หรือ Louis Vuitton. จะมี Sale จริงๆครับ ??? - Page 5

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
Results 41 to 46 of 46
    RLoamDee's Avatar
    RLoamDee is offline Trusted Member Master Brandname
    RLoamDee's Bank Account
    • Bank Account 1: 044X5X7X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Quote Originally Posted by ting_ja View Post
    ตกลงว่ามันเซลล์จริงหรอป่าวค่ะ

คุณ DOCTOR TOP ค่ะ ถ้าได้ข้อมูลจากคุีณเพื่อนแล้ว รีบมาแจ้งข่าว

พี่ๆ น้องๆ เจ้ๆ แถวนี้เลยน่ะ รู้สึก ตอนนี้ ปวดหัว นอนไม่หลับเลย แอบเครียด

แถมเสียใจ มันลดจริงๆ หรือเนี่ย
    คุณ ting_ja คะ อารมณ์เดียวกันเลย แบบว่ารู้สึก fail ถ้าเป็นเรื่องจริง
    เมื่อคืนก็นอนคิดเรื่องนี้ค่ะ กะว่าตื่นแล้วจะรีบ mail ไปถาม LV เลย พอได้คำตอบก็มาโพสต์ให้เพื่อนๆอ่านกันเนี่ยอ่ะค่ะ...
    It could only be "Chanel"

doctor_top's Avatar
    doctor_top is offline Trusted Member Brandname Fan
    doctor_top's Bank Account
    • Bank Account 1: 482X1X5X1X
    • Bank Account 2: 805X2X9X8X
    • Bank Account 3: 033X5X9X0X
    • Bank Account 4: 374X2X4X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

ยังไม่ได้เมลรูปเลยครับ
    ผมคิดว่าถามไปยังไง LV น่าจะออกมาบอกว่าไม่มี SALE อยู่แล้ว

หรือมันเป็น Marketting อย่างนึงหรือเปล่า อันนี้ผมก็ไม่รู้ เพราะไม่เชื่อจริงๆ รอหลักฐานอยู่เช่นกัน ถ้าไม่เซลล์ จริง ขอโทษด้วยนะครับ ที่ทำให้ กระทู้นี้ปั่นป่วน เพราะส่วนตัวก็อยู่กับพื้นฐานของการไม่เชื่อเรื่องนี้เช่นกันครับ ถ้ามีอะไรเพิ่มจะมาบอกเร็วที่สุด

เพราะไม่อยากให้เซลล์เหมือนกันครับ ถึงจะ PrivateSale หรือจะSale แค่ไม่กี่นาทีก็ตามครับ
    Last edited by doctor_top; 26-07-09 at 23:35.

SleepyHead's Avatar
    SleepyHead is offline Registered Member Brandname Fan

เซลไปตอนวันที่ 1 เมษา หรือเปล่าครับ หุหุ

Gigga-byte is offline Registered Member Brandname Fan

Question O_O"

เพิ่งกลับมาจากฮ่องกง

ซื้อราคาปกติอ่ะค่ะ

ไม่เห็นมีเซลล์เลยค่ะ

หรือเราไม่เห็นO_O''

jung_july's Avatar
    jung_july is offline Registered Member Brandname Fan

Thumbs up มาเก็บข้อมูลค่ะ

ที่ฮองกงไม่เคยมีเซลล์อะค่ะ คิดว่าเป็นร้านข้างนอกมากกว่าคงไม่ใช้ในช๊อปอะค่ะ
    เพราะเท่าที่สอบถาม GM สาขาโรงแรมโอเรลเตลเขาบอกว่าไม่เคยมีนโยบายลดราคาค่ะ แต่เรื่องของแถมเป็นไปได้ค่ะ
    ล่าสุดเพื่อนไปเจนนีวาเพิ่งกลับมาไม่มีเซลล์ แต่มีแถมคือ ซื้อกระเป๋า3ใบแถมเป็นพวงกุญแจเล็กๆ ให้ 1 อันค่ะ อันนี้เพื่อนก็เล่าให้ฟังค่ะ

Kini Kini is offline Trusted Member Brandname Fan
    Kini Kini's Bank Account
    • Bank Account 1: 195X0X2X8X
    • Bank Account 2: 799X2X2X7X

ไปช้อปที่ฮ่องกงทุกปี ไม่เคยเห็นมี sale เลยนะค่ะ จะว่าพลาด ก้อไม่น่านะ อิ อิ

รอฟังด้วยคน

Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ