^^^^สอบถามค่ะ ได้ TM แล้ว**** ถ้าจะโพสใหม่ต้องไปโพสที่ห้อง TM Hi-end ใช้ไหมค๊ะ (จะโพสสินค้าประเภท Hi-End)

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    luksnara is offline Trusted Member Brandname Fan
    luksnara's Bank Account
    • Bank Account 1: 046X6X5X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink ^^^^สอบถามค่ะ ได้ TM แล้ว**** ถ้าจะโพสใหม่ต้องไปโพสที่ห้อง TM Hi-end ใช้ไหมค๊ะ (จะโพสสินค้าประเภท Hi-End)

สวัสดีค่ะ

1. เพิ่งได้ดาวเเหลืองที่หน้าชื่อ หมายว่าได้เป็นTMแล้วใช้ไหมค๊ะ
    2. แล้วทีนี้กระทู้เก่าที่โพสเอาไว้จะไปอัพเดทได้หรือไม่ เดิมโพสที่ห้อง Hi-End
    3. แล้วถ้าจะไปโพสใหม่ต้องไปโพสที่ห้อง TM Hi-end ใช้ไหมค๊ะ (จะโพสสินค้าประเภท Hi-End)
    4. แล้วถ้าจะโพสใหม่ ต้องใช้วิไหนค๊ะ ใส่ Link ให้ไปที่ห้อง Hi-End ที่มีข้อมูลเดิมอยู่ หรือว่า ใช้วิธีCopy แล้ว Paste รูปมาใหม่ทั้งหมด แล้วใส่รูปสินค้าเดิมได้ไหมค๊ะ

ขอบคุณค่ะ

มือใหม่ค่ะ รบกวนช่วยตอบด้วย จะได้ไม่ทำผิดกฎอีก
    ปล. warning pint 1 แต้ม ต้องรอนานแค่ไหนไหนถึงหายไปค๊ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

1. เพิ่งได้ดาวเเหลืองที่หน้าชื่อ หมายว่าได้เป็นTMแล้วใช้ไหมค๊ะ
    2. แล้วทีนี้กระทู้เก่าที่โพสเอาไว้จะไปอัพเดทได้หรือไม่ เดิมโพสที่ห้อง Hi-End
    3. แล้วถ้าจะไปโพสใหม่ต้องไปโพสที่ห้อง TM Hi-end ใช้ไหมค๊ะ (จะโพสสินค้าประเภท Hi-End)
    4. แล้วถ้าจะโพสใหม่ ต้องใช้วิไหนค๊ะ ใส่ Link ให้ไปที่ห้อง Hi-End ที่มีข้อมูลเดิมอยู่ หรือว่า ใช้วิธีCopy แล้ว Paste รูปมาใหม่ทั้งหมด แล้วใส่รูปสินค้าเดิมได้ไหมค๊ะ

ตอบนะครับ
    1.ใช่ครับ
    2.ทู้เก่าที่โพสไว้ไปอัพเดทได้โดยใช้วิธีคลิกอิดิดก้อบเนื้อหากระทู้และโค้ดรูป แล้วมาแปะในกระทู้ใหม่
    3.ต่อไปนี้ คุณสามารถลงที่ห้องเดิมได้ และสามารถลงที่ห้อง safty zone ได้ด้วยครับ
    4.คำตอบเดียวกับข้อสองครับ เพราะใส่แต่ลิงค์อย่างเดียวไม่มีเนื้อกระทู้ผิดกฏครับ

ส่วนวอร์นนิ่ง ถ้าไม่ผิดซ้ำ ในสามเดือนคะแนนจะหายไปเองครับ

luksnara is offline Trusted Member Brandname Fan
    luksnara's Bank Account
    • Bank Account 1: 046X6X5X3X

Post แล้วถ้าเราโพสทั้ง ห้อง Safety Zone/ Hi-End และ ห้อง Hi-End โดยเป็นสินค้ารูปเดียวกัน ขายของเหมือนกัน อย่างนี้ถือว่าผิดกฎไหมค๊ะ

1. รับทราบค่ะ ขอบคุณค่ะ
    2. แล้วถ้าเราโพสทั้ง ห้อง Safety Zone/ Hi-End และ ห้อง Hi-End โดยเป็นสินค้ารูปเดียวกัน ขายของเหมือนกัน อย่างนี้ถือว่าผิดกฎไหมค๊ะ
    3. แล้วถ้ามีคนมาตอบกระทู้ เราโพสทีเดียวทั้ง 2ห้อง และ ใส่ลิ้งค์มาให้ด้วย อย่างนี้ถือว่าเค้าสามารถทำได้ไหม และผิดกฎหรือเปล่า

รบกวนตอบด้วยค่ะ
    ไม่อยากทำผิดกฏค่ะ