Chanel Cambon Wallet รีวิวเบาๆ แต่เห่อหนักมาก

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
กระทู้แนะนำจากผู้สนับสนุนชุมชน
{rsaa.title}
โดย {rsaa.content_owner}
HOT
HITS
NEW
{rsaa.replycount}
{rsaa.thankslike_count}
{rsaa.views}
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Chanel Cambon Wallet รีวิวเบาๆ แต่เห่อหนักมาก

Juryjae is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Juryjae's Bank Account
    • Bank Account 1: 425X0X6X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Warning Points:
    0/5

Default Chanel Cambon Wallet รีวิวเบาๆ แต่เห่อหนักมาก

Chanel Cambon Wallet รีวิวเบาๆ แต่เห่อหนักมาก

สวัสดีค่ะ รีวิวนี้เป็นรีวิวกระเป๋าตัวแรกที่เคยทำ เพราะว่าถูกใจมากๆ เนื่องจากรู้สึกว่าจ่ายเงินไปแล้วคุ้มค่า คุ้มราคามากค่ะ เลยอยากเอามาแบ่งปันให้เพื่อนๆ ได้ชมกัน เผื่อว่าใครอาจกำลังมองหากระเป๋าสตางค์ใบใหม่อยู่

ก็ยินดีเป็นอย่างยิ่งหากรีวิวนี้จะพอเป็นประโยชน์ เป็นหนึ่งในตัวเลือก และให้ข้อมูลกับผู้ที่กำลังสนใจกระเป๋าสตางค์รุ่นนี้อยู่นะคะ

หลังจากที่จ๊ะตัดสินใจอยู่พักใหญ่ ว่าจะซื้อกระเป๋าตังค์ใบใหม่เป็นรุ่นไหนดี ก็เกิดมาสะดุดตา สะดุดใจ กับ Chanel Cambon Wallet เข้าอย่างจังค่ะ ไม่ว่าจะเป็นโลโก้ตกแต่งด้านหน้าสวยๆ หรือ calfskin ที่ตอบโจทย์การใช้งานที่ไม่ต้องคอยระมัดระวังมากนัก บวกกับความเรียบเก๋ แต่แอบเปรี้ยวจี๊ดด้วยหนังสีชมพู hotpink ด้านใน จ๊ะก็เลยตัดสินใจรีบไปจัดมาเลยค่ะ

ตามไปดูความเริ่ดของยัย hotpink กันค่ะ

ขออนุญาติแปะ vdo นะคะ

https://youtu.be/8k2rYtGKyiw

สรุปนะคะ
    ข้อดี
    - calfskin แข็งแรง เป็นรอยยาก
    - มีช่องใส่บัตรและสลิปต่างๆ เยอะ

ข้อเสีย
    - ใบค่อนข้างใหญ่ค่ะ กระเป๋าสะพายใบเล็กจะไม่ค่อยไหว
    - cusion ไม่ค่อยฟูค่ะ แน่นๆ

แต่โดยรวมแล้วชอบนะคะ ประทับใจ

ถึงใบจะค่อนข้างใหญ่ แต่ก็ยังพอใส่กระเป๋ากระโปรงพกไปไหนมาไหนได้บ้างค่ะ

เป็นมือใหม่หัดโพสต์ หากผิดพลาดเรื่องใดก็ขอคำชี้แนะด้วยนะคะ

ขอบคุณทุกคนที่แวะเวียนเข้ามาชมรีวิวกันนะคะ

ป.ลิง ใส่วีดีโอไม่เป็นค่ะ ขออภัยมา ณ ที่นี้
    Last edited by Juryjae; 07-02-16 at 22:21. Reason: ใส่รูปภาพค่ะ
    Like winki ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3