อ่ติก่:)

สินค้าทุกชิ้นเป็นของใช้เองไม่มีหน้าร้าน Authentic 100%
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนแลกคืนทุกกรณีค่ะ (:
ส่งฟรี EMS แพ็คอย่างดีทุกชิ้น หรือนัดรับได้ที่ Condo Life Suthisan ค่ะ
CF NO CC ให้สิทธิ์ลูกค้าพร้อมโอนก่อนค่า

CF Line : am.suri

สมบัติผลัดกันชม
รบกวน ส่งรูป + ราคาแลกมาเลยนะค้าา
ส่วนตัวเก๊าไม่ชอบสไตล์วินเทจนะคะ 55
แล้วก็ขอแลกแบบ 1 : 1 น้า
บวกลบส่วนต่างได้ค่า

Brandnew Chormehearts Cap 2015
ใหม่ล่าสุดสีชมพูในฝันของสาวๆค่ะ
ใบนี้พิเศษที่ลายนะคะ หายากมากกกก
หมวกฟรีไซส์จ่ะปรับขนาดได้
อปก ถุงกระดาษ แท็คครบเหมือนออกจากช็อป
แลก SALE 9,500.- !!!

Used Once Like new Bottega Bracelet Size S 2015
จริงๆอย่าบอกใช้แล้วเล้ยยย จริงๆแค่เอามาดมๆกับถ่ายรูปเองค่ะ
สีใหม่ล่าสุด ใส่แล้วน่ารักฟรุ้งฟริ้งมากกก เก๋กว่าสีเดียวเยอะ
อปก ตามรูปเลยค่ะ
แลก SALE 8,990.- !!!

Used Once Like new Valentino Rockstud
Mini Double Black
2015
ใบนี้ก้คือใหม่มากกก ของใหม่อ่ะว่างั้น ยังไม่ได้ใช้จริงๆจังเลยค่ะ
สังเกตุได้สติ๊กเกอร์อะไหล่ยังอยู่ กลิ่นหนังอบอวลมากก
ใบนี้เป็น limited หมุดดำค่ะ แพงกว่า และสวยไฮโซกว่ากว่ารุ่นธรรมดามากมาย
อปก ตามรูปเลยค่ะ ถุงผ้า การ์ด หมุดสำรอง
(ซื้อช็อปพารากอน 6x,xxx)
แลก SALE 42,990.- !!!

Used LV Daniel Graphite MM

หล่อมาแต่ไกลค่ะใบนี้ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณแล้วว
แต่ต้องบรรยายสภาพนิดหนึ่ง ใบนี้ใช้งานหนักน้า
แต่โดยรวมหิ้วมาหล่อสุดๆ พาน้องไปอาบน้ำหน่อย
กลับมาขายต่อยังกำไร! มือสองปีเก่าดึกขายกัน 36k upแล้ว!!
ชมรูปละเอียดๆเลยนะคะ
( ช็อปขาย 5x,xxx )
อปก ถุงผ้า
แลก SALE 26,900.- !!!