คำขอบคุณยังน้อยไป สำหรับกำลังใจที่น้องนาตาลีและครอบครัวได้รับจากพี่ๆน้องๆใน SBN

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 18

Hybrid View

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member Brandname Fan
    nam's Bank Account
    • Bank Account 1: 457X0X0X5X
    • Bank Account 2: 520X1X5X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Seattle USA, Chiangmai Thailand
    Blog Entries
    3

เนื่องมาจากกระทู้นี้คะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=318608

เหตุผลที่มาตั้งกระทู้ที่นี่ เพียงเพื่ออยากจะขอบคุณทุกๆกำลังใจที่พี่ๆน้องๆ มีให้น้องนาตาลี น้ำ และคุณคริส คะ ต้องขอบคุณทุกๆคนมากๆที่ช่วยเหลือครอบครัวเรา ช่วยให้เรามีกำลังใจจนผ่านพ้นวันที่ยากลำบากไปได้ ทั้งๆที่เราไม่เคยเจอกันเลย ขอบคุณมากๆนะคะ

นาตาลีหลังผ่าตัด 10 วันคะ

Last edited by nam; 01-09-09 at 10:46.

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member Master Brandname
    wawe's Bank Account
    • Bank Account 1: 424X0X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

คุณน้ำคะ พี่ยังยืนยันว่าไม่ว่าใครก็ตามที่ได้เจอช่วงเหตุการณ์แบบนี้ย่อมต้องการกำลังใจเป็นอย่างมาก และทุกคนที่เข้ามาใ้ห้กำลังใจคุณน้ำในนี้ อาจเป็นเพราะบุญกุศลที่เราเคยทำร่วมกันมา ดลบันดาลให้หนูนาตาลีผ่านพ้นช่วงวิกฤตไปได้ พี่ดีใจด้วยนะคะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member Master Brandname
    amm's Bank Account
    • Bank Account 1: 020X2X8X5X

เอ่อ ตกข่าวค่ะ กลับไปอ่านกระทู้แล้ว ดีใจด้วยค่ะ ที่การผ่าตัดหนูแนตผ่านไปด้วยดี

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    wannit's Bank Account
    • Bank Account 1: 524X0X8X1X

รับผิดชอบต่อชุมชน

พี่น้ำและน้องนาตาลี เข้มแข็งมาก

สู้ต่อไปนะคะ

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Ohh's Bank Account
    • Bank Account 1: 788X0X7X8X
    • Bank Account 2: 053X2X6X9X

H๐Me 's Honn !!

ตามไปอ่านมาแล้วคะ

ดีใจด้วยนะคะพี่น้ำ

ขอให้น้องดีวันดีคืน หายเร็วๆ และกลับมาเป็นหนูน้อยที่น่ารักซุกซนเร็วๆนะคะ

ปล. คุณแม่สู้สู้นะคะ อย่าเครียด
    U r.. my L i F e

โอ๋

JuNeJuNe's Avatar
    JuNeJuNe is offline Trusted Member Brandname Fan
    JuNeJuNe's Bank Account
    • Bank Account 1: 421X3X3X7X

ร้านขายยารุ่งเจริญโอสถ

ตามมาให้กำลังใจค่ะ

สู้ๆ นะคะ^^

cartoon's Avatar
    cartoon is offline Registered Member Brandname Fan

พี่น้ำ...ตูนตกข่าวอย่างแรงเลยค่ะ

ตามไปอ่านมาแล้วนะคะ

ดีใจจังเลยค่ะที่หลานปลอดภัยและแข็งแรงเต็มร้อยขึ้นทุกๆวัน

เป็นกำลังใจให้เสมอนะคะ

ป.ล.สงสัยต้องแว๊ะเวียนไปห้องเมืองเหนือซะบ้างแล้ว ไม่อยากพลาดอะไรแบบนี้อีกแล้ว
    อิ่ม....................

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member Brandname Fan
    nam's Bank Account
    • Bank Account 1: 457X0X0X5X
    • Bank Account 2: 520X1X5X2X

Seattle USA, Chiangmai Thailand
    3

Quote Originally Posted by wawe View Post
    คุณน้ำคะ พี่ยังยืนยันว่าไม่ว่าใครก็ตามที่ได้เจอช่วงเหตุการณ์แบบนี้ย่อมต้องการกำลังใจเป็นอย่างมาก และทุกคนที่เข้ามาใ้ห้กำลังใจคุณน้ำในนี้ อาจเป็นเพราะบุญกุศลที่เราเคยทำร่วมกันมา ดลบันดาลให้หนูนาตาลีผ่านพ้นช่วงวิกฤตไปได้ พี่ดีใจด้วยนะคะ
    ใช่เลยค่ะพี่แหวว ขนาดคุณคริสเองเค๊ายังพูดให้เพื่อนฟังเลยว่า ช่วงเวลาแบบนี้ เป็นช่วงเวลาที่เราต้อบงการความช่วยเหลือจริงๆ จากเพื่อนๆ หรือแม้แต่กระทั่งการไปขอพรจากพระ ความช่วยเหลือที่ว่า หมายถึงกำลังใจ ซึ่งเราทั้งสามคนพ่อแม่ลูก ได้รับกำลังจากเพื่อนๆ มากมายคะ หลายๆคนก็พูดเหมือนพี่แหวว ว่าบุญกุศลที่เราทำมา ช่วยให้ลูกเราผ่านเรื่องร้ายๆไปได้คะ และน้ำก็รู้สึกนะคะว่าระหว่างที่เรากังวลเรื่องลูก อีกด้านนึงเราได้รับสิ่งดีๆจากเพื่อนๆมากมายเลยคะ ต้องบอกว่าเกิดมาไม่เคยมีอะไรที่ทำให้น้ำรู้สึกกดดันมากมายแบบนี้เลยคะ อย่างที่เคยบอกพี่แหววแหละคะ ว่าใจมันจะขาด มันรู้สึกแบบนั้นจริงๆ
    รอให้ได้กลับบ้าน น้ำจะ print ทุกหน้าที่พี่ๆน้องๆโพสให้กำลังใจครอบครัวเราทำเป็นไดอารี่ให้น้องคะ วันข้างหน้า นาตาลีเค๊าจะได้รับรู้ว่า ป้าๆน้าๆ ห่วงเค๊า เป็นกำลังใจให้เค๊าแค่ไหนคะ

ขอบคุณน้องๆด้วยนะจ๊ะ
    Last edited by nam; 29-08-09 at 09:43.
    looknam09@gmail.com

แหล่งแพร่เชื้อความสุข

Jannilicious's Avatar
    Jannilicious is offline Trusted Member Master Brandname
    Jannilicious's Bank Account
    • Bank Account 1: 635X0X2X4X
    • Bank Account 2: 232X5X7X3X

ขอให้น้องนาตาลีหายป่วยเร็ว ๆ นะคะ
    เป็นกำลังใจให้ครอบครัวพี่น้ำค่ะ
    อีกไม่กี่วันน้องก็กลับบ้านได้แล้ว
    เข้มแข็ง สู้ ๆ ไว้นะคะ
    ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธ์คุ้มครองค่ะ

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    AnnAnnAntz's Bank Account
    • Bank Account 1: 006X3X5X5X

2

มาให้กำลังใจค่ะ ..

creditจากgoogle
    if u luv something badly, set it's free
    if it's belong to u, it's yours...

Page 1 of 2 12 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ