สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกชุมชน siambrandname.com และ sbntown.com
สบายดีกันนะครับ

วันนี้ทีมงานได้ทำการติดตั้ง หน้าเว็บชุมชนบนอุปกรณ์พกพา เวอร์ชันทดสอบ
เพื่อทดสอบหน้าเว็บใหม่ ซึ่งจะเป็นหน้าเว็บที่แสดง เมื่อเพื่อนสมาชิก
เปิดหน้าเว็บชุมชน บนมือถือ หรือ แท็บเล็ต

ดังตัวอย่างที่เพื่อนสมาชิกได้เห็นในภาพด้านบนครับ

โดยหน้าเว็บที่ทำการติดตั้งนั้น เป็นเวอร์ชันทดสอบ
ที่จะทยอยเพิ่มเติมฟังก์ชันและปรับจูนหน้าเว็บระหว่างทดสอบ ( วันนี้ - 31 กรกฎาคม 2558 )
จนถึงวันกำหนดใช้งานจริง (ในวันที่ 1 สิงหาคม 2558 )

ส่วนที่ทีมงานได้ทำการติดตั้งแล้วในวันนี้ ได้แก่
ส่วนของหน้ารวมเนื้อหา และ หน้าแสดงกระทู้ ครับ
เพื่อนสมาชิกสามารถทดลองใช้งานโดย
เข้าใช้งานผ่าน link m.siambrandname.com หรือ m.sbntown.com
หรือ ใช้งานผ่านอุปกรณ์พกพา
ระบบจะนำไปยังหน้าสำหรับอุปกรณ์พกพา
โดยอัตโนมัติครับ

หากทดลองใช้แล้วเพื่อนสมาชิกมีข้อติชมเพิ่มเติม สามารถโพสให้คำแนะนำได้เลยครับ
ทีมงานยินดีรับฟังครับ

หากมีอัพเดทเกี่ยวกับหน้าเว็บบนอุปกรณ์พกพา เพิ่มเติม
ทีมงานจะมาแจ้งให้ทราบเพิ่มเติมต่อไปครับ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้การสนับสนุนเสมอมาครับ ขอบคุณครับ
ทีมงาน SBN Experience

Contented by SBN Experience Team @ Siambrandname