รบกวนครับ : sign-in โพสข้อความใน hi-endไม่ได้ครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    jetboy is offline Trusted Member Newbie Brandname
    jetboy's Bank Account
    • Bank Account 1: 612X0X8X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default รบกวนครับ : sign-in โพสข้อความใน hi-endไม่ได้ครับ

DELETE.....
    Last edited by jetboy; 26-07-13 at 08:26.

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: รบกวนครับ : sign-in โพสข้อความใน hi-endไม่ได้ครับ

ต้องสมัครเป็นสมาชิกแบบ cm หรือ tm ถึงจะ post ขายได้ค่ะ ตามนโยบายนี้

1. เริ่มบังคับใช้นโยบาย

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown

รวมทั้ง สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ในการ โหวตกระทู้ผิดกฏ (JTP) เพื่อป้องกัน การสมัครสมาชิกปลอมหลายแอคเคาท์ เพื่อกลั่นแกล้งสมาชิกคนอื่น"

ในวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2556 เวลา 1.00 น.

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม >>คลิ๊กที่นี่<<

โดยต้องสมัครที่นี่ค่ะ http://siambrandname.com/forum/trustreg.php

ปล-รีบ edit ลบกะทู้นี้ดีกว่า เพราะคุณ post ถามผิดห้อง เดี๋ยวจะโดนโหตตัดแต้มนะคะ

Quote Originally Posted by jetboy View Post
    รบกวนสอบถามครับ
    ก่อนหน้านี้ sign-in ผม เคยโพสขายของในห้อง ซื้อขาย hiend ได้ครับ แต่ไม่ได้เข้ามาซัก2-3เดือนครับ ตอนนี้เข้าไปห้องดังกล่าว ไม่สามารถเห็น icon สำหรับกดเพื่อโพสได้ครับ แต่เข้าห้องสนทนาอื่นๆสามรถเห็น ICON เพื่อโพสข้อความครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
    Thanks jetboy ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ