ชวนเพื่อนๆสมาชิก มาโพสรูป •.¸¸.• ❤ รีวิว PRADA ตอนสะพาย/ถือกระเป๋า ค่ะ ❤`•.¸¸

คือว่าเห็น เค้ามี Chanel , LV มาเปิดรีวิว และไหนจะ ชมรมต่างๆทีเปิดห้องพูดคุยกัน แต่เราไม่เห็นมี Prada บ้างเลยอ่ะ

อยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ นำกระเป๋า Prada ที่มี ไม่ว่ารุ่นใหม่ หรือรุ่นเก่าๆจะปีไหนๆก็ได้นะคะ

นำมาโพสรูปให้เพื่อนๆท่านอื่นๆชม หรือ เป็นแบบให้ท่านอื่นๆที่เล็งๆไว้ก็เป็นประโยชน์เช่นกันค่ะ บางรุ่น บางใบพวกเราอาจจะไม่เคยเห็นก็ได้

เรียนเชิญทุกท่านนะคะ ร่วมด้วยช่วยกันค่ะ (^___^)