รบกวนสอบถามเกี่ยวกับกระเป๋า Kathy Van Zeeland ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    bartendy29 is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face รบกวนสอบถามเกี่ยวกับกระเป๋า Kathy Van Zeeland ค่ะ

รบกวนนิดนึงนะคะ คือว่าตอนทำงานอยู่ที่ มาเก๊า ได้ซื้อกระเป๋ามา 2 ใบยี่ห้อ Kathy Van Zeeland จาก Venetian โดยคิดว่าเป็น Local Brand เลยไม่ได้มีการดูแลรักษาอะไรมากมายนัก ตอนนี้กระเป๋ามันเก่าและไม่เงาเลย มาทราบว่ามี Shop อยู่ที่ เซ็นทรัล ชิดลม ไม่ทราบว่า จะเอากระเป๋าเข้าไปให้ที่ Shop ดูและแก้ไขให้มันกลับมาเงาเหมือนเดิมได้มั๊ย ไม่ทราบว่าใครพอมีเบอร์ Shop ของ Kathy Van Zeeland ในไทยบ้างรึเปล่า และกระเป๋า Brand นี้ จัดอยู่ใน Hi-end หรือ Hi-street คะ แล้ว Hi-end กับ Hi-street มีความแตกต่างกันอย่างไร เป็นมือใหม่เรืองนี้จริง ๆ ค่ะ ขอบคุณล่วหน้าค่ะ ที่ให้ความกระจ่าง

candiholics is offline Trusted Member Brandname Fan
    candiholics's Bank Account
    • Bank Account 1: 511X1X8X3X
    • Bank Account 2: 206X3X6X8X
    • Bank Account 3: 194X2X3X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ไม่ทราบว่าเอาเข้าชอปที่ไทยได้มั้ยนะคะ
    แต่ของที่อเมริกาเอาเข้าไม่ได้เลย
    ลอง apply วิธีการดูแลรักษาหนังพลาสติกดูนะคะ
    เพราะของ Kathy จะไม่ได้เป็นหนังแท้ค่ะ

Kathy เป็น high street ค่ะ

bartendy29 is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

ขอบคุณมากค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ