สมัคร TM โดยโหลดรูปทั้ง 3 อยข่าง ไฟล์ไม่เกิน 200kb ซึ่ง ไฟล์รูปของตัวเอง ไม่ถึง 100kb ด้วยค่ะ พอกดยืนยันข้อมูล มันก็ขึ้นว่า เอกสารของคุณ Upload ไม่ผ่านและจะไม่ถูกส่งไปตรวจสอบ ดังนี้

หากท่านพบ Note ตัวสีแดงด้านบน กรุณากลับไปแก้ไข ตามที่แจ้งใน Note ด้วย มิฉะนั้น ทีมงาน ไม่สามารถตรวจสอบ หลักฐาน และให้ Trusted Member แก่ท่านได้

ขอบคุณมากครับ ทีมงานเว็บไซต์ จะนำข้อมูลของท่านไปพิจารณา เพื่อปรับสถานะให้เป็น Trusted Member ต่อไป

ท่านสามารถกลับมาดูที่หน้า Trust Member Registration เพื่อเข้ามาติดตามผลการสมัครของท่าน
>> และไม่ได้ขึ้นว่าขาดเอกสาารที่ควรโหลดอะไรบ้าง มันขึ้นตามข้างบนเฉยๆอะค่ะ ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับอะไรค่ะ เพราะ admin ก็มาเม้นว่า ขาดเอกสารทั้งสามอย่างเลย แต่จริงๆกดอัพโหลดทั้งสามอย่างแล้วด้วยอะค่ะ ทำตามกติกาอะคะ รบกวนตรวจสอบให้หน่อยได้ไหมค่ะ พยายามมาหลายรอบแล้วอะค่ะ ขอบคุณค่ะ