TOPSHOP SIZE ขอให้ผู้เชี่ยวชาญ topshopทุกคนช่วยหน่อยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    suksinee is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Lightbulb TOPSHOP SIZE ขอให้ผู้เชี่ยวชาญ topshopทุกคนช่วยหน่อยค่ะ

-------------------------------
    Last edited by suksinee; 11-11-09 at 13:26.

69 is offline Banned User Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Topshop นี่ไซส์เค้าค่อนข้างเล็กนะคะแต่ไม่แน่ใจเหมือนกันว่า Blazer กับพวกเดรสแพทเทิร์นไซส์เค้าเท่ากันรึเปล่า เรา 32-25-33 ใส่ไซส์ 8 ตลอดเลยค่ะ มีเดรสบางรุ่นที่เป็นแบบบอดี้คอร์น (พวกที่เข้ารูปรัด ๆ หน่อยน่ะค่ะ) จะเป็นไซส์ 10 เลยด้วยซ้ำไป

หุ่นประมาณ จขกท น่าจะใส่ไซส์ 8 ได้นะคะ เดี๋ยวรอเพื่อน ๆ มา CF อีกทีนึง

Seaweed_Moji's Avatar
    Seaweed_Moji is offline Registered Member Brandname Fan

ใส่ไซส์แปดได้ค่ะ ขนาดตัวเท่าน้องเราเลย น้องเราชอบใส่เสื้อผ้าพอดีตัว แต่ไม่ถึงกับรัดรูป เค้าก็ใส่ไซส์แปดค่ะ จะกำลังพอดีเลย

แต่ถ้าชอบใส่แบบเข้ารูปมากๆหน่อยก็ไซส์หกได้ค่ะ

suksinee is offline Registered Member Brandname Fan

-------------------
    Last edited by suksinee; 28-02-10 at 16:46.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ