โดนผู้ซื้อที่เป็นผู้ชาย "ทำมารยาททราม" ใส่ค่ะ - Page 6

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 53 of 53
    organ_kaviya's Avatar
    organ_kaviya is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile

ขอบคุณคร้า คุณSODA_ZAA ดีใจจังที่เข้าใจกัน และหัวอกผู้หญิงเหมือนกันคร้า
    @@OrgaN@@♥♥♥.·:*¨¨*:·.A.·:*¨¨*:·.FIVE.·:*¨¨*:·.STAR.·:*¨¨*:·.BUYER.·:*¨¨*:·.♥♥♥

8880708's Avatar
    8880708 is offline Trusted Member Brandname Fan
    8880708's Bank Account
    • Bank Account 1: 052X9X9X0X
    • Bank Account 2: 732X7X1X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Quote Originally Posted by organ_kaviya View Post
    ทำไมผู้ชายสมัยนี้ บางคน นะคะ บางคน ปากคอร้ายเหลือเกิน ถ้าพวกเราผู้หญิงว่าพวกคุณว่าแอบ บ้างล่ะ เฮ้อออออ ทำใจค่ะ เคยเจอเเบบ เค๊ามากะเเฟน เรารอคิวกะลังจะสั่งKFC The Mall งามวงศ์วานมาถึง แซงคิวเรา แถมพูดลอยๆ มีไรป่ะ ทรามมาก ต่ำด้วย จนเพื่อนเรานั่งคอยอยู่ทนไม่ไหวค่ะ ปรี๊ดดดด ไปบอกเค๊าว่าทำไมไม่ต่อคิวล่ะคะ เค๊าก้อด่ากลับมาค่ะ ไม่อายแฟนมันเลยนะคะ จนเพื่อนเราไปกระซิบ บอกแฟนเค๊าที่นั่งอยู่ให้เลิกเหอะกะผู้ชายยั่งงี้
    เข้ามาอีกรอบ เพราะอ่านอันนี้แล้วปรี๊ดค่ะ เป็นเราหน่อยไม่ได้

ขออนุญาตแนะนำคุณ organ_kaviya ค่ะ ว่าทีหลัง ถ้าเจอคนแบบนี้นะคะ แล้วพูดก็แล้วมันก็ยังแซง ให้หันไปเล่นงานที่พนักงาน KFC เลยค่ะ เพราะถ้าพนักงานดีจริง ต้องบอกเค้าก่อนอยู่แล้ววว่าให้ไปต่อคิว ไม่ใช่รับคิวที่แซง ถ้าพนักงานก็ไม่ช่วยอะไร เป็นเรา เราจะตะโกนหาผู้จัดการร้าน ทำให้เป็นเรื่องใหญ่ไปเลยค่ะ แล้วก็ตะโกนด่ากลางร้านเลยด้วย

เคยเจอเคสคล้ายๆอย่างงี้ แต่เป็นที่สวนน้ำ The Mall บางกะปิ คือกรณีแซงคิว เราสะกิดแล้วก็ยังด้าน แถมพนักงานก็ไปรับคิวเค้า เราด่าพนักงานเลยนะคะ พนักงานก็ทำหน้าแบบไม่รู้ร้อนรู้หนาว เท่านั้นแหละ เราเรียกหาผู้จัดการศูนย์เลย แล้วเล่าเรื่องทั้งหมดให้ฟัง พร้อมกับบอกว่า ถ้าไม่มีการตักเตือนหรือแสดงให้เห็นว่ามีการพยายามลงโทษ เราจะโพสต์ประจานทางเน็ท ได้ผลนะคะ ผู้จัดการเค้าไปจัดการลูกน้องคนนั้นทันที แล้วมาขอโทษขอโพยเราใหญ่เลยค่ะ

เกลียดจริงๆ พวกมีปัญญาแค่ซื้อ แต่ไม่มีปัญญาคิด และไม่มีต่อมมารยาทเนี่ย
    ติดตามข่าวสารการลงกระเป๋าได้ที่ http://twitter.com/hiangg

อ่านบทความการรีวิวความงาม แฟชั่นและจิปาถะได้ที่ http://www.hiang.bloggang.com

powermink's Avatar
    powermink is offline Trusted Member Brandname Fan
    powermink's Bank Account
    • Bank Account 1: 705X7X3X3X
    • Bank Account 2: 186X0X0X6X

เจอคนซื้อประเภทแบบนี้ก็ไม่ไหวน่ะครับ

Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ