เพิ่งซื้อ CHANEL PST มาจาก swiss ค่ะ ยังไม่ได้ใข้เลย

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    nunchol is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เพิ่งซื้อ CHANEL PST มาจาก swiss ค่ะ ยังไม่ได้ใข้เลย

แฟนซื้อ chanel Pst สี เบจ มาจากที่ shop ประเทศ swiss เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
    ยังไม่ได้ใช้เลยค่ะ เห็นบอกไม่มีผลิตแล้ว อยากเอาลงขายในนี้ แต่โพสรูปไม่เป็น ไม่รู้ทำไง
    ใครสนใจไหมค่ะ ของใหม่ แท้ holo...16....... ค่ะ มีถุงผ้า แต่ไม่มีกล่องแฟนบอกขึ้เกียจเอา
    มาเกะกะค่ะ
    Like =!!Sazzyisme!!= ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

=!!Sazzyisme!!= is offline Trusted Member Brandname Fan
    =!!Sazzyisme!!='s Bank Account
    • Bank Account 1: 235X1X2X2X
    • Bank Account 2: 134X2X0X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: เพิ่งซื้อ CHANEL PST มาจาก swiss ค่ะ ยังไม่ได้ใข้เลย

ไปยุโรปปลายปีจะยังมีมั๊ยคะ ตามหาพอดีเลย

nunchol is offline Registered Member Newbie Brandname

Default Re: เพิ่งซื้อ CHANEL PST มาจาก swiss ค่ะ ยังไม่ได้ใข้เลย

ไม่ทราบจะมีของไหม เพราะเขาเลิกผลิตแล้วค่ะ แฟนซื้อมาจาก swiss เป็นใบสุดท้ายใน shop แต่ถ้าเป็นยุโรป
    คงไม่เหลือแล้วมังคะ อยากได้สี navy blue แต่มีใบเดียว สี Beige โซ่ทอง แฟนเลยซื้อมาให้ ยังไม่ได้ใช้
    เพราะเพิ่งมา สวย น่ารัก แต่ไม่กล้าใข้กลัวมันหมอง เพราะเป็นคนซุ่มซ่ามด้วย อยากลงขายในนี้แต่โพสรูปไม่เป็น
    ยิ่งเลิกผลิตแล้ว ยิ่งดีค่ะ ของจะได้ดูมีราคาขึ้น ในshop ที่ไทย ก็ไม่มีเหลือแล้วค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ