ได้มีการยื่นเอกสารเพื่อขอสิทธิเป็น Trusted Member ไปแต่เนื่องด้วยเอกสารสำหรับตัวรูปถ่ายกับรูปบัญชีธนาคารมีปัญหา จึงได้รับคอมเม้นกลับมา

และ ได้มีการ ตรวจสอบเป็นอย่างดีและอัพโหลดขึ้นไปใหม่ เพื่อให้ทำการตรวจ โดยที่ หน้าเวบมีการแจ้งว่า

ส่งเอกสารครั้งล่าสุดXX/XX/2557 18:41:03น.

ซึ่งทำให้ได้อัพโหลดขึ้นไปใหม่แล้ว แต่!! ไม่มีการระบุว่าเราได้คิวที่เท่าไหร่ เหมือนการอัพโหลดไฟล์ในครั้งแรกของการสมัคร
จึงไม่สามารถทราบได้เลยครับว่า

1. สรุปแล้วอัพโหลดขึ้นไปนั้นสำเร็จจริงหรือไม่
2. หรือจะได้รับการตรวจสอบเมื่อไหร่
3. หรือได้รับการตรวจสอบซ้ำแล้วแต่ไม่ผ่านอีก

รบกวนทางADMIN ผู้ดูแลช่วยแจ้งรายละเอียดให้ทราบทีครับ ขอบคุณครับ