พอดีเพิ่งสมัครและได้เป็น trusted member แล้วครับ และพยายามหากฎเกี่ยวกับการอัพกระทู้แล้วแต่หาไม่เจอครับ ไม่ทราบว่าผมสามารถอัพกระทู้ที่ตกไปยี่สิบหน้าขึ้นมาหน้าแรกๆได้หรือไม่ครับ และถ้าได้ต้องทำอย่างไรบ้างครับ แค่ไปโพสในcommentถัดไปได้หรือไม่ครับ หรือกฎให้โพสกระทู้ใหม่ได้เลย พอดีเป็นสมาชิกใหม่ กลัวทำผิดกฎของเวบบอร์ดครับ เลยคิดว่าเข้ามาสอบถามก่อนดีกว่า ยังไงน้องใหม่ขอคำแนะนำด้วยนะครับ เพราะผมเป็นสมาชิกแล้วก็ไม่อยากทำผิดกฎของเวบ สมาชิกที่ทราบช่วยบอกกล่าวผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ