สวัสดีค่ะ พี่ๆ เพื่อนๆ ชาว sbn นะคะ พอดีว่า เห็นกระเป๋าคุณรุ้ง เพราะว่านำไปซักที่ร้านเดียวกันและรุ่นเดียวกันอีกต่างหากค่ะ แต่ว่าได้รับน้องเป๋ามาแล้ว แฮป แฮป แฮป แฮปปี้ค่ะ (ขออภัยค่ะ ไม่แน่ใจว่าลงในห้องนี้ใช่รึกป่าว รบกวนพี่ ๆ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ)

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    nipoon's Avatar
    nipoon is offline Trusted Member Newbie Brandname
    nipoon's Bank Account
    • Bank Account 1: 156X2X3X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking สวัสดีค่ะ พี่ๆ เพื่อนๆ ชาว sbn นะคะ พอดีว่า เห็นกระเป๋าคุณรุ้ง เพราะว่านำไปซักที่ร้านเดียวกันและรุ่นเดียวกันอีกต่างหากค่ะ แต่ว่าได้รับน้องเป๋ามาแล้ว แฮป แฮป แฮป แฮปปี้ค่ะ (ขออภัยค่ะ ไม่แน่ใจว่าลงในห้องนี้ใช่รึกป่าว รบกวนพี่ ๆ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ)

สวัสดีค่ะ พี่ๆ เพื่อนๆ ชาว sbn นะคะ พอดีว่า เห็นกระเป๋าคุณรุ้ง เพราะว่านำไปซักที่ร้านเดียวกันและรุ่นเดียวกันอีกต่างหากค่ะ แต่ว่าได้รับน้องเป๋ามาแล้ว แฮป แฮป แฮป แฮปปี้ค่ะ

พอดีว่าไม่ได้เปิด sbn หลายวันค่ะ แล้วพอดีวันนั้นเปิดเข้าไปดูเห็นกระเป๋าคุณรุ้งขึ้นหลาเลย นึกว่าเป็นของตัวเอง แต่ดูไปดูมา ไม่ใช่นี่นา แต่ว่ากลัวค่ะ รีบโทรไป cancle ที่ร้านอย่างด่วน แต่ว่าตายแล้ว บอกที่ร้านไม่ทัน เค้ากำลังซักพอดี แย่แล้วสิเรา เง้อ!!! เอ้าลองดูทำไงได้ แต่ที่ร้านบอกไม่ต้องเป็นห่วงเพราะว่าสภาพกระเป๋า คนละอย่างกัน รับลองว่าไม่เป็นอย่างในรูปของคุณรุ้งแน่นอน เชื่อก้อเชื่อ (วะ)
    พอดีเอาน้องเป๋าพร้อมถุงผ้าไปซักเมื่อวัน อังคารที่ 9 ค่ะ แล้วนัดรับวันที่ 12 กพ. ใจจดใจ่อมากกกกกกกกกก วันที่ไปรับน้อง เป๋า ภาวนาขออย่าให้เป็นอย่างที่คุณรุ้งเป็นเลย
    โอ้ววววว.... แม่เจ้า สวยค่ะ เลยมานั่งทบทวนดูอย่างที่พี่หลาย ๆ คนได้โพสกันลงไปต่าง ๆ นา ๆ ว่าต้องดูด้วยว่าสภาพของ เป๋า เราเป็นแบบไหน เลยเข้าใจค่ะ 55 มันม่ได้อยู่ที่ดวงนะคะ มันอยู่ที่สภาพ แสดงว่าสภาพน้องเป๋าของคุณรุ้งคงจะ ฮืม!!!!!!!!!!! เข้าใจ อย่างที่ผู้ชายท่านนุงโพสเอาไว้ว่า กระเป๋าก่อนเอาไปอาบน้ำ เป็นสภาพแบบไหน และอีกหลายท่านที่อยากเห็น น้องเป๋า ตอนยังไม่ได้อาบน้ำ เลยเอารูปมาให้ชมบ้างอ่ะค่ะ แต่บอกนะคะว่า แฮบปี้อยู่
    แต่บอกไว้ก่อนนะคะว่าน้องเป๋า ก้อไม่ได้เลอะเทอะอะไรซักเท่าไหร่ เพียงแต่ว่าซื้อต่อมาจากใน sbn นี้มาค่ะ เลยเอาไปทำความสะอาดนิดนุง ให้มันหน้าใช้ยิ่งกว่าเดิม (ต้องรบกวนของลงรูปจากเจ้าของเดิมด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ) จริง ๆ สภาพกระเป๋าโอเค มีนิดนุงที่ฐานกระเป๋าที่ดูมอมแมม แต่ตอนนี้ขอบอกว่าหลังจากอาบน้ำมาแล้ว โห..............หน้าใช้เยยอยากเอามาอวดกะเค้าบ้าง
    มาดูรูปกันเลยดีกว่า ตอนยังไม่ได้ไปอาบค่ะ

ตอนนี้อาบน้ำแล้วค่ะ
    ทุกอย่างตอนได้มาจากที่ร้าน พร้อมใบเสร็จ

ทุกอย่างโอเค อะไหล่ไม่มีถลอกหรือลอกเลยค่ะ แฮปปี้มากมายค่ะ ขอบคุณ K.Coolaa และ sbn ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    nipoon (ลืมเอาป้ายชื่อสมาชิกวางบนรูปด้วยอ่ะค่ะ) ต้องขอโทษด้วยค่ะ กรุณาอย่าลบทิ้งนะคะ แล้วคราวหน้าจะแก้ตัวใหม่ค่ะ รับลองว่าไม่ลื้ม ไม่ลืม

Last edited by nipoon; 16-02-10 at 15:12.

pachcha's Avatar
    pachcha is offline Trusted Member Master Brandname
    pachcha's Bank Account
    • Bank Account 1: 333X0X9X9X
    • Bank Account 2: 777X0X9X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

น้องเป๋าขาวจั๊วเลย ยินดีด้วยนะคะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ