Quote Originally Posted by fursofmine View Post

ตอนนี้ผมยังอยู่ที่ Melbourne อยู่ คิดถึงบ้านเหมือนกันครับ อยากกลับบ้านแต่คงอีกไม่นานครับ ....ผมคงจะได้กลับไปอยู่ที่ ๆ ผมรักที่สุด............ผมอยู่เมกามาหกปี ออสอีกจะปีแล้ว ผมกล้าพูดเลยครับว่าไม่มีที่ไหน ดีเท่าบ้านเราหรอกครับ ความอบอุ่น น้ำใจไมตรีแล้วรอยยิ้มของคนไทยนี่ซิ คือบ้านผม
ยังไงผมขอฝากความคิดถึงสถานที่ ๆ ผมรักที่สุดครับ..................ห้องเล็กๆ ของผม ที่สยามประเทศ (ที่ผมลงแรงออกแบบแต่งเองแม้กระทั่งผ้าม่านยังเย็บเอง แม้จะไม่ได้เป็นมือโปรก็เหอะ)....................................

สวัสดีครับ

**********************************************************************************************

เรื่องกระเป๋าไม่รู้ค่ะเพราะไม่มีปัญญาซื้อใช้แต่เป็นประโยชน์กับคนที่ซื้อของต่อจากคนอื่นมากค่ะ
แต่ชอบการแต่งห้องมากเลย สวยๆมากๆเลยค่ะ รสนิยมดีจริงๆเลยค่ะ พอดีชอบการแต่งห้องแบบขรึม เรียบง่ายแต่สง่า
ยกนิ้วให้เลยค่ะ ^^