ดู Gucci หนังงู กันครับ....แบบไม่ต้องดู Stamp - Page 4

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 34 of 34
    guitargoh is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default RE: ดู Gucci หนังงู กันครับ....แบบไม่ต้องดู Stamp

เข้ามาเชียร์และให้กำลังใจคุณป้องค่ะ เราว่ามีคนอย่างคุณป้องอยู่เนี่ย ช่วยพวกเราชาว SBN ไม่ให้ตกเป็นเหยื่อได้อีกหลายสิบคนเลยนะคะ ..คิดดูสิ ถ้าไม่มีคุณป้องหรือคนแบบคุณป้องเนี่ย เพื่อนๆคงจ่ายตังค์เป็นหมื่นเพื่อเอาของปลอมไปเดิน(ลอยหน้าลอยตา)ถือ โดยไม่รู้ตัวเลยนะ น่าเจ็บใจสุดๆ เราเองก็ซื้อของจากเว็บนี้เริ่มจะหลายใบแล้ว ทั้งที่ปกติซื้อแต่ในช็อบ พอซื้อมาทีก็จะวิตกจริตอยู่ 3-4 วัน กลัวว่าสักวันนึงเดินถือเข้าไปในช็อปแล้วจะโดนคนขายเข้ามาเชิญออกนอกร้านเนื่องจากสะพายของปลอม เพราะฉะนั้นเราต้องช่วยกันสนับสนุนให้คนดีๆแบบอยู่คู่ SBN ตลอดไปนะคะ

Peachie is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default RE: ดู Gucci หนังงู กันครับ....แบบไม่ต้องดู Stamp

ใช่จริงด้วยเห็นด้วยอย่างมากเลย ควรมีคนแบบคุณป๋องมากๆๆๆๆเลยจะได้ต้องมาคอยนั่งจิตตกๆๆลงเลยเวลาอยากซื้อแต่กลัวปลอมจ้า

ขอให้กำลังใจนะค่าให้มีคนดีคอยดูแลพวกเรานะค่ะ
    http://www.yenta4.com/dookdik/list_img.php?cate_id=4

ลด ละ เลิก ต้องอดใจเพื่อจุดมุ่งหมายใหม่

My Wishlist
    chanel cavier tote bag , chanel classic jumbo

jennie is offline Registered Member Brandname Fan

เข้าใจความรู้สึกของทั้งคู่นะคะ เอางี้ดีกว่าต้องถามว่าเจ้าของกระเป๋านั้นซื้อกระเป๋ามาจาก Gucci Shop หรือป่าวค่ะ เพราะเราเองเคยโดนค่ะ ซื้อจากร้านขายกระเป๋าดูไฮโซมาก ราคาก็แพง แต่ไหนได้กลับเป็นของปลอมซะนี่ อันนี้ก็ต้องโทษตัวเองค่ะ ที่ซื่อบื่อใช้มาตั้งนานโดยที่ไม่รู้เลย

จริงๆๆถ้าเจ้าของกระเป๋าซื้อมาจาก Gucci shop ก็สบายใจได้ค่ะ แต่ถ้าไม่เราขอแนะนำให้พยายามติดต่อร้านที่ซื้อมาด่วนค่ะ เผื่อว่ายังพอแลก เปลี่ยน คืนได้บ้างค่ะ

summer's Avatar
    summer is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    summer's Bank Account
    • Bank Account 1: 313X4X2X7X
    • Bank Account 2: 447X2X9X6X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    2

อยากจะขอบคุณคุณป้องและเป็นกำลังใจให้นะคับ

ผมคิดว่าสิ่งที่คุณทำอยู่ไม่ได้มีเจตนาร้ายเลย

ความเสียสละต่างหากที่คุณทำอยู่

แต่คุณ minnies นี่สิ

อะไรถึงทำให้คุณแสดงอารมณ์คำพูดคำจาออกมาแบบนั้น

คุณใช่คำว่าคุณไม่ใช่เด็ก

แต่สิ่งที่คุณทำคือ เด็กมาก

ดีแล้วล่ะครับที่กลับไปสงบสติอารมณ์

หวังว่าบทเรียนครั้งนี้คงได้ให้อะไรคุณบ้างไม่มากก็น้อย

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234