สงสัย ขอให้ตรวจสอบ กรณี ที่เกี่ยวข้องกับแต้มเตือนที่โดนตัดโดยระับบ JTP สอบถามได้ในกระทู้นี้ - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 24 FirstFirst 123412 ... LastLast
Results 11 to 20 of 233
    Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

เรียบร้อยแล้วครับ

dynastyy*'s Avatar
    dynastyy* is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

เว็บมาสเตอร์ค่ะ รบกวนฝาก ตรวจสอบ ล๊อกอิน dynastyy ด้วยน่ะค่ะ

โดนเเบนไป ประมาณวันเสาร์ ที่เเล้วค่ะ pm หาเว็บมาสเตอร์เเละตั้งกระทู้ ถาม เเล้วยังไมไ่ด้รับคำตอบเลย ค่ะ

รบกวน ช่วย เราด้วยน่ะค่ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

Quote Originally Posted by dynastyy* View Post
    เว็บมาสเตอร์ค่ะ รบกวนฝาก ตรวจสอบ ล๊อกอิน dynastyy ด้วยน่ะค่ะ

โดนเเบนไป ประมาณวันเสาร์ ที่เเล้วค่ะ pm หาเว็บมาสเตอร์เเละตั้งกระทู้ ถาม เเล้วยังไมไ่ด้รับคำตอบเลย ค่ะ

รบกวน ช่วย เราด้วยน่ะค่ะ
    ชี้แจงไว้ในกระทู้ เว็บมาสเตอร์ ค่ะ แล้วครับ

ขอบคุณครับ

gurasu is offline Registered Member Brandname Fan

รบกวนสอบถามค่ะ โดนเตือนต้องทำไงต่ออ่ะคะ ต้องกลับไปลบอันเดิมมั้ย แล้วต้องทำยังไงอ่ะคะ...
    เมื่อวานเบลอลงสินค้าผิดห้อง (ปกติลงทั้งสองห้องเลยค่ะ แต่เมื่อวานเบลอจริงๆ) หลังจากลงไปแล้วซักพักนึง เปิดไปเปิดมาเห็นว่าลงผิดห้องตกใจมากแต่ไม่ทราบวิธีลบทู้ตัวเองอ่ะค่ะ พยายามหาวิธีในฟอรั่มนู่นนี่แต่หาไม่เจอเพราะก็ไม่ค่อยเชี่ยวชาญเท่าไหร่ ด้วยความกลัวโดนหักแต้มมากเลยรีบเข้าไปโพสในทู้ตัวเองอีกทีว่าห้องนี้ลงผิดแต่หาทางแก้ไม่ได้อ่ะค่ะ(คุณเว็บมาสเตอร์สามารถเช็คกลับไปได้นะคะ) เผื่อใครเห็นตอนเข้ามาดูอาจช่วยแนะนำได้บ้าง
    แต่วันนี้กลับมาจากทำงานเช็คดู โดนเตือนซะแล้วอ่ะค่ะ รู้สึกเสียใจมากกกก ทั้งที่แสดงเจตนาว่าเราเห็นแล้วว่าผิด เพียงแต่ยังหาวิธีแก้ไม่ได้อ่ะ
    จนวันนี้ตอนนี้ก็กำลังพยายามหาอยู่ว่าต้องทำยังไง แต่เสียใจอ่ะค่ะ ไม่ทราบคุณเว็บมาสเตอร์พอจะแนะนำได้มั้ยคะว่าต้องทำไงต่อค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

8

Quote Originally Posted by gurasu View Post
    ...
    หากกังวลว่าไม่อยากทำผิดอีก หรือทำผิดพลาดแล้วจะแก้ไขอย่างไรสามารถอ่านรายละเอียดที่ใช้ปฎิบัตเพื่ออาศัยอยู่ร่วมกันในชุมชนแห่งนี้ได้จากลิงค์
    กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

ขอบคุณครับ

bouquet1234's Avatar
    bouquet1234 is offline Trusted Member Brandname Fan
    bouquet1234's Bank Account
    • Bank Account 1: 748X4X2X3X
    • Bank Account 2: 165X2X4X0X

เสียสละเพื่อชุมชน

ขอสอบถามว่าทำไมดาวเราหายไปอะคะ เป็น Senior member เฉยเลยอะค่ะ ไม่เข้าใจว่าทำอะไรผิด ช่วยชี้แจงด้วยค่ะ
    Thank you SBN ka
    ไม่เคยขายของปลอมจริงแท้แน่นอนทุกอย่าง
    แหวน กวาง Matina เราทำจากสร้อย
    จึงปรับขนาดไม่ได้แต่แก้ไซด์ได้ที่ร้านแหวน
    เราโชว์รูปของปลอมลงกระทู้เราด้วยเพื่อให้เห็น
    ว่าของปลอมเป็นอย่างไร
    ของจริงของเราเป็นอย่างไร
    *ด้านล่างน่ะปลอม -*- T^T

8

Quote Originally Posted by bouquet1234 View Post
    ขอสอบถามว่าทำไมดาวเราหายไปอะคะ เป็น Senior member เฉยเลยอะค่ะ ไม่เข้าใจว่าทำอะไรผิด ช่วยชี้แจงด้วยค่ะ
    แก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ เิิกิดความขัดข้องของระบบครับ TM จะโดนถอดกรณีเดียวครับ ตามที่ชี้แจงในกระทู้ ขอความร่วมมือสมาชิกช่วยแจ้งรายชื่อแอคเค้าที่อาจเข้าข่ายกระทำความผิดฐานฉ้อโกง เพื่อสร้างระบบป้องกันมิจฉาชีพ เพื่อรองรับการทำงานร่วมกับทางเจ้าหน้าที่ตำรวจ หากไม่มีความผิดที่มีลักษณะตามที่แจ้งในกระทู้ดังกล่าว แจ้งทางเราให้ตรวจสอบได้เลยครับ ขอบคุณครับ

jeanscater is offline Senior Member Master Brandname
    jeanscater's Bank Account
    • Bank Account 1: 157X0X7X3X

สงสัย ขอให้ตรวจสอบ กรณี ที่เกี่ยวข้องกับแต้มเตือนที่โดนตัดโดยระับบ JTP ค่ะ

พอดีงงว่าทำไมโดนกด เพราะลองอ่านดูแล้วก็ไม่ได้ทำผิดกฎอะไรค่ะ แถมของเดิมมัน 2/5 อยู่ดี ๆ มันกระโดดไปเป็น 4/5 เลยค่ะ รบกวนดูให้หน่อยค่ะ ขอบคุณมากเลยค่ะ (ถ้าเกิดเป็นเพราะเราอ่านไม่รอบคอบเองก็ขอโทษล่วงหน้านะคะ)

อีกอย่างค่ะ ของเดิม 2/5 ที่ควรจะกลายเป็น 0/5 เพราะอยู่มาเกือบปีแล้วมันก็ไม่ยอมหายไปซักทีค่ะ ตอนนี้กระโดดเป็น 4/5 เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    จีน

กระทู้ของคุณ ผิดกฏของชุมชน (28-02-11)

Siambrandname.com ที่เราเลือกอาศัยอยู่ร่วมกัน

กระทู้ของคุณ ผิดกฏของชุมชน ตามลิงค์ด้านล่างนี้

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1432780

huifen is offline Registered Member Brandname Fan

ขอโทดนะค่ะ ขอสอบถามหน่อยค่ะ ทำไมหนูถึงโดนตัด 2/5 ละค่ะ ตอนแรกหนูมี 0/5

วันนี้หนูทำผิดกฎ ตั้งกระทู้ผิดห้อง ต้องโดนตัดแค่ 1 แต้มไม่ใช่หร๋อค่ะ มันกลายเป็น 2 ได้ไงค่ะ รบกวนตรวจสอบให้หน่อยค่ะ

8

Quote Originally Posted by jeanscater View Post

สงสัย ขอให้ตรวจสอบ กรณี ที่เกี่ยวข้องกับแต้มเตือนที่โดนตัดโดยระับบ JTP ค่ะ

พอดีงงว่าทำไมโดนกด เพราะลองอ่านดูแล้วก็ไม่ได้ทำผิดกฎอะไรค่ะ แถมของเดิมมัน 2/5 อยู่ดี ๆ มันกระโดดไปเป็น 4/5 เลยค่ะ รบกวนดูให้หน่อยค่ะ ขอบคุณมากเลยค่ะ (ถ้าเกิดเป็นเพราะเราอ่านไม่รอบคอบเองก็ขอโทษล่วงหน้านะคะ)

อีกอย่างค่ะ ของเดิม 2/5 ที่ควรจะกลายเป็น 0/5 เพราะอยู่มาเกือบปีแล้วมันก็ไม่ยอมหายไปซักทีค่ะ ตอนนี้กระโดดเป็น 4/5 เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    จีน

กระทู้ของคุณ ผิดกฏของชุมชน (28-02-11)

Siambrandname.com ที่เราเลือกอาศัยอยู่ร่วมกัน

กระทู้ของคุณ ผิดกฏของชุมชน ตามลิงค์ด้านล่างนี้

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1432780

ในกระทู้ดังกล่าว มีผิด 4 ข้อนะครับ ระบบจึงนำแต้มรวมจากการผิดต่อกฏทั้งหมดในกระทู้ดังกล่าวที่เพื่อนๆ ได้ช่วยกด JTP ไว้
    ซึ่งจริงแล้วระบบควรคิดแต้มแค่ 1 แต้มตามนโยบายของเครื่องมือ JTP ที่มีไว้เพื่อคอยเตือนเพื่อนสมาชิกด้วยกัน
    ตามที่ทางคุณแอ๊นท์ผู้เริ่มก่อตั้งชุมชนแห่งนี้ได้ให้ไว้นโยบายไว้เพื่อให้โอกาสเพื่อนสมาชิก ทุกคนได้เรียนรู้แก้ไข ที่จะอยู่รวมกัน

ได้แก้ไข ให้เหลือ 1 แต้ม ตามนโยบายที่ได้ชี้แจง และขออภัยเพื่อนสมาชิกในความผิดพลาดที่เกิดขึ้นครับ

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้

Page 2 of 24 FirstFirst 123412 ... LastLast