม่ได้คำถามเลยค่ะ มันหลายวันแล้ว

ช่วยเหลือด้วยเถอะค่ะ ชอบตอบหรือชี้แจงหน่อย ไม่ทราบจริง ๆ ว่ามันเกิดอะไรขึ้นจะขายของก็ขายไม่ได้ จะซื้อของก็ซื้อไม่ได้

หมายเหตุ ดิฉันขอยืม user จากเพื่อนมาค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    kanjana_tare

kanjana_tare's Avatar
    kanjana_tare is offline Trusted Member Newbie Brandname
    kanjana_tare's Bank Account
    • Bank Account 1: 044X0X6X9X
    • Bank Account 2: 461X2X6X6X
    • Bank Account 3: 044X0X6X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Samutprakarn / Thailand

ขอบคุณมากค่ะ ทีมงานทุกท่าน ๆ ตรากายสิทธิ์กลับมาแล้วสบายใจจัง ขอบคุณครับ บบบบบบ
    ขอบคุณจริง ๆ ค้าบบบบบ
    kanjana_tare