สอบถามค่าาาา
prada bi-fold wallet รุ่น 1MV204 เนี่ย คือเป็นของ outlet ของ prada หรอค่ะ
คือเข้าเว็บ prada แล้วไม่เห็นรุ่นนี้โชว์เลยแหะ เห็นแต่รุ่น2พับที่ข้างในเป็น tri-color
คือมันตกรุ่นหรือว่ารุ่นนี้ผลิตเพื่อ Outlet โดยเฉพาะ หรือว่าความจริงปัจจุบันก็มีขายใน shop แต่เราไม่รู้เอง
แล้วก็ตอนนี้ราคารุ่นนี้ประมาณเท่าไหร่อะคะ?
ขอบคุณล่วงหน้านะค่าาาา

ป.ล. โพสต์ครั้งแรกผิดพลาดยังไงขออภัยนะค่าา :3 แล้วก็ขอบคุณเจ้าของรูปด้วยค่ะ
Contented by fpassionr @ Siambrandname