ระวังนะคะ คนขายคนนี้อธิบายสภาพกระเป๋าไม่หมด พอได้กระเป๋าแล้วไม่รับคืน แล้วให้เอาไปขายต่อเอง

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    Onon_Onno is offline Trusted Member Brandname Fan
    Onon_Onno's Bank Account
    • Bank Account 1: 587X1X4X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ระวังนะคะ คนขายคนนี้อธิบายสภาพกระเป๋าไม่หมด พอได้กระเป๋าแล้วไม่รับคืน แล้วให้เอาไปขายต่อเอง

ซื้อกระเป๋ามาจากคนขายชื่อ yuyu ค่ะ
    พอจะขอเงินคืน เขาบอกว่าไม่ชอบก็เอาไปขายต่อเองสิ

ขอเตือนไว้ด้วยนะคะว่าอย่าเชื่อใจคนขายคนนี้ เขาไม่รับผิดชอบใดๆค่ะ
    และสำหรับคนอื่นๆ ก่อนตัดสินใจซื้อกระเป๋าขอให้ขอรูปจากคนขายให้ละเอียดถี่ถ้วนนะคะ

ระวังจะเจอแบบเรา

ขอบคุณ SBN ค่ะสำหรับพื้นที่เตือนภัย
    Last edited by Onon_Onno; 24-05-13 at 20:01.
    Thanks mypooh ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

toeycute is offline Trusted Member Newbie Brandname
    toeycute's Bank Account
    • Bank Account 1: 575X2X7X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ระวังนะคะ คนขายคนนี้อธิบายสภาพกระเป๋าไม่หมด พอได้กระเป๋าแล้วไม่รับคืน แล้วให้เอาไปขายต่อเอง

เราไม่ได้ขอเขาดูสินค้าหรือว่าถ่ายรูปกันก่อนหรือค่ะ หรือว่ายังไงค่ะ
    แว่นกันแดด,กรอบแว่นสายตา BRAnd nAme
    สนใจ PM หรือติดต่อผ่านทาง Whatapps,line 088-266-9056​

Yingpoopae*.*'s Avatar
    Yingpoopae*.* is offline Trusted Member Master Brandname
    Yingpoopae*.*'s Bank Account
    • Bank Account 1: 401X4X0X8X

เมืองเอก รังสิต & UD Town

Default Re: ระวังนะคะ คนขายคนนี้อธิบายสภาพกระเป๋าไม่หมด พอได้กระเป๋าแล้วไม่รับคืน แล้วให้เอาไปขายต่อเอง

ขอดูรูปสภาพกระเป๋าที่คุณ ได้รับหน่อยค่ะ เพื่อนๆๆๆ จะได้ช่วยดูให้
    เพราะเมื่อกี้กดดูลิงค์ คุณyuyu edit แล้วค่ะ
    Line

08 - 3333 - 7707

yingpoopae

yuyu1 is offline Junior Member Newbie Brandname

มี username yuyu ด้วยเหรอ เราชื่อ yuyu1 ไม่เคยขายของใน sb แม้แต่ชิ้นเดียว ซื้ออย่างเดียว ค่อนข้างบ่อยด้วย ชื่อเหมือนกันมากเลย เกรงว่าถ้าคนเคยขายให้อ่านผ่านๆจะเข้าใจผิด เพราะเราเป็นข้าราชการ (ที่แจ้งว่าเป็นข้าราชการเพราะเวลาเราซื้อของในนี้มักจะให้ส่งไปที่ทำงานเนื่องจากตอนกลางวันไม่มีคนอยู่บ้านส่งที่ทำงานสะดวกกว่า) ขออนุญาตเจ้าของกระทู้แจ้งทำความเข้าใจกะคนที่เคยขายของให้ yuyu1 ว่า yuyu กับ yuyu1 เป็นคนละคนกันนะคะ

ปล. ขออนุญาตไม่ออกความคิดเห็นเกี่ยวกับเรื่องที่เกิดขึ้นนะคะ (ไม่ทราบรายละเอียดค่ะ) ขอพื้นที่แค่แจ้งว่าคนละคนกันคร่า เนื่องจากคนรู้จักเห็นหัวข้อที่ post ตกใจว่ามีคนแอบอ้างชื่อเราแต่ดูชัดๆแล้วเขาไม่มี1 เราเองอ่านเจอยังตกใจมากเลย ต้องขออนุญาต คุณ Onon_Onno ด้วยนะคะ ที่ post เรื่องที่ไม่เกี่ยวข้องเข้ามา ..และขอแสดงความเห็นใจคุณ Onon_Onno ด้วยนะคะ ทุกคนซื้อของก็อยากได้ตามที่เห็นในรูปแต่ถ้าไม่ใช่ก็ผิดหวัง ..เข้าใจผู้ซื้อค่ะ

ด้วยความจริงใจและขอบคุณมาพร้อมนี้...
    ขอบคุณ sb มากๆด้วยค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ