รบกวนแอดมิน ช่วยตรวจสอบระบบการupload รูปเอกสารที่ใช้สมัครTM Memberให้หน่อยนะค่ะ
เราพยามupload รูปมาเป็นเวลาเดือนนึงแล้ว เว้นระยะแล้วทำใหม่เรื่อยๆ จนมั่นใจว่าทำไม่ได้แน่นอนแล้ว
มันขึ้นว่าเอกสารยังไม่ถูกupload ทั้งรูปสำเนาบัตร,รูปหน้าตรง,สมุดบัญชี อัพไม่ได้สักรูปเลยค่ะ มันไม่โหลดให้พอกดrefreshอีกครั้งก็ไม่สำเร็จค่ะ

ท้อใจมากค่ะ ทำไมมันยากเหลือเกิน เราจมเงินกับกระเป๋าไปสองแสนอยากระบายมากเลยค่ะ
กลุ้มใจมากๆ ถึงขั้นคิดว่าจะไปหาทาง จ้างใครสมัครให้ดี หมดหนทางแล้วจริงๆ เราตั้งใจอ่านทุกขั้นตอน ทำตามแล้วแต่ไม่สำเร็จ
กรุณาได้โปรด รบกวนadmin ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะค่ะ
หรือมีทางอื่นที่จะส่งเอกสารได้ไหม เช่น ทางเมลล์ ใส่ซองพัสดุ อะไรก็ได้อ่ะค่ะ