รับซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน สินค้าแบรนด์นม
รับซื้อจ่ายสดไม่ต้องฝากขาย สนใจสอบถามได้ค่ะ

แจ้งให้ทราบว่าจิ๊บเปลี่ยน userจาก Prtchy เป็น Bagforcash เนื่อง จากUser เดิมไม่สามารถเข้าใช้งานได้ เพราะลืมรหัสผ่านส่วนEmailเดิมที่เคยสมัครก็เลิกใช้ไปนานแล้วจึงไม่สามารถ เข้าไปแก้ไขพาสเวริด์ได้ค่ะ จึงแจ้งให้ลูกค้าทุกท่านและทางweb masterทราบว่า
ไม่มีเจตนาใช้2user นะค่ะ

สนใจสินค้าสอบถามได้ที่ what's app หรือโทร 0811711708
line ID: jip117

โปรโมชั่นบัตรกสิกรผ่อนได้สูงสุด 6 เดือนค่ะ
รับกระเป๋าไปใช้ก่อน ผ่อนสบายๆ สนใจสอบถามได้ค่ะ
(ลูกค้าเป็นผู้ชำระดอกเบี้ยแบงค์เองนะค่ะ ประมาณ 1.89%)

ลูกค้าที่สนใจดูสินค้ารบกวนอ่านรายละเอียดก่อนค่ะ
1.นัดดูสินค้า มัดจำ 1,000 บาท จะมีแมสวิ่งไปส่งให้ดูถึงบ้าน
ดูของแล้วถูกใจค่อยโอนส่วนที่เหลือค่ะ นัดดูได้ทุกที่ในเขตกรุงเทพและปริมณฑล
2.ส่งEMSฟรีทั่วประเทศ ลูกค้าต่างจังหวัดโอนเต็มจำนวนถึงส่งของให้ค่ะ
3.สินค้าที่ส่งโดยไปรณีย์ทางจิ๊บจะไม่รับผิดชอบต่อความเสียหายทุกกรณี
แต่ตั้งแต่ส่งมาก็ไม่เคยมีปัญหานะค่ะแต่แจ้งไว้ก่อน ดังนั้นหากลูกค้าไม่สบายใจรบกวนนัดรับคะ
4.สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนในทุกกรณี
5.สินค้ารับซื้อคืนหัก20%แต่ขึ้นอยู่กับสภาพตอนรับซื้อคืนด้วยค่ะ
6.หากต้องการแลกให้ส่งรูปสินค้ามาแล้วจะตีราคาแลกให้ค่ะ ลูกค้าที่สนใจแลกต้องมัดจำแล้วนัดเจอ
หรือหากลูกค้าไม่สะดวกนัดเจอจะต้องส่งสินค้ามาก่อนหากได้รับแล้วจิ๊บจะส่งของให้ค่ะ

New Valentino watch crystal
ตัวเรือนเป็นผีเสื้อประดับคริสตัล สายเป็นหนังงู
หายากและน่ารักมากๆ ใครชอบรีบคว้าด่วน
หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ
อุปกรณ์ ไม่มีค่ะ

แลก 23,000 บาท

Patek 7071 R รุ่นสุดฮิต สภาพใหม่มากค่ะ
สวยหรูไฮโซมากค่ะ ซื้อมาใส่แค่ 2-3 ครั้งเท่านั้น
ตัวเรือนไม่มีตำหนินะค่ะ ได้ไปคุ้มมากค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง ใบครบค่ะ

แลก 2,000,000 บาท

New Miumiu shoe size 37 ซื้อมาผิดไซส์
แค่ลองใส่เดินค่ะ รุ่นนี้ใส่สบายมากไม่ต้องผูกเชื่อกรองเท้า
สีสวยเริดเลยค่ะ ขายขาดทุนค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง ใบเสร็จ ถุงกระดาษ
แลก 25,000 บาท

New Hermes constance wallet Rose confetti epsom Stamp T
สีน่ารักมากค่ะ รุ่นนี้เป็นกระเป๋าตังค์ไซส์ใหญ่ สามารถใส่สายทำเป็นสายสะพายได้ตามรูป ถือออกงานสะพายเดินเล่น น่ารักมาก ยิ่งสีนี้ไม่ต้องพูดถึงเลยค่ะ
สวยและหายากสุดๆ

อุปกรณ์ กล่อง ถุงกระดาษ

แลก 185,000 บาท

New Hermes bearn wallet Rose confetti epsom GHW Stamp T
สีสวยน่ารักมากค่ะ ยิ่งสีนี้กับอะไหล่ทองไม่ต้องพูดถึงเลยค่ะ
สวยและหายากสุดๆ

อุปกรณ์ กล่อง ถุงกระดาษ
(สินค้าจากช็อปอเมริการาคาสูงนิดนึงขาดทุนค่ะ)
แลก 99,999 บาท

New Hermes everlyn PM Rose confetti epsom GHW Stamp T
สีสวยและหายากสุดๆ
อุปกรณ์ กล่อง การ์ด ถุงกระดาษ
(สินค้าจากช็อปอเมริการาคาสูงนิดนึงขาดทุนค่ะ)
แลก 135,900 บาท

New Hermes Jige สี Roughcasque หนัง swift Stamp T
สีสวยถือออกงานเก๋มากค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด กล่อง

แลก 135,000 บาท

Like New HERMES PLUME GOLD 28 EPSOM Stamp K
รุ่นนี้ใช้งานง่ายหายากด้วยค่ะ ใครชอบรีบคว้าค่ะราคาดีมากๆ
แลก 109,900 บาท

Used HERMES Bearn wallet สี rosetyrine Stamp N
สภาพใช้งานแต่ไม่มีตำหนิหนักค่ะ สีสวยมาก
หนังเชฟทนทานสุด ใครชอบรีบคว้าค่ะราคาดีมากๆ
ซื้อมาเกือบแสนขายถูกๆปเลย

แลก 39,900 บาท

Used in Good condition kelly mini Stamp U
สภาพดีมาก สีดำหนังสวิฟอะไหล่ทอง
ไซส์นี้หายากนะค่ะ ยิ่งราคาดีๆแบบนี้รีบคว้าค่ะ ราคามีแต่ขึ้นเอาๆ
อปกรณ์ ถุงผ้า สายสะพาย
แลก 349,900 บาท

Used in Good condition Birkin 25 Bougaville Stamp N
สภาพดีมาก สติกเกอร์ยังซิลที่บัคเคิล ทรงสวยมากใช้น้อย สีสวยออกชมพูอมแดง
อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกันฝน กล่อง ป้ายห้อย กุญแจ-ลูกกุญแจ ถุงกระดาษ
แลก 1,390,000 บาท

Used in Good condition Kelly 28 Epsom GOLD เย็บนอก Stamp L
สภาพดีมากทรงสวย สีสวยตลอดกาลค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ กล่อง สายสะพาย
แลก 459,900 บาท

Used in Good condition Kelly 28 Epsom GOLD เย็บนอก Stamp Y
สภาพดีเย็บนอกทรงสวย สีสวยใช้ได้ตลอดกาลค่ะ
(ใบนี้ผ่านการ momoko แล้วนะค่ะ พร้อมใช้ค่ะ)
อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ สายสะพาย
แลก 299,900 บาท

Used in Good condition Kelly 32 togo Stamp K
สภาพดีมากทรงสวย หนังเม็ดละเอียด สีแดงสดเลยค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ
แลก 299,900 บาท

New twilly มีเส้นเดียวค่ะ
แลก 6900 บาท net

NEW HERMES SHOE Roughcasque Epsom size 36 (ผ่อนได้ 3 เดือน)
สีสวยๆๆๆ ส้นสูงประมาณ 1นิ้วค่ะ
แลก 34,900 บาท

New Hermes pendentif & Braclet !!! หายากทั้งนั้นค่ะ

สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรป
1.New สร้อยคอยาว40ซมพร้อมจี้รูปกระเป๋าkelly แลก 31,900 บาท
2.New สร้อยคอยาว40ซมพร้อมจี้รูปกระเป๋าbirkin แลก 31,900 บาท
3.New สร้อยคอยาว40ซมพร้อมจี้รูปกระเป๋า H lock แลก 31,900 บาท

4.New สร้อยข้อมือพร้อมจี้รูปกระเป๋า birkin แลก 24,900 บาท

NEW HERMES Clicclac size S (ผ่อนได้ 3 เดือน)
สีสวยๆๆๆ หายาก อะไหล่ทองด้วยค่ะ
แลก 24,900 บาท

NEW HERMES Clicclac size S
แลก 25,900 บาท

NEW HERMES earring Pink GHW สีชมพูน่ารักมากค่ะ
แลก 16,900 บาท

NEW HERMES key holder
แลก 9,900 บาท

New Hermes Chram รูปเกือกม้า สีGold หายากค่ะ (ผ่อนได้ 3 เดือน)
สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรปขายเท่าทุนค่ะ

New Hermes Braclet Rare!!! สีสวยๆหายากทั้งนั้นค่ะ
สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรป
1.New Double tour Shiny Croc Fushia size S แลก 49,900 บาท
2.New Kelly Dog Shiny Croc Red GHW แลก 49,900 บาท
3.New Kelly Dog shiny croc Black GHWแลก 59,900 บาท

New Hermes Braclet Rare!!! สีสวยๆหายากทั้งนั้นค่ะ (ผ่อนได้ 3 เดือน)
สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรปอยากได้ต่อมาขาดทุนก็ขายค่ะ
1.New Double tour สี craieอะไหล่rosegold size S sold
2.New
Braclet Black GHW size XS แลก 18,900 บาท
3.New Braclet Black SHW size XS แลก 27,900 บาท
4.New Braclet Gold SHW size XS แลก 27,900 บาท

New Hermes Braclet Rare!!! สีสวยๆหายากทั้งนั้นค่ะ (ผ่อนได้ 3 เดือน)
สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรปอยากได้ต่อมาค่ะ
1.New Braclet Hermes Black swift SHW size XSแลก 21,900 บาท
2.New Braclet Hermes Red Epsom SHW size XS แลก 21,900 บาท
3.New Braclet Hermes Bamboo epsom SHW size แลก 21,900 บาท
4.New Braclet Hermes Black swift GHW size XS แลก 21,900 บาท

สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรปขายขาดทุนค่ะ
1.New Braclet Hermes CDC Black swift GHW sizeS แลก 42,900 บาท
2.New Braclet Hermes CDC Red swift GHW size S แลก 42,900 บาท

New Hermes Braclet Rare!!! สี anemone รุ่นนี้สวยเก๋ปรับขนาดตามข้อมือค่ะ
สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรปขายเท่าทุนบางชิ้นขาดทุนค่ะ
แลก 29,900 บาท

New Hermes Purse
สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรปขายเท่าทุนค่ะ
สีดำCard holder แลก 18,500 บาท
coin purse สีblue izmer แลก 10,500 บาท
coin purse สีetoupe แลก 10,500 บาท

New Hermes leather Gap etoupe size 57
ขายขาดทุนค่ะอยากได้เท่าไหร่ลองต่อมาค่ะ
แลก 44,900 บาท

New Hermes papillon
โบสวยๆเก๋ๆหายากมากค่ะ
แลก7,900 บาท ทุกชิ้นค่ะ

CHANEL

New Chanel Bracelet
ตัวเรือนเป็นโลหะบีบปรับขนาดได้ ลายสวยมากหายากค่ะ
อุปกรณ์ กล่อง ใบเสร็จ

New Chanel Pearl Belt Runway size 80 Cm RARE!
สวยหรูดูดี เส้นเดียวจบค่ะ ช็อป7หมื่นอัพ
อุปกรณ์ กล่อง ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย ถุงกระดาษ

แลก 55,900 บาท

Used like new condition Chanel Mademoiselle Medium GHW
holo147xxx สีNavyblue อะไหล่ทองสีสวยมากๆโซ่ทองรมควัน
สภาพใหม่มากๆไม่มีตำหนิ เก็บอย่างเดียวค่ะ
ใบนี้จะถือออกงาน สะพายไปเที่ยว เดินห้างได้หมด ของใหม่หิ้วเกือบแสนค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า แครบุ๊ค การ์ด
ขนาด 33*17*16ซมแ
ลก 55,900 บาท

New Chanel mini lamp skin turqouise7"
holo194xxxx สีเขียวเทอควอยซ์น่ารักมากๆค่ะ
อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า แครบุ๊ค การ์ด
แลก 79,900 บาท

New Chanel iphone case pink patent
holo 195xxxx สีชมพู ด้านในแบ่ง 3 ช่อง
อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า ดอกคามิลเลีย การ์ด
แลก 49,900 บาท

Used Chanel vintage cavier
อุปกรณ์ ถุงผ้าแบรนด์อื่น

Used like New Chanel timeless tote solf cavier
holo 144xxxx สีครีม สภาพดีมากๆค่ะ รุ่นนี้มีซิปกลาง
น้ำหนักกำลังดี เหมาะใช้ประจำวันค่ะข
นาด 13*8*6 นิ้ว
อุปกรณ์ การ์ด กล่อง แครบุ๊ค ถุงผ้า ดอกคามิลเลีย ริบบิ้น
แลก 62,900 บาท

Used like New Chanel Woc yellow
holo 192xxxx สีเหลืองน่ารักเป็นที่สุดหายากมากค่ะ
ใช้ 2 ชม ค่ะไม่มีตำหนิใด
อุปกรณ์ การ์ด กล่อง แครบุ๊ค ริบบิ้น
แลก 52,900 บาท

LIke New Chanel tote Gray Cavier
holo 171xxxx สีเทาหนังคาเวียร์ รุ่นนี้เหมาะใช้ประจำวันค
เพราะขนาดกำลังดีไม่หนักและดีไซส์่สวยใช้ง่าย
อุปกรณ์ การ์ด กล่อง ถุงผ้า แครบุ๊ค
แลก65,000 บาท

New Chanel tote Pink Cavier
holo 194xxxx สีชมพู สวยหายากค่ะ
ด้านในมีกระเป๋าผ้าอีก 1 ใบข้าเซต
มีสายสะพายถอดออกได้
อุปกรณ์ การ์ด กล่อง ถุงผ้า แครบุ๊ค

แลก105,900 บาท

Use Chanel classic Jumbo 12"
Gray SHW suade holo 163xxxx
ไปจึงขอปล่อยต่อแบบขาดทุนย่อยยับ
ใครชอบรีบคว้าค่ะ
อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า แครบุ๊ค
แลก 89,900 บาท

Used Chanel limited fur
holo 689xxxx สีแดงสวยมากเป็นขนกระต่ายทั้งใบ อไหล่ทอง
สายสะพายสามารถเก็บได้ ถือเป็นคลัชออกงานเก๋ๆได้ค่ะ
หายากมากใครชอบรีบคว้าค่ะ
แลก 45,000 บาท

Used like New Chanel tote
holo 184xxxx สภาพดีมาก เหมือนใหม่ใช้ครั้งเดียว
ของใหม่ลูกค้าซื้อมาแสน5กว่าแล้วค่ะ

New Chanel Classic10" yellow lamp
holo 194xxxx ของใหม่สีหายากขายราคาสุดพิเศษค่ะ ราคานี้บินไปซื้อยังไม่ได้เลยค่ะ
ใครชอบรีบคว้าด่วย อุปกรณ์ การ์ด กล่อง ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย แคร์บุ๊ค
แลก 135,900 บาท

Used in very Good condition Chanel boy 10" Cavier skin
holo 174xxxx สทองสภาพดี
อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค
แลก 125,900 บาท

Used like New Chanel HOOLAHOOP RED-WHITE
holo 181xxxx สีแดงทูโทนตัดขาว
สภาพดีมาก ใครชอบรีบคว้าจ้า หายากน่ารักสุดๆ
อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า
แลก 59,900 บาท

Usedin Very Good condition Chanel Cambon
holo 894xxxx สีดำ ไซส์นี้น่ารักมากๆ สภาพดีไม่มีชัดเจน
ด้านในสีชมพู สวยมากค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ
แลก 15,900 บาท

Used in Good condition Chanel reissue shopping bag large size
holo 145xxxx สีดำอะไหล่ทอง calf skin สภาพดี ไซส์ใหญ่จุใจ ของใหม่แสนกว่า
ใช้น้อยได้ไปคุ้มค่ะ อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค

Used in Good condition Chanel Luxury Bowler Mattaclic Black
holo 107xxxx สีดำอะไหล่เงิน หนังมีแมทาลิคเคลือบสวยค่ะ
ตามมุมมีเดินโซ่ทั้งใบ ทรงครึ่งวงกลมสวยน่ารักใช้น้อยได้ไปคุ้มค่ะ
ขนาด 35*16*15 ซม
อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ

Used in very Good condition Chanel ivory solf cavier
holo 122xxxx สีครีมอะไหล่เงิน น้ำหนักเบา
สะพายได้ทั้งสายเดี่ยวและสายคู่ สภาพดีมากใช้นับครั้งได้เก็บในกล่องอย่างเดียว
เหมาะใช้ประจำวัน ออกช็อปไทย บิล8หมื่นกว่า
ขนาด 28*18*7 ซม
อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า กล่อง ใบเสร็จ ริบบิ้น

Used in good condition Chanel boy8"velvet Purple rare!!
holo 172xxxxx สีม่วงสภาพดีมากค่ะ
อุปกรณ์ การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า

Used like new Chanel boy8"velvet Yellow skin rare!!
holo 171xxxxx สภาพ98%up ไม่มีตำหนิใดๆ .ใช้ครั้งเดียวสีสวยมากหายากค่ะ
ออกช็อปพารากอน ช็อปไทยได้มาใบเดียวเท่านั้นค่ะ
อุปกรณ์ การ์ด กล่อง แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย

Used in Good condtion Chanel boy8"กระเบน skin rare!!
holo 165xxxxx สภาพดี ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ
สีขมพูสวยหวาน ใบจริงสีสวยมากสีน่ารักมากๆค่ะ ใครชอบรีบคว้าราคาดี๊ดีค่ะ
อุปกรณ์ การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า
แลก 115,900 บาท

Used in Good condition Chanel country chic
holo 177xxxx สีเบสอะไหล่ทอง สภาพดี
ใช้น้อยได้ไปคุ้มมากของใหม่แสนกว่าค่ะ
น้ำหนักเบาสะพายได้ทั้งสายยาวและถือสะพายข้างค่ะ
อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า

แลก 69,900 บาท

Used Chanel classic10" CC limited

holo 733xxxx สภาพดีตัวกระเป๋าเป็นผ้าพิมพ์ลายCoco
มุมเฟตเล็กน้อยค่ะ ด้านในสวยสะอาด
ไม่มีอุปกรณ์
แลก 33,900 บาท

Used Chanel Vintage lamp
holo 986xxxx สีขาวให้ลุ๊คคุณนายสุด
สภาพดีค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้าแบรนด์อื่น

Used in Good condition Chanel cavier
holo 155xxxx สีเหลืองอะไหล่เงิน สภาพดี มี2สายถอดสายได้
netน้ำหนักเบาขนาดกำลังดีค่ะ

แลก 55,900 บาท

Used chanel vintage bag หนังแลมอะไหล่ทอง ไซส์ใหญ่
สภาพดีค่ะ จุมากอะไหล่ทองเงาวับ สายยาวคนตัวสูงเหมาะมากๆใบนี้
ขนาดกระเป๋า 34*28*58ซม ใครชอบรีบคว้าเลย อุปกรณ์ ถุงผ้า

แลก 35,00 บาท

Used in good condition Celine mini
สภาพดีสีเทาเข้ม classicใช้ได้ตลอดกาล
หนังนิ่มและทนทานไม่เป็นลอยง่ายค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนัง
แลก 40,000 บาท

Used in very good condition YSL mini cabas
สภาพดีมากค่ะ สีดำclassicใช้ได้ตลอดกาล
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนัง

แลก 49,000 บาท

New YSL mini cabas
สีน้ำตาลสวย classicใช้ได้ตลอดกาล
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนัง ใบเสร็จตัวจริง

แลก 50,000 บาท

Used in very good condition Balenciaga limited
ขนาด22*16*10ซมตัวกระเป๋าเป็นขนกระต่าย น่ารักเกินบรรยาย
สภาพดีมากใช้งาน 2-3 ครั้ง มีสายสะพายถอดออกได้รีบคว้าเลยค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนัง ใบเสร็จตัวจริง

แลก 45,900 บาท

CHOLE
Used in good condition Chloe
สภาพดี มุมฉลอก สีเฟตเล็กน้อย
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด

แลก 19,900 บาท

LOUIS VUITTION ZONE

Used Lv botie datecode 09
สภาพดีทำสปาคาวไฮย์มาเรียบร้อย
ออกช็อปemporium 8หมื่นกว่าบาทค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า ใบเสร็จตัวจริง

Used like New Lv cubic speedy 2013 limited!!RARE
สภาพใหม่มากหายากที่สุด มือ1 แปดหมื่นกว่าบาทค่ะ
ถือไปไหนเด่นสะดุดตา
อุปกรณ์ ถุงผ้า ชุดกุญแจ การ์ด

Used in good condition Lv speedy epi สีivory
สภาพดีมีสายสะพายแถมให้ด้วยค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า ชุดกุญแจ ใบเสร็จ ที่จัดระเบียบกระเป๋า หูถัก สายสะพายก็ให้ด้วยค่ะ

แลก 28,900 บาท

Used in good codition Lv trolly bag 50
ขนาด50 ซม สามารถถือขึ้นเครื่องได้ค่ะ
ราคาในช็อปตอนนี้ 15x,xxx แล้วค่ะ
สภาพดีมากใช้น้อยค่ะ
อุปกรณ์ ถุงคลุม การ์ด

Used like New Lv speedy 30 Gold mirror limited datecode 06
สภาพใหม่มากไม่มีตำหนิใดๆ สวยหรูที่สุด หายากเวอร์ค่ะ
ถือไปไหนเด่นสะดุดตา
อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง กุญแจ-ลูกกุญแจ

แลก 59900 บาท

Used in good condition Lv toe minilin datecode 03
สภาพดีมาก น่ารักสุดๆค่ะ
อุปกรณ์ ไม่มี

แลก 16,900 บาท

Used like New Lv Bouclette limited 2012
สภาพใหม่มาก สีชมพูหวานน่ารักมากๆ ของใหม่ แสน4กว่าค่ะ
อุปกรณ์ การ์ด แม่กุญแจ(ลูกหาย) แคร์บุ๊ค กล่อง ขายถูกมากเจ้าอื่นขายมือ2กัน8หมื่นค่ะ

Used Lv Monogram retiro datecode 2011
สภาพใหม่ทำสีคาวไฮย์มาแล้วจึงดูใหม่เอี่ยมอ่อง
ช็อปเกือบ 7 หมื่นค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า สายสะพาย

Used Lv Monogram datecode 2013
สภาพใหม่มากใช้1ครั้งถ้วนค่ะ รุ่นหายากไม่โหล น่ารักค่ะใบนี้
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด แคร์บุ๊ค

Used in Good condition Lv circus Marine GM datecode 2011
สภาพดีมากสีฟ้าออกน้ำเงินๆ รุ่นลิมิเตท หรูหราไม่โหล ของใหม่ช็อป 13x,xxx
ขนาด 44*28*24 cm
อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า กล่อง

Used Lv Graphite Luggage datecode 2012
สภาพใหม่มาก หรูหราไม่โหล ของใหม่ช็อป8หมื่น ใครกำลังมองหากระเป๋าเดินทางเก๋
แนะนำใบนี้เลยค่ะ หรูเท่ จุสุดๆค่ะ
อุปกรณ์ สายะพาย
แลก 54,900 บาท

Used Lv damier papillion
สภาพดีมากทั้งใบแม่-ลูก

Used Lv coin purse สภาพดีค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า ใบเสร็จตัวจริง
แลก 4,900 บาท

Used Lv ขอนไม้ สีดำลายไม้
สภาพดีค่ะ
อุปกรณ์ ไม่มีอุปกรณ์มีถุงผ้าแบรนด์อื่นให้ค่ะ
แลก12,900 บาท

Used Lv speedy 30 multicolor
สภาพดี คาวไฮย์สีน้ำผึ้งอะไหล่ที่ตัวล็อกยังไม่แกะออก
อุปกรณ์ ไม่มีอุปกรณ์มีถุงผ้าแบรนด์อื่นให้ค่ะ
แลก 35,900 บาท

New LV bag damier 2013
ของใหม่ซื้อมาไม่ได้ใช้ขอส่งต่อราคาขาดทุนค่ะ
สำหรับใส่เครื่องสำอางค์หรือทั่วๆไป
อุปกรณ การ์ด ถุงผ้า ใบเสร็จตัวจริง
แลก 27,900 บาท

New LV alma pm pink ของใหม่ไม่ผ่านการใช้งานค่ะ
ออกช็อปเอ็มโพเรี่ยม 79,500 บาท ปล่อยขาดทุน สีสวยมากหายากค่ะ
อุปกรณ การ์ด ถุงผ้า ใบเสร็จตัวจริง กุญแจ-ลูกกุญแจค่ะ

Used in Good condition LV virnis sunset
สีน้ำเงินน้ำทะเล สภาพดีมากค่ะ สายถอดออกถือเป็นคลัชได้

Used like New alma GM hot pink
สีชมพูสีสวยเกินบรรยาย สีหายากมาก ใบจริงสีสวยกว่าในรูปอีกค่ะ
ใบนี้แทบไม่ผ่านการใช้งานเก็บอย่างเดียว
อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ

Used in Good condition LV epi Red
สภาพดีมาก ไว้เก็บของกระจุกกระจิ๊ก
แลก 4,900 บาท

Used in Good condition Lv RITA LV GM
สภาพดีไม่โหลค่ะหายาก อุปกรณ์มีถุงผ้า

Used in good condition Marcjacobs Gold hardware
สีดำอะไหล่ทอง สภาพดีมากค่ะ
อปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย

แลก 19,000 บาท

Used in good condition Balenciaga city pink Gold hardware
สีชมพู rose bonbon อะไหล่ทอง สภาพดีมาก น้ำหนักเบา
อปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย กระจก

แลก 42,000 บาท

PRADA
ZONE

New Prada tote
สีส้มตัวกระเป๋าเป็นผ้าทั้งใบ ให้ลุ๊คเก๋ๆเท่ห์ๆ อ
น้ำหนักเบา สายสะพายปรับสั้น-ยาวได้
ช็อปเกือบ 5 หมื่นค่ะ
อปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย

New Prada alma mini black shiny
สีดำเงา สวยมากค่ะ การ์ดลงปี2014
แต่เป็นของใหม่ไม่ผ่านการใช้งานนะค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย ถุงกระดาษ

แลก 32,900 บาท

Used in Good condition prada limited flower
สภาพดี รุ่นหายาก ช็อปไทยแสนกว่านะค่ะ ลายสวยมากค่ะ

แลก 45,900 บาท

Used Prada pink
ตัวกระเป๋าเป็นผ้า สีสวยน่ารักค่ะ สภาพดีมีเลอะบ้าง
(ทำสปาละพ่นกันน้ำเรียบร้อย ไป5000 พัน)

New Prada saffiano 33 RED ปี 2013 สีดำ
ของใหม่เก่าเก็บ หนังยังหอม ไม่ผ่านการใช้งานค่ะ
ตอนนี้ช็อป 6หมื่นอัพแล้ว ได้ใบนี้ไปคุ้มสุดๆ ขายถูกค่ะ
อุปกรณ์ สายสะพาย การ์ด ถุงผ้า ใบเสร็จ

แลก 42,900 บาท

Used Prada saffiano 33 RED ปี 2012
สภาพดีมากเก็บอย่างเดียว ทรงสวยเป๊ะค่ะ
อุปกรณ์ สายสะพาย การ์ด ถุงผ้า ใบเสร็จ

Used Prada saffiano 25 orange
สภาพใช้งาน ตำหนิหลายจุด ทรงยังสวย โดยรวมยังดูดี
อุปกรณ์ สายสะพาย การ์ด ถุงผ้า

Use in Good condition Prada small messenger
ขนาด 26*13*5.5cm สีดำใช้งาย สามารถสะพาย crossbodyได้ค่ะ
สภาพดีมากค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า

แลก 14,900 บาท

Used in Good condition Prada shopping tote ปี 2012
ขนาด 32*18*15cm สีดำเป็นหนังทั้งใบใช้ง่าย ของใหม่ 6x,xxx บาท
สามารถสะพาย crossbodyได้ สายถอดออกได้และปรับระดับได้ค่ะ
สภาพดีมากค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย แคร์บุ๊ค

NEW Prada bow limited
คลัชพราด้ามีสายสะพายถอดออกได้ค่ะ
ลูกค้าซื้อมาเก็บไม่ได้ใช้ขอขายขาดทุนไปเลยค่ะ
อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค สายสะพาย

Used like new Prada python limited
สภาพดีมากๆ ตัวกระเป๋าเป็นหนังงูทั้งใบ เป็นรุ่นhi-endของพราด้าเลยค่ะ ของใหม่แสนกว่า
ใช้ไป2-3ครั้ง ยอมขาดทุนย่อยยับ ใช้งานง่ายฝาเปิดได้กว้างสุด ตัวกระเป๋าน้ำหนักเบาใส่หนังสือเอกสารทำงานได้สบายค่ะ
อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค สายสะพาย

DIOR ZONE

Used like New Dior wallet on chain
pearly สีออกเงินๆ หนังเงาเป็นมุกสวยมากค่ะ
สภาพดีใช้ครั้งเดียวค่ะ ขนาด 24*14*13 สายยาว 119 ซม

อุปกรณ์ ถุงผ้า สายสะพาย การ์ด
แลก 38,000 บาท

Used Lady Dior10"offwhite patent ปี99
สีขาวอะไหล่ทอง สวยใช้ง่ายให้ลุ๊คคุณหนูสุดๆ
สภาพดีมีตำหนิและมีร่องรอยการใช้งานทั่วไปขายถูกๆไปเลยค่ะ
อุปกรณ์ สายสะพาย ถุงผ้าแบรนด์อื่น
แลก 43,900 บาท

Used Lady Dior10"pink patent ปี2010
สีชมพู สภาพใช้งานมีตำหนิจากการดูดสีบ้าง
และมีร่องรอยการใช้งานทั่วไปเล็กน้อย ขายถูกๆไปเลยค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า สายสะพาย การ์ด

Used in Good condition Lady Dior10" 2010
สีทองอะไหล่เงิน สภาพดีมีรอยปากกาด้านข้างจี๊ตนึงค่ะ
มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ออกช็อปไทยค่ะ
อุปกรณ์ การ์ด สายสะพาย

mint condition Lady Dior12 Leopard "
ใบนี้สวยเก๋มากสภาพดีสุดๆค่ะ จัวกระเป๋าเป็นผ้าลายเสือดาว
หูจับเป็นอะคลิก มาพร้อมสายสะพาย
สภาพดีมากที่สุด หายากค่ะ
แลก 30,000 บาท

Used ldior tote limited
ขนาด 25*20*15 ซม ตัวกระเป๋าเป็นหนังสานทั้งใบ
สีอดงอะไหล่ทอง สภาพดีมากค่ะ
ของใหม่เกือบแสนค่ะ
อุปกรณ์ แคร์บุ๊ค
แลก 40,000 บาท

Used lady dior mini limited
ตัวกระเป๋าเป็นพลาสติก 2 โทน ตรงกลางเป็นพลาสติกใสๆ
น่ารักสุดๆค่ะ อะไหล่ยังเงาวับ ขายราคาสุดพิเศษ
อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค สายสะพาย ใบเสร็จตัวจริง
แลก 32,900 บาท

OTHER BRANDS

Used like new YSL Muse large size Gray
สีเทา สวยclassicใช้ได้ตลอดกาล สภาพดีมาก ปี2009
ขนาด 38*26*15 ซม
แลก 27,999 บาท

Used in Good condition Fendi tote
ขนาด 44*28*12ซม
สีทองตัวกระเป๋าเป็นผ้า น้ำหนักเบา ใช้ได้ทุกโอกาสค่ะ
อุปกรณ์ ไม่มี

แลก 13,900 บาท

New Burburry mini lock stud สีทองหมุดทอง น่ารักเวอร์ ด้านในมีช่องใส่การ์ดด้วยค่ะ
ได้จากdutyfree ราคา 30000ค่ะ ตัดใจขาดทุนกันไป ของใหม่ค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ ริบบิ้น

Used like new miumiu New collection
ตัวกระเป๋าเป็นหนังสีดำ ด้านล่างเป็นหนังตัดเส้นๆเก๋ๆให้ลุคเทห์
สภาพดีมากใช้1 ครั้งเท่านั้นค่ะ
แลก 36,900 บาท

Used in Good condition Chopard watch limited valentine
เรือนนี้สภาพดีมากใช้เอง สายยังขาวค่ะ เพชรกลิ้งด้านในเป็นรูปคู่รักคู่จับมือกัน
ผลิตเพื่อ500 เรือนทั่วโลกเท่านั้น
ใครชอบรีบคว้าค่ะ อุปกรณ์มีกล่องค่ะ
แลก 99,900 บาท

Used like New Ferragamo Clutch สภาพดี98%
กระเป๋าเครื่องสำอางค์ผ้าสีดำ สภาพเหมือนใหม่ ทอลายน่ารักมากๆค่ะ
อุปกรณ์ กล่อง
แลก 6,900 บาท

Used like New Charlotte Olympia Kitty Clutch สภาพดี99%
ตัวกระเป๋าเป็นอคิลิคสี่เหลี่ยมรูปแมวน่ารักมากๆค่ะ
ของใหม่แพงมากๆ ได้ไปเหมือนซื้อใหม่ทุกประการ
ถือไปงานน่ารักสุดๆค่ะ อุปกรณ์ ถุงผ้า แคร์บุ๊ค กล่อง

New Givenchy Antigona สีทอง ไซส์เล็กน่ารักสุดๆ
หนังทนทาน เงาๆสวยค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง การ์ด

Used alexandra wang Gm
สีครีม รุ่นสุดฮิต สภาพม่อมแมมเอาไปสปาซักรอบแจ๋มค่ะ
ขายถูกๆไปเลย อุปกรณ์ ถุงผ้า
แลก 14,900 บาท

Used Miumiu bow
สีน้ำตาลไซส์ใหญ่สภาพดีมีร่องรอบการใช้งานทั่วไป
สีเฟตเป็นปกติของรุ่นนี้ค่ะ

New Miumiu card holder pink
แลก 7,999 บาท

Used like New Miumiu Crystalตัวกระเป๋าเป็นหนังสีม้วง สายเป็นคริสตัลทั้งเส้น น่ารักเวอร์ค่ะ

Used in very Good condition Gucci Bamboo
สีดำอะไหล่ทอง สภาพดีมาก ขนาด 22*14*5.5 ซม

แลก 25,000 บาท

Used like New Gucci limited 85 Year
ตัวกระเป๋าเป็นผ้าลูกฟูกพิมพ์ลาย ฉลองครบรองกุชชี่85ปี ผลิตมาจำนวนจำกัด ราคาเต็มตก 8หมื่นกว่าบาท
ใบจริงสวยหรูมากๆผ้านุ่มมือสุดๆ อะไหล่2ด้านลายไม่เหมือนกันเก๋มาก นักสะสมไม่ควรพลาดค่ะ
อุปกรณ์ ป้ายราคา การืด กุญแจ-ลูกกุญแจ ถุงผ้า