Style Reference: The Classique/ The First <รบกวนลงรูปทุก post นะคะ>

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Threaded View

cocoa's Avatar
    cocoa is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Style Reference: The Classique/ The First <รบกวนลงรูปทุก post นะคะ>

เรามารวมรูปแบบใน tpf กันดีกว่าค่ะ
    จะรูปกระเป๋าเดี่ยวๆ หรือมีคนด้วยก็ได้ค่ะ

แต่ขอแจ้งรายละเอียดระหัสกระเป๋าด้วยน้า
    จะได้เป็นทำเนียบไว้อ้างอิงได้
    เป็นรูป bBag ที่เคยมีก็ได้นะคะ
    แต่ขอว่ามีรายละเอียดด้วยน้า

แล้วก็ขอความกรุณาลงรูปทุก post นะคะ
    ถ้าคุยเฉยๆ ตั้งกระทู้ใหม่คุยกันน้า

จะได้เป็น style reference อ่ะค่ะ

the "Classique" หรือ ปัจจุบันนี้ชื่อ the "First" ค่ะ

Year: 2006
    Color: Rouge Vif (RV)
    Hardware: RH

Tag: Silver
    Year Code: W
    Style Code: 103208
    Back Code: 1669

กระทู้รีวิว http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=21080
    Last edited by cocoa; 23-08-09 at 22:05.
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ