ใครเป็นสาวกแบรนด์
Naughty Monkey ยกมือขึ้น เราล่ะเป็นหนึ่งในนั้น ชอบที่รองเท้าเค้าออกแบบมาเก๋ดี สวยด้วย งาน
Grand Opening จะจัดขึ้นวันพรุ่งนี้ที่สีลม คอมแพล็กซ์ ตั้งแต่เที่ยงถึง 6 โมงเย็นนะ ใครอยู่แถวนั้นแวะไปดูกันเลย ส่วนเราก็ไปในฐานะแขก V.I.P. คิคิ งานนี้ได้แบบฟลุคๆ จากกิจกรรมของเพจ
Naughty Monkey Shoes Thailand แหละ ใครอยากเป็นแขก V.I.P. แบบเราก็เข้าไปร่วมกิจกรรมเลยนะ วันนี้วันสุดท้ายแล้ว ส่วนพรุ่งนี้เจอกันที่งานเลยนะ ^_^