สอบถามค่ะ เรื่องการเปลี่ยนแปลงข้อมูลส่วนตัว

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    aommie023 is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default สอบถามค่ะ เรื่องการเปลี่ยนแปลงข้อมูลส่วนตัว

ถ้าหากต้องการเปลี่ยนแปลง email ที่จะให้ผู้อื่นติดต่อมาพูดคุยสอบถาม จะเปลี่ยนได้ไหมคะ

เพราะอีเมล์เดิมมัน error ตลอดเลยค่ะ รับข่าวสารไม่ได้

ลองเปลี่ยนดูแล้ว เปลี่ยนไม่ได้น่ะค่ะ

ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรคะ และ จะสามารถเปลี่ยนได้หรือป่าว

ขอบคุณมากค่ะ

Oldie_Pang's Avatar
    Oldie_Pang is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default RE: สอบถามค่ะ เรื่องการเปลี่ยนแปลงข้อมูลส่วนตัว

กดเข้าไปเปลี่ยนที่ "ข้อมูลส่วนตัว" ได้เลยค่ะ

แต่เด๋วจะเช็คกะทางน้องไอทีอีกครั้ง เนื่องจากเป็นการบันทึกเข้าระบบไปแล้วว่ามีการใช้อีเมลล์นี้ในการสมัคร หากเป็นเช่นนั้น อาจจะเปลี่ยนไม่ได้ค่ะ รบกวนติดต่อทาง PM ไปก่อนนะคะ
    a picture is worth a thousand words.