พอดีตามอ่านกระทู้สอนวิธีการเปลี่ยน font เปลี่ยนสี จากกระทู้เก่าๆตั้งแต่ที่ SBN ยังเป็น version เก่าอยู่เลย ปี 2009
แต่อ่านแล้วไม่ช่วยอะไรคะ เพราะตอนนี้กระทู้มันอัพใหม่หมดแล้ว option ครบ แต่เรามาขอความช่วยเหลือค่ะ
พอดีอ่านเจอคอมเม้นของ admin ว่า หัวข้อกระทู้ หรือ Topic มันจะเป็นตัวหนาอยู่แล้ว โดยที่ไม่ต้องทำอะไร แล้วมันจะ
เปลี่ยนเป็นตัวธรรมดาก็ต่อเมื่อเราเปิดเข้าไปอ่าน อันไหนที่ยังไม่ได้เปิดเข้าไปอ่านมันก็จะเป็นตัวหนาอยู่แล้ว อันนี้จริงมั้ยคะ?

เพราะเราอะตั้งมาหลายกระทู้แล้ว แต่พอออกมาดูกระทู้ของตัวเองที่เพิ่งโพสไปที่หน้ารายชื่อกระทู้ทั้งหมด มันก็ไม่หนาอะคะ
หรือว่าเฉพาะเราคนเดียวที่เห็นว่ามันไม่หนาคะ แต่คนอื่นๆๆเข้ามาจะเห็นเป็นตัวหนาป่าวคะ? งงมากค่ะ ทำหลายทีแล้ว

ผู้รู้ช่วยตอบให้กระจ่างด้วยค่ะ ว่าปกติมันเป็นตัวหนาอยู่แล้ว หรือว่าเราต้องไปใส่อะไรตรงไหนก่อนมั้ยคะ? ช่วยด้วยน้าา T^T

ขอบคุณล่วงหน้าง้าบบบ