อ่ติก่:)

สินค้าทุกชิ้นเป็นของใช้เองไม่มีหน้าร้าน Authentic 100%

ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนแลกคืนทุกกรณีค่ะ (:
ส่งฟรี EMS แพ็คอย่างดีทุกชิ้น หรือนัดรับได้ที่ Condo Life Suthisan ค่ะ
CF NO CC ให้สิทธิ์ลูกค้าพร้อมโอนก่อนค่า

CF Line : am.suri

สมบัติผลัดกันชม
รบกวน ส่งรูป + ราคาแลกมาเลยนะค้าา
ใบนี้รับแลกกับ
Chanel , Balenciaga City/mini ,
Valentino Rockstud , Prada alma , Fendi
ขอสภาพดีเหมือนกัน
แลกแบบ 1 : 1 เท่านั้นน้าค่า
บวกลบส่วนต่างได้ค่า

Used Chanel Clams Pockets Flap Calfskin Holo162
สวยหรูสภาพใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิใดๆตามรูป
สีสวยสุภาพที่สุดค่ะ ขนาด 8.5" เท่ารุ่นปัจจุบัน
ด้านในแบ่งเป็นสองช่องใหญ่ สองช่องซิป จุของได้เยอะมากก
สะพายสายคู่ สายเดี่ยวได้หมด ใช้งานสะดวกหนังทนทาน
ไม่ต้องกลัวทรงเสียหนีบได้เต็มที่
(ราคาออกช็อปพารากอน 12x,xxx)
อปก : การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ถุงกระดาษ ไม่มีกล่องค่ะ
แลก SALE 69,500.- !!!